ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

" ลูกสุนัขโคราช " 4,000 บาท ครับ
  • ลูกสุนัขตอนนี้อายุได้ 30 วันแล้วครับ
    หมายเหตุ ตัวผู้มีตัวเดียวครับที่เหลือตัวเมียหมด ผมจะไม่ใช้ M1 หรือ F1 นะครับ เพราะทางพี่ต้อมเจ้าของลูกสุนัขชุดนี้ตั้งราคาไว้เท่ากันหมดครับ
  • image
    พี่ต้อมเจ้าของลูกสุนัขชุดนี้ครับ สนใจติดต่อได้ที่เบอร์ 087-9515616
    ไฟล์แนบ
    IMG_9733.JPG 296K
  • imageimageimageimage
    พ่อสุนัขชุดนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9716.JPG 290K
    IMG_9721.JPG 267K
    IMG_9745.JPG 228K
    IMG_9746.JPG 241K
  • imageimage
    แม่สุนัขชุดนี้ครับ ( เหตุที่ผมถ่ายรูปแม่สุนัขมาแค่ 2 รูปนั้น เนื่องจากแม่สุนัขไม่ยอมอยู่นิ่งๆเลยครับ แล้วเวลาที่ผมไปถ่ายบ้านพี่ต้อมก็ใกล้ค่ำมากแล้ว ที่เห็นในภาพนั่น 6 โมงเย็นกว่าแล้วครับ )
    ไฟล์แนบ
    IMG_9723.JPG 265K
    IMG_9732.JPG 257K
    ไฟล์แนบ
    IMG_9680.JPG 284K
    IMG_9682.JPG 237K
    ตัวผู้ ครับ 4,000 ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9686.JPG 205K
    IMG_9688.JPG 216K
    ตัวเมีย 4,000 บาทครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9689.JPG 197K
    IMG_9691.JPG 209K
    ไฟล์แนบ
    IMG_9694.JPG 208K
    IMG_9697.JPG 150K
    ไฟล์แนบ
    IMG_9702.JPG 199K
    IMG_9705.JPG 214K
    ไฟล์แนบ
    IMG_9707.JPG 225K
    IMG_9715.JPG 182K
  • มีตัวผู้ตัวเดียวหรอครับ
  • ลูกหมาอยู่แถวไหนของโคราชอะค่ะ จองตัวผู้สีน้ำตาลไว้ก่อนได้มั้ยค่ะ
  • ครับผมมีตัวผู้ตัวเดียวครับ ลูกหมาอยู่แถว ร.ร สุรนารี 2 ครับ
  • ตัวผู้ตัวใหญ่ไหมครับ สนใจจัง
  • อันนี้ผมบอกไม่ได้ครับขอโทษด้วยครับ คุณ bestfatheryou คุณต้องมาชมเองครับ เพราะว่า
    1.ถ้าผมบอกว่าใหญ่พอคุณเห็นตัวจริงแล้วคุณมองว่าเล็กคุณก็จะหาว่าผมโกหก อันนี้พูดกันตรงๆนะครับ
    2.ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียใดๆกับลูกหมาชุดนี้ครับ
    3.พี่ต้อมเป็นพี่ที่ผมนับถือคนนึงครับ พอดีไปเยี่ยมบ้านแกผมเลยถ่ายรูปลูกหมาแกมาลง PITBULL ZONE ให้ครับ เพราะพี่ต้อมไม่ค่อยมีเวลาครับ
    4.ถ้าถามผมว่า " ตัวผู้ตัวใหญ่ไหมครับ " อันนี้ผมบอกไม่ได้ครับ ผมบอกได้แค่ว่า ผมก็ชอบตัวผู้ตัวนี้เหมือนกันครับ แต่ติดตรงที่ว่าบ้านผมมีตัวผู้จ่าฝูงอยู่แล้วครับ ก็เลยได้แค่มองๆครับ 55+
  • ตัวผู้เป็นเรดโนสครับ เห็นมากับตา แฟนผมร้องจะเอาเป็นเด็กเลย
  • ฝากถึงต้อมด้วย
    ผมก๊อบอะนะ บ้านอยู่ช้างเผือก ซ.10 เพื่อนเก่าอะนะ
    ตอนนี้มาทำงาน ที่กทม.แล้ว
    พัฒนาไปไกลและเพื่อนเราเนี่ย
    ไงให้โทรหาเราด้วย 0801689511
  • ขอบคุณครับ คุณเอ็ก คุณสาม พร้อมคณะที่แวะมาเล่นที่บ้าน
    ยังงัยก็โทรคุยได้ครับ 0879515616 ต้อม...
