ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เก็บหมาพิทบูลได้ ยกให้ฟรีไปเลย
  • ใครต้องการพิทบูล อายุประมาณ 3 เดือน สีขาว ทั้งตัว
    ตอนนี้ฝากเลี่ยงอยู่ที่คลินิก แถวสยาม เก็บได้แถวสยามค๋ะ
    085 - 1674044
  • นำไปหาหมอ หมอบอกว่าเป็นพันธ์ พิทบูล อายุดูจากฟันประมาณ 3 เดือน สีขาวทั้งตัว
    ไม่สามารถเลี้ยงได้ค๋ะ เพราะที่บ้านเลี้ยงแมวอยู่แล้ว 5 ตัว
    หากใครต้องการเลี้ยงเอาไปได้เลยค๋ะ 085 - 1674044
  • ลองถามหาเจ้าของในเวปนี้ก่อนดีกว่า ถ่ายรูปมาลงเผื่อมีใครเคยเห็น ถ้าเกิดให้กับเจ้าของใหม่ไปแล้ว เจ้าของเก่าเพิ่งมาเห็นอาจมีปัญหาบานปลายได้ถ้าไม่ได้คืน ...... สุดท้ายถ้าไม่มีเจ้าของมารับ ก็ขอฝากให้คัดเลือกคนที่มีความพร้อมจริงๆก่อนด้วยครับ

• อ่อ ไม่มีรูปหรอครับ แค่สงสัยอ่ะ อิอิ
  • ตัวเมีย สีขาว อายุประมาณ 3 เดือน ไม่มีรูป ไม่ทราบสายพันธ์ แค่หมอบอกว่าเป็นพันธ์ พิทบูล
    อยู่ที่คลินิก ศาลาแดงสัตวแพทย์ เบอร์คลินิค 02-215-1068 อยู่จุฬา ซอย 12 หลังสนามกีฬาแห่งชาติ ถนนบรรทัดทอง ถ้ารอถามหาเจ้าของ ดิฉันต้องเสียค่าฝากเลี้ยงวันละ 450 บาท คงไม่ไหวค๋ะ
    หากท่านผู้ใดสนใจจริง ๆ เชิญไปดูน้องหมาได้ที่คลินิกนะค๋ะ ดิฉันจ่ายค่ามัดจำให้หมอเค้าไปแล้ว 1300 บาทค๋ะ
  • bestfather นี้เป็นโอกาสของมึงแล้ว
  • ถูกใจว่ะ กด like ให้ร้อยครั้งเลย สำหรับน้าผีตัวบน
    ป่านนี้มันคงใกล้ถึงสยามแล้วล่ะ 555
  • 5555555555555555555
  • GHOST 2:22PM Permalink
    bestfather นี้เป็นโอกาสของมึงแล้ว

555+ ชอบๆ กด like ล้านครั้ง เอาไปเลย แฟนพันธุ์แท้ bestfather คร้าบบบบ
  • ไว้ว่างๆ ถ่ายรูปมาได้ไม้
  • ผมว่าคุณ bestfather ไม่เอาหรอก
    เพราะหมาตัวนี้ ตัวเมีย เขาอยากเลี้ยงตัวผู้ .. - -"

• แซวคุณ bestfather กันจังเลยครับ ... แฟนพันธุ์แท้เยอะจริงๆ เหอ เหอ
  • 5555น้าผีฮาจริงวุ้ย
  • มาดิ ยินดีครับ ยินดี
  • ไรว่ะพวกมึง...จะตีกันก็ไปไกลๆ ที่นี้เค้าเอาสาระ
    ดึงออกนอกเรืองหมดพวกมึง...
  • ตอนนี้ยังไม่มีใครรับไปเลี้ยงนะค๋ะ
  • อยากได้จังแต่อยู่ไกล
  • เสียดาย ช่วงนี้มาทำงาน ตจว. ยังไม่ได้กลับบ้าน กทม. เลยอ่ะ ไม่งั้นจะแวะเข้าไปดู
  • helen2523 บ้านอยู่แถวไหนอะคับ
  • ฟวกผีคุยกัน หนุกดี..
  • helen2523 นี่หนูปลานะ คือว่าวันนี้หนูเข้าไปดูน้องหมามาแล้วนะ
  • บ้านอยู่บางนา กม.4
    น้องปลาไปดูน้องหมามา เป็นไงบ้าง พรุ่งนี้จะไปเยี่ยมพร้อมจ่ายค่าเลี้ยงดูน้องหมาที่ผ่านมา 4 วัน ถ้าไม่มีใครเอาไปเลี้ยง ก็จะเอากลับมาบ้านวันศุกร์ตอนเย็น อาจจะต้องปล่อยไว้ในหมู่บ้าน เพราะท่านคุณแม่ยื่นคำขาดว่า ถ้าเอาหมามาบ้าน แม่จะหนีออกจากบ้าน เพราะตอนนี้แม่บอกว่าต้องรับกรรมเลี้ยงแมว 5 ตัวก็จะแย่แล้วจ๊าาาาาาาา
  • พี่ มันน่ารักดีนะ แต่มันดูระแวงยังไงไม่รู้ มันคงโดนมหนักจริงๆอะพี่มันงั้นแค่ปลา ไปแตะหัวนิดเดียวร้อนซะเอ๊งๆ เลย
  • ตอนนี้ยังอยู่มั้ยครับ ผมก็กำลังหาเลี้ยงอยู่ ถ้ายังไงโพสบอกผมทีนะ