ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัวงาน PATTAYA SUPER BULLY SHOW 2011
  • ตั้งแต่รู้จักกันมากับตากล้า นอกจากเรื่องอย่างว่าแล้ว
    ก็เห็นมีครั้งนี้หละ ที่ทำตัวให้เกิดประโยชน์ต่อมวลมนุษยชาติ แบร่ๆๆๆๆ
  • ทำไมป๋ากะเสี่ยยุทธมองผมอย่างน๊านๆๆๆๆผมนะทำตัวเพื่อมวลชนตลอดเค้าประท้องหรือก่อม๊อบอะไรผมสนับสนุนตลอด555555 ปล.ผมยังไม่มีเมียครับพี่มาร์คชายโสดสนิท ก็กะว่าจะไปหาเนื้อคู่ในงานเนี่ยหล่ะ อิๆๆ
  • พี่ยุทธ อย่าหักโหมครับพี่ พักผ่อนเยอะๆนะครับ ไวอากร้าก็อย่ากินเยอะพี่ 555

งานนี้มันส์แน่ๆเลยครับ
  • ทำไมสมัครยากจังเลยต้องทำไงเหรอค่ะแล้วเวลาจะขึ้นหัวข้อใหม่ก้ลงไม่เคยได้เลยต้องทำยังไงเหรอค่ะช่วยบอกหน่อยนะค่ะ
  • สมัครสมาชิกบอร์ดนี้ ให้สมัครตรงบอร์ดนี้เลยนะครับ อย่าสมัครที่หน้าแรกของเว็บ
    สมัครแล้ว ใช้อีเมล์เป็นตัวล๊อคอิน ชื่อของท่านจะขึ้นมาเองหลังจากล๊อคอินได้แล้ว

อย่าจำสับสนระหว่าง พาสเวิร์ด เข้ามเมล์ กับพาสเวิร์ดเข้าบอร์ดนะครับ
  • ทีมงาน SCUBAPIT ขอมาลางานไปดำน้ำพักผ่อนที่ฟิลิปปินส์ สักอาทิตย์นะครับ
    เดี๋ยวจะกลับมาพร้อมกับแผนผังงาน ว่าใครอยู่ตรงไหน ผมดูแล้ว ทุกค่ายอยู่ในสถานที่ที่ดีเหมาะกับการสังสรรค์เฮฮาปาร์ตี้อย่างยิ่ง เพราะสถานที่เราระดับเวิลด์คลาส

สุขสันต์วันปีใหม่ไทย เล่นน้ำกันอย่างมีความสุขนะครับ สวัสดีปีใหม่ครับ..... :-j
  • สวัสดีแต๊ก ใกล้วันงานแล้วนะ
    อย่างไรเดี๋ยวพี่จะโทรหานะ ได้รบกวนฐานะเราทีมเจ้าบ้าน

แต่ตอนนี้ขอแว่บไปพักผ่อนกะหมู่ SCUBAPIT ก่อนนะ บายๆ
  • อย่าลืมพกไปนะไวอาก้านะเดี๋ยวไปถึงที่โน้นเสียชื่อคนไทยหมด5555เค้าใช้ทานะไม่ใช่ให้กิน ก่อนใช้โปรดอ่านฉลากด้วย5555 เดินทางปลอดภัยนะเสี่ยๆๆๆทั้งหลาย
  • อ้าวซวยละกรู ใช้ทาหรือ นึกว่าใช้ดม มิน่าไม่ได้ผลเลย ฮา.................
  • มันส์แน่งานนี้
  • กลับมาแล้วครับ หลังจากแว่บไปพักผ่อนเติมพลังร่างกาย ก็กลับมาสู่งานของเรากันเหมือนเดิม
    เหลืออีกแค่เดือนเดียวละครับ พี่น้องพ้องเพื่อน ที่เราจะได้ประกาศศักดาให้โลกรู้ ว่าพิทบูลไทยไปไกลขนาดไหน

