ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไปเที่ยวกันเถอะ *-* !!! Lookpee ka Lincon ...
  • สรุปว่าไม่ตัดหูชิมิเนี่ย

หัวหน้ายาอี
  • 55 5 555 55 ช่ายแล้วคร๊าฟฟ !!!

โพสรูปยาอีให้ดูมั่ง อยากเห็นไม่ได้เจอนานแล้วว ว .... คิดถึงง ง
  • เด๋วกลับบ้านแล้วจะถ่ายมาให้ดู ที่หอเลี้ยงม่ายได้แล้ว ตอนนี้มันซ้อมผสมพันธุ์มาข้างๆบ้านอยู่ ฮ่าๆ
  • ไปเที่ยวไหนมาครับน้องเอ็ม วันอาทิตย์นี้มาเที่ยวที่ฝายไหมครับ ?

พี่แต๊ก
  • ไม่ตัดหูก็สวยดีนะ
  • กี่โมงเหรอคับพี่แต๊ก ถ้าไม่ติดอะไรน่าจะไปคับ !!

pongTst - คับผมสงสารมัน เลี้ยงแบบ ยุโรป อเมริกันเค๊าตัดกันคับ !!!