ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติ.ชมครับสายรัฐเซีย
  • ลูกรักเลยครับ..imageimageimageimage
    เครียดตั้งแต่7เดือนครับ
    ตอนนี้ได้1ปี4เดือนเครียดยิ่งกว่าเก่าอีก.....รูปน้อยไปหน่อย
    ช่วยติดชมด้วยน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    1264828351-1[1].jpg 35K
    Lay2[1].jpg 18K
    Lay3[2].jpg 15K
    Lay4[1].jpg 16K
    Lay5[1].jpg 19K
  • สวยคะ ไม่หูหราคะ
  • สวยในเเบบ สไตร์ สายรัสเซียครับ...
  • ถ้าเจ้าของบอกว่าสวย มันก็สวยสุดๆ แหละ...
  • ผมก็มีตัวนึงครับเป็นตัวเมีย พึ่งรู้เมื่ออาทิตย์ก่อนว่าสายใหน สีเดียวกันเลยอายุ2ขวบกว่าๆอ้วนมากๆ
  • ถ้าเจ้าของบอกว่าสวย มันก็สวยสุดๆ แหละ...
    จริงตามน้าผีครับ
  • ผมก็มีรัสเซียเหมือนกันครับ ไม่ทราบว่าลูกเต่าเหล่าใคร
  • ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นครับ......
    ลูกเต้าเหล่าใครอันนี้ผมไม่ทราบจริงๆครับ..
    เอามาจากนนบุรีครับ....พ่อมันสูงใหญ่.แม่ผอมเพรียว...
  • สวยครับ
  • หาดู ยาก ขึ้นทุกทีสายรัสเซีย ถ้าตัดหูละแจ่มเลย
  • นี่ไงพี่ศิริซัยไอ้จิ๊กโก๋รัสเซียเหมือนกันครูฝึกชั้นยอดน้องๆมันไม่กลัวหมาอื่นเลย imageimage
    ไฟล์แนบ
    บ้าน 057.jpg 147K
    บ้าน 022.jpg 147K
  • ผมก็มีตัวนึงครับ สายรัสเซีย เป็นตัวเมีย