ล่าสุดก็มีการติดต่อเพิ่มบูธกันเข้ามาอีก จากกลุ่ม FALCON PIT ขอมาอีกหนึ่งบูธ
    และ RNFCอีกหนึ่งบูธ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0971.jpg 39K
  • ขอสรุปยอดบูทได้ไหมครับว่ามีกี่คอกกี่ค่ายแล้ว
  • อยากเห็นผังแล้วครับคุณยุทธ :-D
  • image
    แผนผังบูทออกแล้วครับ
    บูท A-C สำหรับค่ายต่างๆ
    ส่วน SL กับ SR สำหรับผลิตภัณฑ์ต่างๆครับ

ส่วนสำหรับผลิตภัณฑ์ที่จองบูทไว้
    รบกวนส่งโลโก้สำหรับทำแบนเนอร์และHangingให้ทีมงานด้วยครับ
    ไงขอภายในสัปดาห์นี้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    sa-gift-1[1].JPG 93K
  • image
    ไฟล์แนบ
    sa-gift-1[1].JPG 48K
  • ตอนนี้ยอดจองบูทเกิน 50 แล้วนะครับ
    ส่วนยอดที่แน่ชัดเร็วๆนี้จะสรุปให้ครับ
  • ขอเมลหน่อยครับพี่ จะส่งโลโก้ครับ
  • ป๊าด....เยอะมากกกกก ยิ่งใหญ่ๆ :-D
  • ????????????**************สรุปยอดจองบูธ ทั้งหมดตอนนี้นะครับ**************???????????
    ค่ายใดต้องการเปลี่ยนแปลง ขอให้แจ้งด้วยนะครับ
    ปิดรับการจองบูธ ภายในวันที่ 4พค.นี้นะครับ และชำระค่าบูธได้ตั้งแต่วันนี้จนถึงวันที่ 10พค.นี้
    โดยโอนเงินมาที่บัญชี บัญชี ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ถนนสายอ้อมเมืองชลบุรี
    เลขที่บัญชี 430-2-25523-2
    ชื่อบัญชี ยงยุทธ นราองอาจ
    หลังจากโอนเงิน รบกวนช่วยโทรยืนยันด้วยนะครับ เพื่อสิทธิประโยชน์ของพี่น้องทุกท่าน

ส่วนเรื่องเสื้อของงาน ตอนนี้ได้เปิดจองแล้วนะครับ
    อยากให้เพื่อนๆทุกคนใส่กันไปในวันงานเลย ลองนึกภาพดูครับ พวกเรารวมตัวกันเป็นหนึ่งเดียว............

รายชื่อค่ายต่างๆที่เบื้องต้นได้จองมาแล้วนะครับ
    1.SQUIRES EMPIRE 3 บูธ
    2.PATRIOT BULLY 3บูธ
    3.BULLY-3หาดใหญ่ 3 บูธ
    4.CHONBURI COOL CAMP 2บูธ
    5.RAMA III 2บูธ
    6.NEW LINE + TOSSAGAN BULLY 3บูธ
    7.PIT OF GOD 2บูธ
    8.HOME BULLIES 2บูธ
    9.PARKWAY BULLY 2 บูธ
    10.BUFFALO BONE CREW 2บูธ
    11.อาหารเสริม BULLY WHEY 1บูธ
    12.นครปฐม บูลลี่ 1บูธ
    13.RED WOOD KENNEL 1บูธ
    14.RRK. 1บูธ
    15.EAST SIDE BKK 2บูธ
    16.GUPAO PITS(ยีนส์) 1บูธ
    17.PITBULLPOWER 2บูธ
    18.BATTALION PIT 2บูธ
    19.LOW BLOW CAMP 1บูธ
    20.EPK. 1บูธ
    21.SP KENNEL 1บูธ
    22.พิษณุโลก (บอย) 1บูธ
    23.ลพบุรี 1บูธ
    24.กลุ่มปทุมธานี 1 บูธ
    25.ตะพานหิน 1บูธ
    26.กลุ่มตาคลี 1บูธ
    27.นครสวรรค์ บูลลี่ 1บูธ
    28.JAGUAR PIT 1บูธ
    29.INFINITY BULL 1 บูธ
    30.prison break 1บูธ
    31.พิทบูล ล้านนา 1 บูธ
    32.tumdale คุณตั้ม 1บูธ
    33.RNFC 1 บูธ
    34.BD KENNEL 1บูธ
    35.FALCON PITS 1บูธ
    36.dream bully 1บูธ
    37.101 PITBULL CLUB
    image
    ไฟล์แนบ
    CATALOG-Pattaya.3[1].jpg 218K
  • เห็นแล้วก็ตื่นเต้น อยากเรียนเชิญทุกท่านช่วยกันไปร่วมกันสร้างประวัติศาสตร์นะครับ งานใหญ่ๆแบบนี้ พลาดแล้วอาจจะต้องเสียใจไปอีกนาน
  • image

