ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###สุดยอด หมาแดง ไซด์เล็ก###
  • สืบเนื่่องจากปี 53 ผ่านมาถึงปี54 ประมาณ 8 เดือน ผลที่ได้ก็คือแบบนี้ครับimageimage
    รูปที่2 ประมาณ 6 เดือน
    ไฟล์แนบ
    _DSC4347.JPG 79K
    7777.jpg 247K
  • ปัจจุบัน 14 เดือนimage
    ไฟล์แนบ
    88888888.jpg 207K
  • image
    ไฟล์แนบ
    88888888.jpg 207K
  • image
    ไฟล์แนบ
    8888888888888.jpg 147K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    8790.jpg 208K
  • image
    ไฟล์แนบ
    654.jpg 211K
  • image
    ไฟล์แนบ
    _DSC4555.JPG 68K
  • สวยดีคับผสมหรือยังคับชอบหมาแดงแบบนี้มาก
  • สวยคับ หน้าหล่อด้วย
  • สวยๆ อีกตัวครับพี่เก้ว เห็นแล้วอดคิดถึงเจ้า ซีโฟรไม่ใด้
  • สวยงามมากๆคับ

ไม่ทราบว่า บ้าน พี่อยู่ แถวไหนคับผม
  • น่ารักมากเลยท่าน :o038:
  • ใช่ลูกเจ้าลีโอพี่กระทิงเปล่าครับงามครับ เจ้าลีโอก็กำลังจะมีผลงานอีกหนึ่งชุดครับแต่ไม่รู้จะออกมางามเท่าเจ้าตัวนี้หรือเปล่า อิๆๆ=D> image
    ไฟล์แนบ
    BG%20%28158%29.jpg 78K
  • สวยคับ น้ำหนักกี่โลคับ หนาดีคับ
  • สวยดีครับ
  • สวัสดีครับ น้าผี ด้วยความยินดีครับ ตอนนี้ยังไม่ผสมครับ และขอขอบคุณน้าผีมากครับ

สวัสดีครับ คุณตี้ ไม่ทราบว่ายังจำได้เปล่า เมื่อประมาณปี53 ผมเคยโพสต์ลงครั้งหนึ่ง สุดยอดหมาแดงไซด์เล็ก ตอนเด็กๆเขาเรียก กะ..... คุณตี้ยังให็เกียรติ์ เข้ามาชมและล้อเล่นเป็นคนแรกครับ ว่า "ไม่เอาให้ผมก็ได้ครับ"imageimage
    ไฟล์แนบ
    198.jpg 177K
    199.jpg 231K
  • สวัสดีครับ topguns ไม่ได้ๆ ถ้าซีโฟร์ ยังอยู่ ไอ้ปาเกียว ของพี่ก็หมองนะซิ
    รอหาโอกาส จะขออนุญาติขึ้นไปเยี่ยม อยากเห็น topguns สุดหล่อimage
    ดูมันโดนทรมานตั้งแต่ยังเด็กเลย
    ไฟล์แนบ
    343.jpg 182K
  • สวัสดีครับ BOOMBOOM_REDDOG ผมอยู่กาญจน์ครับ ต.ท่าเรือ อ.ท่ามะกา หลังซอย ธ.กรุงศรี สาขาท่าเรือครับ ถ้าไม่รังเกียจมาเที่ยวได้นะครับ ยินดีต้อนรับ ถ้าเป็นคนเมืองกาญจน์ด้วยกัน ผมก็จะได้ถือโอกาสไปเยี่ยมชมบ้าง ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอบคุณมากครับ
  • ตอนประมาณ 11 เดือนimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    022.jpg 150K
    0111.JPG 246K
    01111.JPG 241K
  • สวัสดีครับ คุณmoney_ub ยินดีที่ได้รู้จักครับ และเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับ

สวัสดีครับ คุณton_pitsuvannabhumi ยินดีที่ได้รู้จักครับ และเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับ

ขอรอลุ้นด้วยคนครับ ดูแล้วน่าจะลงตัวได้ดีนะครับ สวยทั้งคู่
  • สวัสดีครับ คุณbubber ยินดีที่ได้รู้จักครับ และเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับ

หนักอยู่ที่ประมาณ 29-31 โลครับ เป็นหมาแดง ไซด์เล็กครับimage
    ไฟล์แนบ
    521.jpg 213K
  • สวัสดีครับ คุณAwesome ยินดีที่ได้รู้จักครับ และเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับ ขอบคุณมากครับ
  • ขอบคุนมากๆคับ ที่ได้รู้จักกัน

