ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เอ.....อ้ายบอกว่าวันนี้ไม่ไปไหน แต่ทามมายหายไปเลยว่ะ ใครเจอช่วยบอกแก่กลับบ้านด่วน ทางบ้านให้อภัยแล้ว กร๊ากกกกก
  • MV มาแล้วครับพี่น้อง Weight pulling Pitbull ครั้งที่ 1 กับครั้งแรกของการซ้อมรางของพวกเรา
    มันสุดยอดจริงๆขอบอก
    ++++++++++Present by Beat Labrador+++++++++++++++++

• เยียมเลยตั้ม เดี่ยวซ้อมลางอีกทำ VDO ดูพัฒนาการไปเรื่อยๆคงจะเจ๋งเลยวะ ยกนิ้วให้เลย :063:
  • เยี่ยมว่ะตั้ม เสียดายดันมาหมดตอนไอ่พูม่าซ่ะงั้น55555555 อาทิตย์นี้อีกรอบใช่ไหมเอ็ด แล้วจะเทปูนยางเมื่อไหรก็บอกเน้อจะได้เข้าไปช่วย ตั้มไอ่รูปสุดท้ายเอาออกเหอะเจ้าของมันขี้เหล้าว่ะตั้ม กร๊ากกกกกกกกก
  • นอนดีกว่าเดี๋ยวพรุ่งนี้ไม่มีแรง บะ บะ โอะ บะ บะ 555555
  • เมื่อวานมาสวัสดียามเช้า วันนี้มาดูอีกที โอโห ! กระทู้ไหลไปไวจริง ๆ เอากันแค่สนุกสนานนะครับแสบ ๆ คัน ๆ มันเป็นเพียงการเริ่มต้นเท่านั้นระยะทางอีกยาวไกล เดี๋ยวกลัวไอ้พูม่ามันจะเป็นหมูสนามจริง สิงห์สนามซ้อมอะดิ ฮ่า ๆๆๆ
  • พักเอาแฮงผ่องกะ แหมบึด ตุเน็งๆๆๆไอ้ตี้เหลือนะบะปอไปเซาะมาแจ้ไว้แหมเน้อ
  • ไอ่พูม่านอนไปเลยพี่สรรค์ 555+
  • แต้ก่อ้ายวีซ่าผ่านก่ตะอั้นเน้าะ5555555555555
  • หมามันเชื่อฟังนายมันอยู่แล้ว หมานะไม่เป็นหมูแน่แต่นายมันนะไม่แน่ แม่นก่อ้าย กร๊ากกกกกกกกกกกกก
  • เอาฟาอีส มาเล่นน้ำ กะตัล ติว แหล่ ป่อมันจะไดเมา เครื่องดื่มพร้อมแล้วเดียวแปงกับแกลมถ้าเน้อ
  • วันนี้ลุยกันเลยมั้ย ฮ่าๆimage
    ไฟล์แนบ
    036.jpg 154K
  • แต่ขอลุย ตอนตะวันตกดิน ดีกว่า
  • image
    ไฟล์แนบ
    409525_12118418_0_jpg_scaled_500.jpg 73K
  • เห็นแล้วสดชื่นนนน....สมพงษ์ ม่ะ สมพงษ์ ม่ะ ๆๆๆ 555
  • เฮ้ย!! พี่สรรค์ อันนั้น เรียกคนหรือเรียกหมาละหวาพี่ เด๋ว เสี่ย ส. มาจริงนะคร๊าบบบ 555+
  • สวัสดีปีใหม่ ทุกท่านนะครับ ขอให้มีความสุขทุกท่าน ผมจะเดินทางกลับ กทม แล้ว คงไม่ได้เข้าเว็ปหลายวัน
    ขออำนาจครูบาศรีวิชัย พระธาตุดอยสุเทพ คุ้มครองทั้งคนและครอบครัว รวมทั้งหมาของทุกท่านนะครับ
    พี่สรรค์เดินทางปลอดภัยนะครับ ขอหลวงพ่อเงินคุ้มครองครับ
    ปล.เห็นรูปสาวๆด้านบนไม่กล้าลงรูปพระเลย 5555 แล้วเจอกันครับพี่น้อง

image
    ไฟล์แนบ
    dd.jpg 124K
  • ไปเที่ยวกันไหม แล้วจะพาไปกิน ตับๆๆๆๆตับๆๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.jpg 57K
    GetAttachmentCAQWB53C.jpg 41K
    VB460LCAID1NVZCAW40NYGCA83F5PMCAJV061XCAOIRVK1CA1Q6I6RCAYFU16GCADZO4SJCA4DDFQHCANU63O0CAI5FHVVCA1JME9ZCAG78MO5CA70YP82CAYGEYL6CANP2GK5CATTHP7CCAOKB2G4.jpg 110K
  • ตัวพี่ชอบกับตับเด็ก..........
