ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Pround to present the new camp; we are "Sixty Nine Bull Camp"

เปิดตัวค่ายน้องใหม่ค่ะ เราคือ "Sixty Nine Bull Camp"

เชิญพี่ๆทุกท่านเข้ามา post ความเคลื่อนไหวนะคะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4505.JPG 183K
    IMG_4487.JPG 108K
    IMG_4496.JPG 231K
    IMG_4497.JPG 214K
    IMG_4505.JPG 183K
  • รูป Meeting ครั้งที่สอง ขอคุณ พี่วี เจ้าภาพสำหรับอาหารอร่อยๆค่ะ
    ไฟล์แนบ
    Photo0008.jpg 232K
    Photo0009.jpg 284K
    Photo0009.jpg 28K
    Photo0016.jpg 211K
  • กดแก้ไข แล้วคลิกแทรกรูปนะครับ จะได้เห็นรูปทันทีเลย
  • ขาดพระเอกไป1 คน
  • 69 มาแล้ววววววววววววววววยินดีด้วย เดียวไปเป๊กที่บ้านด้วยพี่เก้า เจ้อุ๊
    2สิง แห่งลุ่มน้ำเค็ม พลา imageimagesrc="/community/uploads/FileUpload/10/193310.JPG" />
    ไฟล์แนบ
    SAM_1294 (Small).JPG 46K
    SAM_1253 (Small).JPG 61K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1294 (Small).JPG 46K
  • สมาชิก 69 ยังดูหนุ่มสาวกันทุกคนนะ ยกเว้นพี่วีแก่อยู่คนเดียว 555 ล้อเล่นนะพี่วีแต่หล่อที่สุด

เฮ๊ยยๆๆ โลโก้อยู่ไหนทำมาเป็นชาติละ ทำไม่เป็นบอกมาตรงๆเดี่ยวทำให้

นางบราวรูปนี้มันโดนมากครับเสี่ยติ้งแห่งลุ่มน้ำเค็มตำบลพลา อำเภอบ้านฉาง จังหวัดระยอง อีกไม่น่าเกินสามวันลูกมันคงออกมา จะสักกี่ตัวน่าจะ 6 -8 ตัว
    พร้อมกันนี้ ผมขอนำรูปผัวนางบราวมาลง ณ ตรงนี้เสียเลย ไอ้ไมเคิล แหมม่ มันช่างสมกันดีจริงๆลูกออกมางามแน่ชุดนี้ใครสนใจจับจองได้เลย เรื่องราคาไม่ใช่ปัญหาไม่แพงแน่นอน แบ่งๆกันไปเพราะเราคู่กัน

• ใช่เลยครับ พี่มานพแบ่งๆกันไป พี่ติ้งใครว่าไงไม่รู้ ผมขอก่อนนะพี่อ้วนบอก อิๆ

หวัดดีครับ พี่ "Sixty Nine Bull Camp" ผมน้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ
  • image

ผัวนางบราวอีกรอบ
  • นั่งดูมาแต่เช้ายังไม่เห็นมีสมาชิกตัวจริงโผล่หน้ามาสักคน มีเข้ามาสองสามคนก็ไม่ใช่สมาชิกตัวจริงสักคน แบบนี้มันจะรอดเร๊อ 69 96
  • รอดูครับ กลุ่มนี้อยู่แถวไหนครับ