บ้านผมอยู่ อ.ด่านช้าง จ.สุพรรณ คับ เขื่อนกระเสียว

แต่มาแต่งงาน ที่ พิษณุโลก คับ

วันไหนไปเที่ยว กาญจน์ จะไปเที่ยวหานะคับ
  • สวัสดีคุณ MRW สบายดีนะครับ หวังว่าคงหายเศร้าแล้ว เจ้าปาเกียวนี่สวยขึ้นทุกวันครับ ผมว่า 24 เดือนไปแล้วมันน่าจะสวยกว่าเจ้า RED LEO พ่อมันอีกนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    1h.jpg 67K
  • หวัดดีครับพี่กะทิง

เจ้าลูกเนียง เหมือนพ่อเปี๊ยบเลยครับพี่ ดื้อสุด ๆ ซนสุด ๆ ปรี๊ดสุด ๆ ครับ วันหลังผมจะลงรูปให้ชมนะครับ ตอนนี้ไม่ค่อยว่างสักเท่าไหร่ครับ
  • หวัดดีด้วยครับพี่กระทิงอีนางกั้วน่าจะมีเฮนะพี่จะเป็นอย่างไรไม่รู้image
    ไฟล์แนบ
    IMG0370A.jpg 20K
  • สวัสดีคับคุณ MRW ยินดีที่รู้จักคับ ว่าแต่หมาแดงแบบนี้มันโดนใจจริงๆคับสวยคับ
  • คุณต้นที่บ้านก็มีนะ แดง ๆ เล็ก ๆ เตี้ย ๆ นะ
    ตัวนี้สวยมากนะครับ
  • สวยงามมาก...อย่างหนาเลย...ชอบครับ...(คอหมาแดงเหมือนกัน) :m15:
  • หวัดดีครับ MRW
    ผม อยู่โรงงาน ก.ด. วังศาลา เอสซีจี งับๆๆๆๆ
  • สวัสดีครับคุณ MRW ผมเคยเห็นหมาคุณแล้วครับ จำกรงและมุมนั้นได้ พอดีไปใส่ยาแก้งูสวัดที่ตรงศาลเจ้ามานะครับช่วงปลายปีที่แล้ว หมาสวยดีครับ ผมจอดรถตรงที่ว่างๆตรงข้ามกรงพอดี
  • สวยเลยครับ หน้าตาถอดแบบพ่อมาเลยครับพี่ :006:
  • สวัสดีครับ คุณBOOMBOOM_REDDOG ขอโทษทีครับ ทิ้งกะทู้ไปนาน

ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ

สวัสดีครับ พี่KATING บำรุงไอ้ KOMODO เตรียมรับมือด้วยนะครับ

สวัสดีครับ คุณaonprachachuen ลูกลีโอ ชุดเดียวกับไอ้ปาเกียว เป็นอย่างไรบ้างครับ
    เอารูปมาโพสต์ให้ชมบ้างสิครับ

สวัสดีครับ คุณton_pitsuvannabhumi เอาใจช่วยครับ ขอแสดงความยินดีมาล่วงหน้าครับ

สวัสดีครับ คุณbubber ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งเช่นเดียวกัน ขอขอบคุณครับ

สวัสดีครับ คุณdaew เอามาโพสต์บ้างสิครับ เผื่อจะได้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกสำหรับคอหมาแดง

สวัสดีครับ น้าผีทั้งสองท่าน ยินดีอยากทำความรู้จักครับ น่าเสียดายนะครับ ที่เราไม่ได้เจอกัน
    ถ้าครวหน้าผ่านมาอีก ผมยินดีต้อนรับครับ และรู้สึกเป็นเกียรติ์อย่างยิ่ง ที่จะได้ร่วมพูดคุยสนทนา
    แลกเปลี่ยนสิ่งดีๆต่อกัน ผมกำลังหากลุ่มเพื่อนๆพี่ทางแถบบ้านเราอยู่เผื่อจะได้
    มาร่วมกัน ทำกิจกรรมร่วมกัน บ้านเราจะได้ไม่เงียบเหงา ถ้าไม่รังเกียจขอฝากความหวังมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

สวัสดีครับ น้องคิง รู้สึกเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งเลยครับ ที่ให้เกียรติ์เข้ามาในกะทู้ ขอบคุณมากครับ
    ผมจะหาโอกาสไปเยี่ยมชม และขอเข้าก้วนด้วยถ้าไม่รังเกียจ เห็นมิตรภาพในกลุ่มแล้วแอบดีใจและชื่นชม
    มากครับ