และในวันที่ 6พค.นี้นะครับ
    ทางชมรมของเราร่วมมือกับเมืองพัทยาและเซ็นทรัล พัทยา จัดงานแถลงข่าว งาน PATTAYA SUPER BULLY SHOW ตั้งแต่เวลา 18.00 น. ถึง21.00น. ที่เซ็นทรัล พัทยา

โดยครั้งนี้ได้รับเกียรติจากนายกเมืองพัทยาและตัวแทนจากเซ็นทรัลพัทยาขึ้นร่วมแถลงข่าว
    กับตัวแทนจากชมรมของเรา โดยครั้งนี้ได้เชิญนักข่าวมามากมาย โดยมีน้องชมพู่ เป็นพิธีกรนะครับ (ชมพู่ก่อนบายนะครับ ไม่ใช่อารยา ก็ขอขอบคุณน้องชมพู่นะครับ เธอคนนี้เคยมาเป็นพิธีกรร่วมกับมาเฟียในงานลากน้ำหนักก่อนหน้านี้แล้วครั้งนึง เล่นเอามาเฟียมึนมาแล้ว555 )

หากเพื่อนท่านใดว่างจะไปร่วมในงานแถลงข่าวครั้งนี้ ก็ขอเชิญตรงนี้เลยนะครับ......
    ไฟล์แนบ
    20090424192312_DSC02829.jpg 90K
  • ขอโทษนะครับ พี่มาร์ค
    จัดที่ไหนของพัทยาครับ
    แล้วคนดูเสียค่าเข้าชมป่าวครับ
  • แล้วถ้าเราพาลูกเราไปเสียค่าใช้จ่ายยังไงครับ
    รบกวนพี่มาร์คด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
  • รับจองตามออเดอร์เสื้องาน Pataya Super Bully Show 2011 จองกันได้แล้วนะครับเสื้อรุ่นนี้เราส่งออกต่างประเทศด้วย สำหรับพี่น้องชาว พิทบูล บูลลี่ไทยแลนด์จัดไปตัวล่ะ 350บาท รวมค่าส่งเรียบร้อยเมื่อท่านโอนเรียบร้อยแล้วช่วยโทรแจ้งและส่งแมสเซสที่อยู่ด้วยนะครับ เมื่อเสื้อถึงมือผมจะรีบส่งให้ไปใส่หล่อกัน ไซค์เสื้อ M L XL มีสีดำสีเดียวครับ

เบอร์โทรศัพท์ 081-7357611 เหลียงครับ

braggy_gang@hotmail.com

เลขที่ บ/ช 3592860405

วราภรณ์ กิจไพศาลศิลป์ ธ.กสิกรไทย สาขา บางครุ

มาร่วมกันสร้างตำนานครับวันเปิดงานเราจะร่วมกันใส่เสื้อตัวนี้ประกาศให้โลกรู้ว่าที่นี่ ThaiLandimage
    ไฟล์แนบ
    CATALOG-Pattaya.3[1].jpg 218K
  • เจ๋งวะเฮีย แต่เรื่องเสื้อยังติดต่อไม่ได้อีกหลายคนเดียวโทรบอกนะคับเฮีย
  • ผมได้บู๊ทเบอร์อะไรครับคุณปอนด์ :)>-
  • วันนี้มีทางค่ายน้องใหม่ แต่อาวุธหนักโคตรๆ จะมาเปิดตัวในงานครั้งนี้ มาจองบูธกับเราอีกหนึ่งบูธนะครับ ยินดีต้อนรับนะครับ DREAM BULLY 1บูธ.....