    5555555555
    ตี้ไหนคับอ้ายแมค...ไข้ไปตวยคราบบบบบบ
  • น่าเจี๊ย!! 555
  • แต่มันทะแม่งๆๆ บาร์เกย์ป่าวพี่แมค! เปลี่ยนรสนิยมแล้วเหรอ 555
  • ฮอมซาวเน่อ หมู่เฮา ใจม่ายดีเลยตู
  • ร้านนั้นเปิดเมื่อคืนกะเมื่อวัน
  • อ้ายจะถามยิหยังหาาาาาาาาา ไปตวยคนเน้อ
  • อ้ายฟาร์อีสไปหายายแก่ตี้เมืองนอกครับ เอ้ยบ่ะจั้ย ตี้บ้านนอกครับ ป่อมันไปคนเดียวได้ก่คร๊าบบบบบบบบ55555
  • โชคดีครับ เดินทางโดยสวัสดิภาพ ทั้งพี่สัน ตั้ม แล้วกลับมาเริ่มซ้อมกันใหม่น่ะครับ ฮิ้วววววววววว
  • ใครเป็นผีมาเนี้ยย.. :026:
  • อ้ายเองครับ อ้ายเก่งสุดหล่อ55555555555
  • เล่นบ้านพี่สาวขี้เกลียดINครับ
  • ไผแนะ อ้ายเก่งคนหล่อ บ่ฮู้จัก :o037:
  • กลับมาบ้านแล้วววววว หล่อบ่ะหล่อก่ผ่อคลิปแล่ มีหนุ่มหล่อนั่งเท่ห์อยู่บนรถลากตลอดเลยเห็นก่5555
  • ได๋เวลาออกล่าละเน้อพูกว่ากั๋นใหม่ครับปี้ น้อง สวัสดีปี๋ใหม่กุคนเน้อเจ้า
  • อ้ายสม หมาพิการของอ้าย วิ่งวันละ 12 โลเน้อ :o023:
  • สวัสดีปี๋ใหม่เมียนกั๋นครับ
  • 12โลก่อน5555555555
  • เช้า 6 โล
    เย็น 6 โล
    ใจมันสู้เด้ออ้าย :o037:
  • ถ้าระบบหายใจมันดี แหมน้อยใส่ยางไปแหม 555 :o065:
  • ยังเมาไม่ตื่นกันเหรอค๊าบ พี่น้อง :o028:
  • จุ๊ก้า 555
  • ยังไม่ได้นอนเลย จะครบขวบพอดี ชนแก้วทั้งคืนกล้ามแขนขึ้น จ๊ากกกกๆๆ
  • บ่ะเมาแต่ไค้ลุกขวายๆ 5555
  • บ้าป่าวเล็ก
  • เฮ้ยอาไรกันชนแก้วทั้งคืน ไม่เคยกินหรือไงเหล้าน่ะ555555555
  • แต้ๆ ครับ :o022:
    ฝนตกเล่นสงกรานต์ม่วนแน่ๆ :o071:
  • จะออกไปเล่นน้ำ็ก่กลัวดำ บ่ะเดียวออกไปก่กลัวจะหนาวแหมเม้าะ เฮออออออออออ5555555
  • สงกรานต์กระทู้มันเงียบแบบนี้นี่เอง :013:
  • หนาวเย็นม่วนดีแต้เน้อ
  • ม่วนก่าคับ.........ไปๆมาๆม่วนจะกล๋ายเปยเม้ยนี้ก่ะ...
  • อ้ายเก่งคนหล่อ วันนี้หายเลยบ่เนี้ย :013:
  • บดๆมืดๆแหมเมาะ เฮ้อ