ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากเพื่อนๆที่เลี้ยงพิตบลูจ.นครศรีฯ
  • ผมคิดว่าน่าจะมีการตั้งกลุ่มที่ชัดเจนสักทีครับ เพื่อทำกิจกรรมร่วมกัน วันอาทิตย์ที่ 17 เมษายน 2554 ผมจะนัดคนที่เลี้ยงพิทบลูในกลุ่ม มีมีทติ้งเล็กๆ ที่ร่อนพิบูลย์ เพื่อพูดคุยกัน ตอนนี้ในกลุ่มที่นัดกันมี
    1. ผม nirvana13 ( กิฟท์ครับ ) เบอร์โทร 081-4789585
    2. eakkorn
    3. goft12
    4. น้องนิว ร่อน
    5. ตาโป่ง ร่อน เบอร์โทร 085-7835230
    6. น้องบอล

เพื่อนๆ ที่สนใจ ลงชื่อเพิ่มด้วยน่ะคับ หรือโทรสอบถาม ที่เบอร์ผม กับ ตาโป่ง ได้น่ะคับ เริ่มมีทติ้งกันตั้งแต่ บ่ายโมง เป็นต้นไป
  • ช่วยมากันเยอะๆ นะครับ
    น้องเอกโทรไปหาแดง กับ เจด้วยนะ บอกแดงด้วยว่า ถ้าไม่มาจะไปอุ้มจากหัวไทรแน่ 5555
  • ทราบเรื่องแล้วครับลงชื่อเพิ่มอีกคน ที่ร่อนพิบูลย์ อยู่ตรงไหนครับขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยครับ
    ผมคุยกับน้องเอกแล้ว และขอรายละเอียดสถานที่มีทติ้งและเส้นทางครับ พึงกลับมาจากรับตัวสมาชิกใหม่
    imageimageimage Stone cold แล้วจะพาไปงานด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    P102093844444.jpg 51K
    P1020924444.jpg 118K
    P1020946444.jpg 55K
  • ยินดีต้อนรับพี่ยอด เรื่องเส้นทางเดี๋ยวพรุ่งนี้จัดการให้ครับ
  • เดี่ยววันอาทิตย์นี้เย็นๆค่อยไปมีทติ้งด้วยนะครับคุณกิ๊ฟ เดี่ยวผมพาเจ้าแมมมอสไปเที่ยวด้วยนะครับ ผมยอดนะครับและยินดีที่ได้รู้จักเช่น่นกันนะครับ
  • งานนี้ถอยก่อนนะพี่กิฟ
    ไปไม่ไหว555
    เด๋วว่างๆมีจัดอีกจะหาคิวไปนะ
    ถ่ายรูปไทโกให้ดูด้วยนะพี่
  • ว่านกลับถึงบ้านยังว่ะ 5555
  • ตัวนี้สวยดี ตัวหนาดี
  • สวัสดีครับชาวพิทบูลนครศรีทุกคนนะครับ วันอาทิตย์นี้หวังว่าคงจะได้เจอเพื่อนๆที่ชอบในการเลี้ยงพิทบูลที่หลากหลายสไตร์ นะครับและเย็นๆวันอาทิตย์กันนะครับผมยอดนะครับ
  • ชาวปักษ์ใต้บ้านเราว่างๆ ไปพบปะกันเยอะๆ นะครับ แล้วเจอกันครับ
    images by free.in.th
    ไฟล์แนบ
    DSC_0660rr.jpg 149K
  • เสียดายจังพรุ่งนี้ต้องไปใช้ชีวิตที่กทม.อีกแล้ว ฝากความคิดถึงให้น้องเอกด้วยน่ะ ไปหามาวันนี้
    น้องเอกต้อนรับน่ารักมากจ๊ะ แล้วปีหน้าเจอกันน่ะ มีพิท มีเพื่อน มีเหล้าพี่น้องอิอิ บ๊ายบายเพื่อน
    พิทคอน
  • น้องบิ๊ก ไม่มามีเคืองน่ะ อิอิ
  • หมาผมลอยน้ำไปแล้วววว...
  • จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก พี่กิ๊บ
  • เจ้า Taiko

