ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ใช่แล้วคราบบบบบ.....เห็นด้วยกับอ้าย...อำพล....พี่เก่งทรูรัพ....หายไปจากบอร์ดเกิน 24 ชม. แล้ววว
    ไปแจ้งความคนหายดีก้า...55555555555
  • ลูกหมาสองตัวขายมั้ยครับ :-))
  • สองตัวนี้ครับ 0872296611image
    ไฟล์แนบ
    192780.jpg 63K
  • หัดทำดูครับ :013:
  • ฝากน้าผีดู ตาเก่งจะเอาตัวใหนก็รีบๆมาเลือกนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 81K
  • ช่วงเย็นๆเข้ามาดูได้ครับ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02983.jpg 45K
    DSC02984.jpg 46K
    DSC02951.jpg 65K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 72K
    tuuk.jpg 60K
    tuuk.jpg 60K
  • ชอบจังแดงๆเอามาไว้สกลนครสักตัวดีม่ะ
  • เอาตัวเจ๋งสุดเลยคุณอรรณพ
  • เหลือตัว สูงยาวนะครับเต้มวัยค่อนข้างใหญ่และดุนะครับ ไอ้เตี้ยไปแล้ว ราคาแบ่งกันไปเลี้ยงหา จ้าวหมู่55imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02976.jpg 43K
    DSC02975.jpg 44K
  • หมาสวย มาเร็วไปเร็ว ไม่เหลือไว้ให้ตาเก่งสักตัว
  • ก็เก่ง เล่นหายไปใหนก็ไม่รู้ ท่าทางจะอดอีกแน่เลย
  • เมื่อคืนออก จากบ้าน เสี่ย ส. รู้สึกตัวอีก ถึงบ้านตัวเองซะล่ะ ทามมายมันเร็วจัง ฮ่าๆๆ
  • ใช้วิชานั่งทางในขับรถกลับบ้านก่ะครับ พี่จอห์น
  • รอสาวน้อยจากทางเชียงใหม่คราบบบบบ....สามหนุ่มสามมุม
    images by free.in.th
  • รอมันโตก่อนสิน้อง จายเย็นๆ
  • ใช้วิชาความเร็ว ขับไงล่ะคร้าบ
  • หมดหน้าเทศกาล ก็มาว่าเรื่อง หมาๆ กันต่อ 555
    อีโมฮ็อกก้า ฮีทมาอีกแล้ว มันจะมาทุกๆ 5 เดือนหรือไงกันนะ งดออกจากบ้านเด็ดขาดตอนนี้

image
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 125K
  • เอา ลอร่าโบริน ไปฉีดสิตั้ม จะเพิ่มระยะเวลาฮีทมาได้
  • ส่วนพระเอกนี่ออกทุกวัน

image
    ไฟล์แนบ
    aA_resize.jpg 217K
  • นี่ก็มัน
  • อาไรกันปาล้ำปาเหลือจ้ะ ไม่หายไปไหนเลาะอ้าย 2คนไปกินกันไม่ชวนเลยเน้อ งอนว่ะ555555555
  • พี่จอนท์ เอามาให้ฟังจะบอกว่าไปกินเบียร์บ้านอ้ายแล้วไม่มีเพลงแบบนี้ฟังเหรอพี่ เจ้าของบ้านตัวชอบเลยแนวเนี้ยอ่ะ อ้ายตรูบอกว่า ใผบ่ม่วนฮาม่วน กร๊ากกกกกกกกกกก 5555555 เอิ้ก เอิ้ก เอิ้ก
  • อ้ายมีของผมโตยกาครับอ้าย ถ้าขายาวหางยาวหน้ายาว จะขับรถไปเอาบ่ะเดี๋ยวเนี้ย แต้ก่ต่ะอั้นเนาะ ขี้ข้านไปเก้อเน้ออ้าย 55555555555555555555555555555555555555
  • จะเอาหมาออกกำลังกาย เดียวบ่ะตันเปิ้น ฝนห้านี้ดันมาตกเหียก้ายง่าววววววววววววววว หยุดพักเล่นน้ำไปหลายวัน แฮงบ่ะเหลือล่ะ(แฮงเจ้ามันเ้น้ออิอิอิอิอิ)
  • เอนดูคนมะมี๋หมามาลางต้า......5555 :o023:
  • เก่งม้อแลงกินเหล้า ม้อเจ้าฝึกหมาเอาก่า
  • อ้ายสมอย่าลืมแวะมาดูที่ลำปางโตยหนา ชอบอ้วนเตี้ย หรือ สูงยาวมาเลือกตามสบายเลย แล้วจะให้โน้ตลงรูปฮื้อผ่อเด้อ วันเสาร์หรืออาทิตย์บ่แน่ใจ๋คร้าบ.....
  • เออบ่ะใจ้วันของเฮาบ่ะ เอาไอ่ทูรัพup up up 555555555555

