ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โต..โต้ ขอโชว์ตัว
  • ขอฝากเป็นสมาชิก pitbullzone อีกตัวครับimage
    ไฟล์แนบ
    to1.jpg 166K
  • ถ้าให้ดีอย่าให้เค้าขึ้นบนที่นอนครับ
  • ถ้าไม่ได้แพ้ขนหมา และหมาอยู่ในสภาพที่สกปรกน้อยที่สุด ผมว่าก็ขึ้นเตียงได้นะครับ ไม่เป็นไรหรอก แต่ต้องอย่าให้มันติดเป็นนิสัย ต้องฝึกให้มันขึ้นเตียงเมื่อที่เราต้องการเท่านั้นครับ :)
  • หมาคุณสวยครับ
  • เห็นด้วยยิ่งถ้ามีเด็กก็ควรแยก เพราะเมื่อก่อนก็ทำแบบนี้เหมือนกัน พอมีลูกก็ต้องจัดให้อยู่ในกรงเป็นที่เป็นทาง
    น้องหมาน่ารักหัวโตมากเลย
  • samoorai พี่เปรี้ยวถึงบ้านยังครับ
  • หมาผมก็ชอบขึ้นที่นอนเหมือนกัน