สวัสดีครับ TOSSAGAN BULLY ตำแหน่งของบูธจะรีบออกให้ทันที หลังจากปิดรับจองบูธนะครับ
    แต่จำได้ว่าท่านอยากอยู่ใกล้กับใคร จัดให้ตามคำขอ.....

ส่วนเรื่องค่าชมงาน ผู้ที่ไปเที่ยวชมงาน จะไม่มีค่าผ่านประตูใดๆทั้งสิ้น
    แต่ถ้าจะพาสุนัขไปด้วย ก็จะเสียค่าลงทะเบียนตัวละ 200 บ. จะได้รับการอบรมก่อนเข้าประตูถึงข้อปฎิบัติในงาน เช่น ตลอดเวลาที่สุนัขออกนอกบ๊อกซืหรือกรง ต้องอยู่ในสายจูงตลอดเวลา และสายจูงไม่ควรยาวเกิน 1ม.ครับ
    แต่หากจะร่วมประกวดด้วย ก็ตัวละ 500 บ. ยินดีต้อนรับผู้มาร่วมงานทุกท่านครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    LaBullyShow2.jpg 272K
  • แต่ละบูธนําสินค้าไปขายได้มั้ยครับ
  • แล้วมีบูธขายอาหารราคาพิเศษมั่งรึป่าวครับ

ไม่ว่าเป็น F1/R3/GM ยี่ห้อไหนก็ได้ครับแบบว่าราคาเพื่องานนี้โดยเฉพาะ
  • อยากรู้ต้องไปดูที่งาน แต่ผมยืนยันว่าคงไม่ผิดหวังครับ
  • เหลือเวลาอีกไม่กี่วันแล้ว สงกรานต์ก็ผ่านไปแล้ว คึกคักกันหน่อยครับพี่น้อง

เฮียโฟก แพตทิอ๊อต คุณโอ สไควส์เอมไพร และน้องเพชร คนรุ่นไหม่ไฟแรง(สูง) สละทุนทรัพย์ก้อนโตมูลค่ารวมเกินครึ่งล้าน มาเพื่อใช้ดำเนินการงานครั้งนี้ เราจะใช้มันอย่างคุ้มค่ามากที่สุดครับ
  • พี่ยุทธ พี่พาเจ้า Calito ไปด้วยไหมครับ อยากเห็น Bully ที่เป็น Idol ของผมตัวเป็นๆ

image
    ไฟล์แนบ
    cal1.jpg 65K
  • เดี๋ยวดูความพร้อมอีกทีครับ
    หลังจากเทศกาลสงกรานต์ผมทิ้งบ้านไปดำน้ำที่ฟิลิปปินส์มา 1อาทิตย์
    กลับมาลูกน้องมารายงาน ว่าเสี่ยครับ ผมเอากับข้าวไปให้มันกินด้วย เห็นเสี่ยไม่อยู่ ผมกลัวมันจะหิว

ผมเลยถามกลับ แล้ว เอ็ง เอาอะไรไปให้มันกิน
    มันตอบมา ก็ต้มยำไก่บ้าง ลาบเป็ดบ้าง ลมแทบใส่ ตอนนี้ผิวหนังแห้งกร้านสุดๆๆๆๆๆ นึกว่าไปโดนหนูที่ไหนแทะมา สลัด....image
    ไฟล์แนบ
    dggj.jpg 91K
    dggj.jpg 91K
  • เป็นสุดยอดโปรดิวสุดยอดบูลลี่ยังไม่พอ ดั้นมีบุญได้กินลาบเป็ดอีก...555
  • จัดไปตามนั้นเลยครับคุณยุทธ :p
  • ลาบเป็ด 555555555555
  • อ้อสงสัยเป็นเคล็ดลับการอัดหมาแน่เลย กินข้าวเหนียวกับลาบเป็ดหัวกับกรามบานเลย555555 :m32:
  • 101 Pitbull Club ร้อยเอ็ด ของจอง 1 บูธครับไม่ทราบว่ายัง ทันอยู่ หรือป่าว ครับ

