ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ยินดีครับ น้องตั้ม ว่างๆก็แวะเข้ามาพูดคุยกันครับ
    หวัดดีครับคุณ road หายไปนานเลยนะครับ
  • ว่าแต่ว่า ช่วงนี้สมาชิกเราหายไปไหนกันหมดครับ
    ใครว่างๆ เอาหมาตัวเองมาอัพให้ชมมั่งนะครับ
  • ใครว่าเมาแล้วอึด :-))

• ไปดูบอลไม่ชวนกันเลยอ่า
    ไหนบอกรักกันจิง :002:
  • โอ๋ๆไม่เอาไม่ร้องนะ
    เด๋วเอาน้องโคไปปลอบนะ
  • เอ๊ ชาวพิทบูลชลคนหน้าตาดีไปไหนกันหมด
  • เอารูป ฮาร์เดส มาฝากครับ ถ่ายไว้ตอน10เดือนนิดๆ

images by free.in.th

• ฮาเดสสสส
    หล่อคะ
  • ไม่ค่อยมีเวลามาอัพเลยช่วงนี้ยุ่งๆ(เมาด้วย)ไว้รอก่อนนะทั้งลูกหมาลูกคนครับ
  • อยากไปเมาด้วยว่ะ หมู ช่วงนี้ขอเคลียร์งานก่อนนะ :-D

ฮาเดส นี่มันหล่อขึ้นทุกวันเลย เจ็ท

image
  • พี่แจ๊คredboyไปโหลดเตี้ยร้านไหนมา...
    จะเจ้าฟรั้งกี้ไปโหลดเตี้ยมั้ง :) image
    ไฟล์แนบ
    52.JPG 159K
  • image
    ไฟล์แนบ
    52.JPG 159K
  • ความจี๊ดดดดได้นิสัย911มาเต็มๆimage
    ไฟล์แนบ
    65.JPG 219K
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่ๆ ชื่อโก้นะครับอยู่พัทยา :X
    และเจ้า Rosa น้องสาว Red TT สุดหล่อ อิอิimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    roosa.JPG 155K
    Rosa2.JPG 176K
    Rosaa.JPG 185K
  • ว้าวววว มาแล้วน้องสาวเดอะเตี้ยของเรา 555
    ยินดีต้อนรับครับโก้ image

ฟรังโก้ แมร่งเป็นบลูลี่ที่จี๊ดจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3021.jpg 78K
  • ฮาเดส สุดหล่อจริง ๆ ขาวสะอาดมากๆ เลยเจ็ท

ช่วงนี้บ้านเราเงียบเหงาจริงๆ หายไปไหนกันหมดครับ เอารูปบรรยากาศมิตติ้งครั้งแรกมาให้ชม image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8105.jpg 60K
  • เอ้ย..แต๊กมันชื่อฟรังกี้ ไม่ใช่หรอ
    เสาร์นี้ถ้าไปเมาชวนด้วนนะ
  • หวัดดีครับ...
    สมาชิกใหม่ครับ แอบดูมานานแล้วเพิ่งสมัครสมาชิก
    ชอบ red nose อ่ะ แต่ไม่ค่อยมีเวลา เลยขอชมของเพื่อนสมาชิกไปก่อน
    ถ้าต้องการเมื่อไหร่ รบกวนเพื่อนสมาชิกแนะนำด้วยนะครับ
  • ปีใหม่ไทยไปเที่ยวไหนกันครับ ช่วงนี้ไม่ว่างเลยแหะเดินทางไปต่างจังหวัด - -"
  • เออว่ะ มันชื่อฟรังกี้นี่หว่า 5555
    หวัดดีครับคุณ thered99 ยินดีต้อนรับนะครับ ชื่ออะไรครับ แนะนำตัวหน่อยยยยย
    ไนท์ไปเที่ยวไหนครับ
  • ฝากถึง กอฟ อัฟเดรทให้ดู ไทสัน กะ แรมโบ้ (แรมโบ้ลูกหมาของกอฟ ลูก911 กับฟังชั่น ตัวแดงนะคับ ไทสันตัวขาวเทา imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    190861.jpg 104K
    190860.jpg 97K
    216309_178228442228881_100001251781308_468287_991167_n.jpg 82K
    216309_178228442228881_100001251781308_468287_991167_n.jpg 82K
    199801_176769869041405_100001251781308_457558_4270175_n.jpg 81K
  • สวยมากครับ ขอชมรูปเจ้าแรมโบ้ เพื่มบ้างสิครับ
  • พี่นัน...อัฟรูปเจ้าแรมโบ้ให้ดูบ้างคับ...ท่าทางจะเหมือน911
    เจ้าไทสันสวยคับ หยั่งหนาๆๆ
    แต๊ก..สงกานพาเด็กๆไปเทียวไหนกันค๊าบบบบบบบบบบบimage
    ไฟล์แนบ
    2222.JPG 145K
  • ยังไม่รู้เลยแก๊บ
    คาดว่าจะไปเหนือกับพี่แจ๊ค วันที่12