แบบว่าไม้หลักปักขี้เลนรึป่าว รึว่าเจ้าไม่มีศาล อยู่ไหนหัวหน้าแก๊งตายห่าหมด รอดูครับ
  • พี่ผีตัวบนก็พูดหนักไป กลุ่มนี้เขาเพิ่งตั้งมา อีกอย่างเขามีการงานที่ดีทำอาจจะวุ่นงานก็เป็นได้ ว่างๆๆเขาคงมาเล่นเองแหละ สู้ๆๆๆๆๆคับ
    หน่วยสอดแนม จากต่างแดน
  • อยู่บริเวณไหนเหรอครับ อยากมีเพื่อนที่เลี้ยงหมาแบบมีใจ มีป่าว
  • โดนผีไปสามสี่ตัวสงสัยจะแหยงแล้วมั้งกลุ่มนี้ ผีเขามาต้อนรับน้องใหม่กันน่ะ จะบอกไว้อย่างเล่นเวบนี้ใจต้องนิ่ง แล้วก็ต้องกล้าที่จะเผชิญหน้า ไม่หวั่นไหวกับผีที่ไม่มีตัวตนปากหอยปากปูทั้งหลาย แล้วจะแกร่งเอง พอแกร่งแล้วจะบอกว่ามันมันสดี
  • มาช่วยอัพให้จ้า.......เพราะเราเพื่อนกันimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1239 (Small).JPG 61K
  • ขอบคุณพี่ติ้ง พี่มานพคร้าาาาา :m24:
  • ไม่ได้แหยงครับน้าผี ขอบคุณที่ช่วยออกความคิดเห็น สมาชิกกลุ่มบางท่านหยุดงานกันวันที่13เปิดงานมาก็เข้ามาโพส ่แต่ผมอยู่ชลบุรี เมาไหลบางแสน-พัทยา อยู่ครับแบบว่ากะลังมันส์ 555555 หวัดดีครับคุณอุ้ พี่มานพ พี่ติ้ง :005: :008:
  • ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับบ้านดีๆหลังนี้ด้วยครับ :029: สวัสดีปีใหม่ไทยครับ
  • พี่บอล
    เอาไอ้ตัวเล็กไปตัดหูมาแล้วนะพี่ พร้อมไอ้เรดเข้นั่นล่ะ
    ตัดกันสดๆ ไม่มีห้องกั้นเลย หยองงงงง อิอิ
  • พี่ติ้งไอ้ลีโออย่างงามพี่ ขุนให้อ้วนๆหน่อยนะพี่

ส่วนลูกนังบราวจะไปเยี่ยมมั่นเรื่อยๆนะพี่ แล่มมม
  • เมื่อไหร่ขอให้พี่มาร์คปักหมุดซะทีคับคุณน้องบอลลลลลลล
  • พี่ติ้ง ตอนนี้ไม่ทราบโครงการแจกจ่ายลูกนางบราวให้กับสมาชิกไปถึงไหนแล้วครับ เหลือทีเด็ดประจำคอกอยู่กี่ตัวเอ่ยimage
    ไฟล์แนบ
    logo ebj01.gif 23K
  • บอลช่วยประสานงานกับพี่วีหน่อยว่า Branner เราจะเริ่มหรือยังครับ เข้าใจว่าโลโก้แต่ละคอกตอนนี้เก็บมาครบแล้วนะครับ
  • เฟินช่วยเอารูปไอ้เรดเข้ หลังตัดหูมา update บ้างซิครับ...อยากเห็น
  • บอลกับตาแชมป์หายหน้าไปเลยแฮะ....ช่วยส่งเสียงหน่อยครับ
  • พลพรรค 69 อย่ามัวแต่โอ้เอ้นะครับ ตอนนี้เขาให้ Download ใบสมัครสำหรับส่งหมาเข้าประกวดได้แล้ว (ถึงแม้พวกเราจะไม่ค่อยมีหมาดีๆกับเขา แต่ใจรักแฮ่ๆ) หมาประกวด 500 และโชว์ 200
  • BigBoy กับใบเฟินฝากเช็คป๋าวีด้วยครับว่าได้ประสานงานเรื่องส่งตังค์ค่าจองบูธพัทยาหรือยัง เอาให้แน่นะครับเดี๋ยวจะแห้วไม่รู้กัน
  • สงสัยสมาชิกบ้านนี้ทิ้งบ้านทิ้งช่องกันไปแล้วมั้ง
  • นี่แค่หายหน้าไปแป๊บเดียวเพราะยุ่งมาก
  • ฝันสลายกับ Match นี้ซะแล้ว.................image
    ไฟล์แนบ
    1st_stud.jpg 59K
  • คงฝากความหวังไว้กับนังแหลมของพี่มานพแล้วนะครับ
  • ไม่เป็นไรคราวหน้าเอาไหม่image
    ไฟล์แนบ
    No feeling.JPG 82K
  • เซ็งจริง ไอ้ตัวจอมดื้อของคอกเบื่ออาหารอีกแล้ว แบบนี้จะต้องเลี้ยงด้วยลำแข้งอีกมื้อซะแร้ว
    image
    ไฟล์แนบ
    Smart preus.jpg 73K
  • โอยหาเพื่อนไม่เจอ เจ้าเบนซ์ช่วยส่ง link ที
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4623.JPG 82K
  • วันนี้จับอาบน้ำกันทั้งคอกเลย พอเสร็จฝนก็เริ่มตกซะงั้น เซ็งไหมเนี่ยimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4672.JPG 121K
  • ยังเงียบเหมือนเดิมimage
    ไฟล์แนบ
    No feeling.jpg 82K
  • ตอนเด็กผมหล่อไหมครับ??image
    ไฟล์แนบ
    มองไมครับเจ้านาย.jpg 77K