ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

________________________________ coming soon _________________________________
  • KURUPT BLOOD meet T.I. BLOOD coming soon
    ท่านที่ชื่นชอบ kurupt blood และ T.I. blood อดใจรอกันอีกนิด อาทิตย์หน้าจะเอารูปมาให้ชมกัน

WWW.HEAVYBULLKENNELS.COM
    MSN/ E-MAIL : HEAVYBULLKENNELS@HOTMAIL.COM
    BB.CREW

KEEP IT BULLIES
    Rek buffalo boneimage
    ไฟล์แนบ
    redbullX ebooo.jpg 157K
  • B-) image
    ไฟล์แนบ
    redbullllllll.jpg 132K
  • B-) image
    ไฟล์แนบ
    redbulllllllll.JPG 99K
  • รอดูๆค่ะพี่ดิเรก ป่านนี้รับโทรศัพท์สายไหม้แล้วแน่เลย

ป.ล.คิดถึงพี่แจ๊สเปอร์ กับเด็กน้อยแม๊กซี่ค่า ^ ^ :o040:
  • ขาวๆอวบๆตัวเมียสักตัวนะน้าimage
    ไฟล์แนบ
    ber8.jpg 253K
  • โปรโมทซะน่าซื้อแต่หมายังเล็กดูไรไม่ออกหรอก

ผลงานแม่หมาก็ไม่มีหรือไม่โชว์ ขอโทษนะครับ

น้าผีขอพูดตรงๆแล้วกัน
  • แม่หมาผลงานเยอะนะครับสวยด้วยครับ น้าผี
  • สวยๆอย่างนี้ราคาแรงๆ ตามเสต็ปชัวร์ๆ
  • นิคือผลงานบางส่วนของแม่หมา ( EBORA ) ครับคุณ GHOST..ไว้ประกอบการตัดสินใจในตัวลูกสุนัขชุดนี้ครับ..
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    robin3.jpg 94K
    black5[1].jpg 102K
  • ตอบน้าผี.......
    นี่คือผลงานบางส่วนของ E BOLA ที่พอหาใด้ ส่วนที่หาไม่ได้ เพราะมันอยู่ไกล เช่น อยู่ดูไบ 2 ตัว อยู่จีน 4 ตัว อยู่เกาหลี 1 ตัว ฝรั่งเศษ 1 ตัว imageimageimage
    image
    ไฟล์แนบ
    blackk.JPG 142K
    jigki.jpg 126K
    a8.jpg 101K
    robin8.jpg 102K
  • ส่วนเรื่องราคา มันก้อเป็นเรื่องธรรมชาติ ถ้าลูกหมามันสวยจริงมันก้อเป็นไปตามสภาพครับ
    ท่านใดให้ความสนใจในตัวลูกหมาก้อขอบคุณครับ ท่านใดไม่ชอบก้อไม่ว่ากันครับ ติชมใด้
  • ชุดนี้สุดยอด
  • เห็นผลงานของแม่หมาแล้ว จ่ายสวยดีครับ
  • ถ้ามีตังค์ซื้อโดยไม่ต้องไปคิดเลยครับพี่เรกฮ่าๆๆๆ แต่ตอนนี้คงขอ ยลโฉม
    อย่างเดียวไปก่อนครับฮ่าๆๆ
  • สวยดีครับ แหะๆ
  • หมาดำจมูกสีชมพู่
  • Robin+10เลยค้าบ 555+
  • น่ารักๆๆๆ ^^
  • ขอบคุณทุกท่านๆที่เข้ามาเยี่ยมชมกัน และขอบคุณทุกๆสายที่โทรเข้ามาสอบถาม
    อีกประมาณสองอาทิตย์ จะเอามาอัปเดทและเปิดให้จับจองกันครับ

ขอบคุณครับ
    Rek Heavybulls
  • ดีใจจัง เล่นเน็ตได้ก็เจอ สิ่งที่รอคอยมานาน ของมันๆมาชนกันอย่างนี้ อู้ยยยย รอดูอัพเดทนะพี่
  • ครับหมวด
  • น้าเรก มีสีโทนแดงๆ ออกมาบ้างไหมครับ
  • ไม่มีครับป๋า มีแต่สีบลูออกแดงๆ
  • เล็กๆจมูกมันแดง ไม่รู้โตมาจะสีอะไร
  • น่าจะมีฟลุกบ้างนะ
  • อยากกด like ให้น้าผี ตัวที่บอกว่า หมาไม่มีผลงาน 5 5 5

ถามจิงๆเหอะ พี่ไปอยู่ไหนมาอะ