เตรียมเด็กๆที่บ้านไว้ด้วยนะ ขอแบบฟูลทีมทุกคนเลยนะ พาเด็กๆมาเที่ยวกันหน่อย น่าจะวันอาทิตย์ที่ 24เมษา ที่เดิม
  • อยากได้หมาแดง ดีๆซักตัวแนะนําหน่อยครับ หรือถ้ามีเมล์ มาไดครับ wonmongkon@hotmail.com :-D
  • ชื่อเดชครับ...
    ทำงานในนิคมอมตะครับ
  • คุณ start ลองโทรไปหาเบอร์นี้นะครับ 089-750-1116
    เค้าชื่อพี่หมูตอนนี้มีเด็กแดงๆ พึ่งคลอด 8 ตัวครับ ลองคุยกันดูเอาเลยน่ะครับ
    พอดีพี่เค้ายังไม่ได้เปิดขายครับ

คุณเดช ผมก็ทำงานในอมตะครับ อยู่ซอย 9 แถวสยามโตโยต้าครับ
    คุณเดชอยู่บริษัทอะไรครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ส่วนตัวนี้ใครอยากได้ ผมยกให้ฟรีๆ ครับ แต่มีเงื่อนไขนิดหน่อย 555 <ไม่ไหวแล้ว สงสารมันมากๆ จริงไหมคล>
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    img_3905.jpg 180K
    IMG_8344.jpg 71K
  • พี่หมูว่าง ๆ ถ่ายรูปมาอัพให้ชมหน่อยครับ

พี่แจ๊ค ต้น หายไปไหนกันเนี่ยะะะะะะะ
  • คุณ Awesome ชื่อแต๊กใช่ไหมครับ..ถ้าไม่ใช่ขออภัยครับ
    ผมอยู่ จิบูฮิน ซอย 8 ครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับเช่นกันครับ
  • ไอ้เฮี้ยวใครเลี้ยงไหวเอาไปทีเถอะ สงสาร
  • เฮี้ยวเป็นไรอ่ะครับ หรือ ลงกันเล่นๆ - -"

ไอบี้มันก็ได้พ่อมาเยอะแหะ

ผมยังไม่มีที่ไปเลยพี่ วันไหนพี่แต๊กไปเ้ล่นน้ำ ตรงโน้นที่อยู่ในป่าอ่ะพี่ โทรมาชวนผมทีนะ ว่าจะเอาไอบู้ไปลองเล่นดู ช่วงนี้ผมว่างกลับมาจากต่างจังหวัดหล่ะ ว่าจะลองเอามันมาอยู่คอนโดซักพัก ที่บ้านไม่ค่อยมีเวลาดูมันเลย

ส่วนไอบี้ เลี้ยงง่ายครับ ปล่อยสบายๆ แต่มันไม่ชอบ นกแหะ เห็นนกชอบ เห่า 555
  • พี่แต๊กผมสนใจนะ แต่ว่าถ้าไอ้โฟคโตแล้วมันจะกัดกันไหม
  • ไอ้เฮี้ยวมันเป็นหมาติ๊งต๊อง ไม่กัดกับใครง่ายๆครับ
    ส่วนเรื่องไอ้เฮี้ยว นี่เรื่องจริงครับ ที่จริงพี่ก็ไม่ค่อยอยากทำแบบนี้หรอก
    แต่แฟลตเพื่อนพี่มันได้งานที่พัทยา เลยไม่มีใครดูแลมันจริงๆ ตอนนี้ก็เห็บเต็มตัวก็พยายามรักษามันอยู่ครับ
    ถ้าใครอยากได้และเลี้ยงไหว โทรมาคุยกันได้ครับ เพราะตอนนี้ก็มีคนจะขอไปเลี้ยงเยอะเลย
    แต่พี่ก็เลือกคนอยู่ และก็รักษามันอยู่ด้วยครับ ไอ้เฮี้ยวอายุมันน่าจะปะมาณเกือบสามขวบมั้งครับ มีใบยูเคซีด้วย