อยากจะสอบถามเรื่องที่พัก ด้วยครับ ขอไกลงานหน่อยก็ได้ เอาหมาไปพักด้วยได้ ประมาณ 4 ตัว
    ขอเงียบๆ ติดทะเล บ้าน 2 ชั้น (บ้านไม้) 555+ ไว้จัดปาร์ตี้ หึหึ

:020:
  • เออ เห็นด้วยเรื่องที่พัก น่าจะมีสถานที่แนะนำสำหรับคนที่เดินทางมาจากต่างจังหวัดด้วย จองไว้ก่อนเลยก็น่าจะดี มีหมามาด้วยมันคงยุ่งยากหากต้องไปตระเวณหาเอง
  • ใช่ ครับ พี่มาร์ค จากที่ลองๆโทรไปสอบถามแล้ว ที่พักห้ามนำสุนัข เข้ามาพักด้วย ซะส่วนใหญ่ ตอนนี้กำลัง
    คิดหนักเลยครับ อยากให้ทางผู้จัด รบกวนสอบถามให้ ด้วย ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะได้ After party 555+
    image
    ไฟล์แนบ
    20092009239.jpg 144K
  • รับทราบครับ 101PITBULL CLUB 1บูธ นะครับ

ส่วนเรื่องที่พักคงต้องให้ปอน จัดหาให้ คนนี้เค้ากว้างขวางแถวๆนั้น....

ตอนนี้ทางทีมงานได้ติดต่อกับทางมูลนิธิช่วยเหลือสุนัขจรจัดให้มารับเงินบริจาคในงานของเรา
    โดยครั้งนี้เป็นความประสงค์ส่วนตัวของ DAVE WILSON ที่ต้องการมาเที่ยวงานและช่วยเหลือสุนัขจรจัดในประเทศไทย

ในวันงานหากท่านใดต้องการช่วยเหลือก็ เชิญได้เลยนะครับ
  • 4000 บาทต่อ1หลังมี4ห้องนอน มีข้างๆเหลืออีกหลังอยู่บริเวณหาดจอมเทียนติดทะเลด้วย
    ปทุมธานีกับลพบุรี พักที่นี่ มีปาตี้ด้วย ข้างๆอีกหลังใครจะจองติดต่อน้าเรกได้เลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    ที่พัก.jpg 152K
  • สุดยอดครับ ท้ายสุด ไม่ว่าเราจะทำอะไร เราต้องไม่ลืมที่จะช่วยเหลือสังคมด้วย
  • หลังข้างกันจองให้ตะพานหินแล้วครับ มีอีกนะที่ให้หมาเข้าได้อะ
    แต่เป็นบังกาโลเป็นหลัง 1000บาทนอนได้5คนห้องแอร์ แต่ไม่หรู
    พิดโลก กับ สุโขทัยจองแล้ว2หลัง
  • ช่วยแนะนำบ้านที่มีหมอนข้างให้สักแห่งนะครับ ไปกันหลายคนอยากได้หลายๆห้อง ไม่มีหมาไปครับ
  • หมอนข้างนี่ต้องดิ้นได้ด้วยป่าวครับป๋า5555+
  • อย่าถามดัง ตอบตรงนี้ไม่ได้ มันจะไม่งาม พี่เป็นคนนอนดิ้นกลัวตกเตียง กัวผี ก็เลยอยากหาหมอนข้างมากั้น
    แต่หมอนขาวเอา คล้ำ ดำ นี่ไม่เอานะ อิอิอิ
  • ตกลงเอาหมอนข้างมากอดหรือเอามาขยี้กันแน่...555
  • ระวังหมอนข้างมี 2เพศนะพี่มาร์ค ดูดีๆนะฮ่าๆๆๆ