  • ครับพี่ก๊อบ
  • ตายแล้ว ตายแล้ว เค้าชื่อต้อมคร่าคุณเอ็กซ์
  • เด็กๆน่ารักทุกตัวนะต้อม. ขอให้ขายหมดไวๆนะครับ
  • สวัสดีคับพี่วุฒิ นานๆจะมาเยี่ยมนะครับ กล้วยหอมเป็นไงมั่งครับ มิสติ้งไม่มาเจอกันเลย
  • สวัสดีครับสามผมก็ดูบอร์เกือบทุกวันครับ. ส่วนกล้วยหอมสบายดีช่วงนี้กำลังฟิตเล่นสปริงบอลอยู่ตรงสระแก้วเกือบทุกวันคับ ช่วงเวลาประมาณ 19.00น - 21.00น ส่วนมิสติ้งผมติดธุระอยู่ที่กรุงเทพก็เสียดายครับ บรรยากาศที่บุ่งตาหลั่วดีมากๆผมก็เคยพากล้วยหอมไปเหมือนกัน กลุ่มโคราชเราอบอุ่นดีครับ เสาร์ที่ 2 เดือนหน้าเจอกันครับ สาม - เอกส์ด้วยเกือบลืม( วอนนอนคุก......5555 )
  • สวยครับตัวน้ำตาลคอขาวงามมาก ตัวผู้ก็งามครับ จะติดต่อกลับครับ
  • เรดโนส ตัวผู้ สวยดีนะครับ เห็นแล้วอยากได้เลย
  • ตัวผู้ขายไปยังครับ ถ้ายังผมจะลงไปดู ผมอยู่มหาสารคามครับ
  • พ่อกับแม่หมา ดูแล้วเหมือนจะออกมาจากคอกเดียวกัน (สายเลือดเดียวกัน ทับกันเองหรือเปล่า)ถ้าใช่ก็......
    อยากให้เวลามาผสมกัน จุดหมายคือพัฒนาสายพันธุ์ จะดีกว่า
  • กลับมาและครับเฮียวุฒิ เหนื่อยๆ ขับรถไปมาหลายจังหวัด
  • เหนื่อยๆงี้ไปอาบน้ำอุ่นกันใหม
  • ถูกใจ จัดไป อย่าให้เสีย
  • หนุกไหมไปเที่ยวมาน่ะ
  • เหนื่อย......................
  • ตอนนี้หนุ่มๆเค้าไปทำงานกันทิ้งรินให้อยู่กับหมา นั้งดูหมาหลับ555 อยากไปโคราชอ่ะ
  • หนีมาเลย 55+
  • ส่งรูป น้อง พ่อแม่ ราคาหน่อยนะครับถ้ายังอยู่นะครับ
    prakan316@windowslive.com
  • ที่น้าผีขอมาผมไม่มีแล้วอ่ะครับ ผมมีเท่าที่ในรูปอ่ะครับ
  • สวยจริง!
  • หลุดแดงช็อกด้วยนะครับ เอ็ก ตัวแดวช็อกใครได้ไปอะ บอกด้วยเด้อ
  • อยู่กับหนูเองคร่า พี่ชาญ
  • แก๊งปากช่องนี่ เอ้ ! เดี๊ยๆ
  • นอนดึกนะคุณ
  • 5555555 แดงๆ มาอีก 1 นะครับ 3
  • อย่างข้าน้อย ใหนเลยจะสู้ท่านชาญใด้ 5555
  • ท่าน "สามปาดขอบ" วาจาท่านร้ายยิ่งนัก
  • นับถือๆว่าแต่ ท่าน วอนนอนคุก ไปหาซินแสมาอาการเป็นเยี่ยงไร หรือธาติไฟแทรก ข้าน้อยว่า ท่านควรจะพักผ่อน เลิกฟุ้งเรื่องยุธจักรพิทซักพักนะ5555
  • ข้าไปหามาแล้วท่าน ซินแสบอกว่าข้าน้อย " ต้องผ่า " ฟังแล้วข้าน้อยตกใจยิ่งนัก แต่ข้าน้อยก็ต้องยอมไม่งั้นซินแสบอกข้าน้อยว่า ถ้าไม่ผ่าข้าน้อยจะไม่หาย ก็เลยต้อง " เอออ่ะ ผ่าก็ผ่า"
  • ชี้ชัด ผ่าตาแล้ว บอกหมอผ่าไขมันพุงแถมด้วย55
  • นั่นอ่ะดิคุณ เค้าไม่ยอมผ่าพุงให้ผม ผมกับหมอก็เลยคุยกันได้ความว่า
    1.หมอ-มีโรคประจำตัวอะไรรึเปล่าค่ะ
    2.เอ็กซ์-มีครับหมอผมมีโรคประจำตัวครับ
    3.หมอ-คุณเป็นโรคอะไรค่ะ
    4.เอ็กซ์-ผมเป็นโรคภูมิแพ้ครับ
    5.หมอ-แพ้อะไรค่ะ แจ้งให้หมอทราบด้วยค่ะ
    6.เอ็กซ์-แพ้คนสวยอย่างหมอไงครับ
    :o003:
  • ต้องผ่างูออกด้วย555 ท่าทางคืนนี้มีงอน
  • นิดนึง ผู้ชายทุกคนต้องมี ไม่มากก็น้อย มันคือเสน่ห์ของผู้ชายอย่างนึง