ใช่แล้วครับเดช ผมชื่อแต๊กครับ
  • หวัดดีครับคุณแต๊ก แวะมาทักทายบ้านนี้ซักหน่่อย
  • เหอะๆ โครตเข้าใจพี่ ไม่ว่ากัน มันน่ารักดีผมชอบ เฮี้ยว อ่ะ

ว่าจะเอาไอบู้กลับไปเลี้่ยง บ้านเหมือนเดิมแหะ เอามาอยู่ึคอนโดยังไงก็ไม่เวิรค์ เดียวอีก 2 เดือนก็ กลับไปอยู่พัทยาหล่ะ น้องสาวเรียนจบแล้ว ตอนนี้อยากหาบ้านเช่าถูกๆแถวชลบุรีแหะ เลี้ยงสุนัขได้ ^_^ เพือพี่ๆชาวพิทบูลชลจะมี
  • หวานเยิ้ม อะพัดยา
  • พี่แจ๊คกี้ หายไปเลยนะ โทรไปก็ไม่ยอมรับอ่ะคราบบบบบ ตกลงว่าcancell นะพี่ เอาไว้จัดทริปใกล้ๆ เนอะ
    ไนท์ลองถาม กอล์ฟดูนะ เรื่องบ้านเช่าเห็นกอล์ฟเคยหาอยู่ก่อนหน้านี้ เบอร์นะ 082-790-1708
    ใครครับเนี่ยะ kengclub ?????
  • วันนี้ทำงานวันสุดท้าย เซ็งมาก ๆ
    ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆในวันสงกรานต์นะครับ โชคดีนะครับทุกท่าน
  • ชาวชลบุรีสงกรานณ์เล่นน้ำไหนกันบ้าง!!!!image
    ไฟล์แนบ
    21732.jpg 20K
  • สวัสดีครับ ชื่อเปรียวครับ
    เพิ่งจะสมัครสมาชิกวันนี้เองฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    เดี๋ยววันหลังจะเอารูปลูกชายมาฝากมั่งนะครับ
  • ไปเที่ยวที่ไหนขับรถกันดีๆเนอะ เจอกันมิตตึ่งหลังสงกรานต์นะครับ

คลิกๆๆ รูปสวยๆน่ารักๆไว้ส่งต่อเพียบ...
  • มิตติ้งหลังสงกรานต์มีกันวันไหนแล้วก็ที่ไหนครับ
  • มิตติ้งหลังสงกรานต์วันที่ 24 ครับ ส่วนสถานที่ก็ ที่เดิมที่ฝายที่หนองรีติดกับวัดป่าอัมพวันครับ

ยินดีต้อนรับครับคุณเปรียว เอารูปเด็กๆมาโชว์สิครับ ถ้าสนใจจะมามิตติ้งก็โทรมาได้เลยครับ 084-638-6235 แต๊กครับ
  • สวัดดีครับ
  • วันที่ 24 ถ้าไม่ติดไร OK

ช่วงนี้ บีบี้ มีเห็บเยอะมีวิธีแก้ยังไงดีครับ
  • 555 หมากับเห็บเป็นของคู่กันจริง ๆ
    ของพี่นะไนท์ พาหาหมอฉีดยาเดือนละครั้งครับ
    เห็นหมอบอกว่ามันทั้งกันเห็บและยังถ่ายพยาธิไปในตัวด้วยครับ ลองดูครับ
  • หมาเห็บเยอะมีวิธีคับ เอาน้ำมันราดละเอาไฟจุดเลย555+
  • เฮ้ย คลทำไมโหดจังอ่ะคราบบบบบบบ เป็นไงสงกรานต์ไปเล่นไหนมามั่งรึยัง

เดี๋ยวกลับจากโคราช เจอกันวันไหลบางแสนนะคราบบบพี่น้อง
  • ฉีดเดือนละครั้งไม่ดีนะแต๊ก ยามันจะไปทำลายตับนะ
    ควรฉีดสองเดือนครั้ง แต่ที่บ้านใช้วิธีน้ำยามาราดที่พื้น
    เห็บหมัด หายเกลี้ยง (หนีไปอยู่บ้านอื่นหมด) 5555
  • วอนถาม..
    รู้สึกว่าขนร่วงผิดปกติ จิบมาติดมือขึ้นมาเลย....

พี่แจ๊ค..พี่แต๊ก หรือผู้รู้ช้วยตอบหน่อย..มีวืธีแก้อย่างไร ..หรือผมคิดมากไปเอง..

ขอบคุณครับ...