• eddy_pitbullnt10 6:46PM Permalink
    เก่งม้อแลงกินเหล้า ม้อเจ้าฝึกหมาเอาก่

หยะจะอี้3วันเมียก่ไล่ออกบ้านกั๋นพอดีกาเอ็ด ลูกชายแฮมคนก่จะออกมาลืมตาดูโลกล่ะ อิอิอิอิอิอิ
  • จะใดก้อตึงจะเอาตัวนั้นนะอ้ายสมพงษ์ ... บ่ฮือก้อตึงจะลู่เอา
  • เปรม เปลี่ยนใจ๋เมื่อไดบอกกำเน้อ5555หมดละใผ่บะต้องโทรมาเน้อครับขอบคุณ(ยกเว้นจวนเมา)image
    ไฟล์แนบ
    DSC02962.jpg 63K
  • เอ้อ แฮงบะเหลือ ไปยะหยั้งมา เมียก่อมารจ๊าดใหญ่ ต่อแข็งต่อขาอิ แล้วหายไปบะลั้งเหี๋ยก่ะคนเฮาimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02535.jpg 112K
  • ร้ายกาจมากพี่เก่งไปทำอารายมา
  • อ้ายสม ปล่อยแอลเอ็ม ตุ้ยอี้สักกำบ่อ้าย 555
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0147 (640x400).jpg 289K
  • เอาตัวนั้นอ่ะเน้อ ... ฝากเอาไว้ก่อนหนาสิ้นเดือนไปเอาเน้อครับอ้ายสมพงษ์
    ขอบคุณจ๊าดนักครับอ้าย
  • อันนี้ฝากพี่สันครับ :015: ไปค้นเล่นๆ เลยเจอมา
    โชกุน ครองต้นไม้ ไม่มีใครเข้าใกล้มันเลย
    image

ไฟล์แนบ
    P1170061 (480x640).jpg 261K
  • นัท...ยังมีรูปไอ้โชกุนเหลืออีกไหม ถ้ามีส่งเมล์ให้หน่อยครับ RANGSAN_NG@HOTMAIL.COM
  • มีแต่ตอนอยู่ต้นไม้นี่หล่ะพี่ เพราะมันไม่ได้ไปไหนเลย 555+
    กลับมาคืนนี้จะส่งให้นะครับ :015:
  • แฉลบนิดหน่อยเจอไอ่เก้นนะนัท โชกุน กะ เจอร์เก้น หมาเฝ้าต้นไทร สองตัวนี้รังเกียจสังคม 555+
  • โชกุน กะ เจอร์เก้น "badboy" คู่หูขวางนรก!! 555++
  • badboy ที่อยู่พิษโลกใช่ป่าวพี่ :030:

วันนั้นแฟนเป็นคนถ่ายพี่ เลยแล้วแต่อารมณ์เค้า
    ไม่มีเจอเก้นเลยอ่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    Jergen.JPG 109K
  • ฝากรูปเสื้อให้อ้ายสมคร้าบบบ

อ้ายจะผลิตแจกน้องๆ ก่ะครับ ขอโปโลเด้อ :-)) :-)) :-)) 555+
    image

ตัวหนังสือสกรีนหลัง ทำแถมหื้อดูเด้อครับอ้าย
  • โชกุนลูกชาย สุดโหดของอาก้า

image
    ไฟล์แนบ
    A_resize.jpg 133K
  • เจ้าโชกุนหาตัวแทนที่ได้ยากครับพี่สรรค์ ตอนเล็กๆ ให้กินไก่ดิบ หน้าอกมันจะระเบิดเอาให้ได้... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02926.JPG 146K
  • โชกุน มันสวยกว่าอาก้า พ่อมันอีก และสวยกว่า บูลลี่ดังๆหลายตัว ที่สำคัญมันมีความแข็งแกร่งและความโหดในระดับเดียวกับ เจ้า Jergens ของตาเล็กเลย
    ปล. ถ้ามันยังอยู่ ว่าจะขอพี่สันต์ ประกบกับเจ้าโมฮ็อกก้า ทำ line breed อาก้าสักหน่อย5555

image
    ไฟล์แนบ
    MM_resize.jpg 130K
  • มีนํ้าเชื้อแช่แข็ง คงออกมาสุดยอดน่าดู...
  • เก่ง สรุป ได้หมามาลากอ่ะป่าว ถ้าไม่ได้แสดงว่า ชักช้า ฮ่าๆๆ