ไฟล์แนบ
    DSC_0603r.jpg 86K
  • ใครรู้บ้างโครงไก่บดที่นคร ที่ไหนขายบ้าง อยากจะอัดไอ้ตัวเล็กหน่อย
  • เจ้า Taiko หล่อเกิ้นนนน ครับพี่กิ๊บ
  • วันอาทิตย์นี้มารวมกลุ่มกันเยอะๆนะครับพี่น้องชาวพิทบูล นครศรี จะได้นัดแนะกันเพื่อพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเพื่อที่จะได้จัดตั้งกลุ่มพิทบูลนครศรีฯได้เป็นรูปเป็นร่างแบบจังหวัดอื่นๆกันบ้างนะครับ(ผมยอดนครศรีขอสนับสนุนการจัดตั้งกลุ่ม 1 เสียงนะครับ)คุณบิ๊กครับเอาเจ้าบิ๊กบอมแบมมาเที่ยวด้วยนะครับ
  • สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆ ผมก้อเปงคนคอนที่เลี้ยงพิทบูลนะครับรู้สึกประทับใจกับการมิทติ้งครั้งนี้จะเป็นกำลังใจช่วยอีกแรงนะครับ แต่ตัวผมเองคงไปไม่ได้ เพราะอยู่ที่กทม หรอยๆๆๆเอาให้สุดดๆ
  • -ขอขอบคุณเสียงตอบรับของทุกคนครับ เนื่องจากช่วงนี้อากาศร้อนมากๆ ผมขอเปลี่ยนเวลา เป็น 4 โมงเย็นน่ะครับ
    แต่ใครมาก่อนก็ไม่เป็นไร เพราะมีคนอยู่สแตนบายที่นั้นตลอดครับ

• ขอบคุณพี่ยอด สำหรับโครงไก่บดมากครับ
  • พี่เจ เอาจากไหนเหรอ โครงไก่ อย่าบอกว่าโลตัสน่ะ 555
  • เรื่องสถานที่ รบกวนให้โทรสอบถามกันดีกว่าน่ะครับ เพราะไปไม่ยาก โทรหาเบอร์ผมได้ตลอดครับ
  • ครับคุณกิฟ 55555
  • ตอนแรกไปหาที่โลตัส ไม่เจอครับ เลยโพสที่กระทู้พอดีพี่ยอดมาเห็นเข้าเลยโทรบอกให้
    มาเอาที่บ้านพี่ยอดไปก่อนครับ ให้ไอ้ตัวเล็กกินไปก่อน ไปบ้านพี่ยอดถึงกับตะลึง เจอเจ้าแมมมอส
    ขอบอกว่าใหญ่มากครับ สมชื่อแมมมอสจริงๆ หมากระดูกช้าง พรุ่งนี้ได้เจอกันในงานแน่ครับ
    พี่ยอดพาไปเที้ยวด้วย
  • ได้ครับพรุ่งนี้เดี่ยวพาเจ้าแมมมอสไปเที่ยวที่คอกของคุณกิ๊ฟด้วยนะครับแต่ปัญหาอย่างเดียวตอนนี้ที่จะพาเจ้าแมมมอสไปด้วยคือต้องไปช่วงเย็นๆเลยนะครับเพราะถ้าไม่นั้นเจ้าแมมมอสมีโอกาสเป็นฮีสสโตกแน่ๆเลยครับเพราะอากาศช่วงนี้ร้อนมากด้วยนะครับ เดี่ยวยยังไงพรุ่งนี้ผมจะพยายามพาไปนะครับน้องเจอย่าลืมเรื่องอาหารลูกหมาที่พี่บอกวิธีไปนะครับอยากเห็นตัวเล็กของน้องเจอ้วนๆตันๆนะครับ
  • พี่ยอดมาช่วงเย็นๆ เลยครับ อากาศมันร้อนมากจิงๆ ช่วงนี้
  • ดีคับผม JOZZ_ABB

ขอให้วันงานราบรื่นนะคับ Andaman Big Bone

ขอเป็นกำลังใจให้พี่ีน้องชาวใต้คับ

งานมิทติ้งภูเก็่ต วันที่ 1 พฤษภาคม นี้

• วันนี้ก็ยินดีนะครับที่ได้รู้จักน้องกิ๊ฟและน้องบิ๊กและน้องเจและโป้งนะครับยังไงการรวมกลุ่มของกลุ่มนครศรีถ้าน้องกิ๊ฟว่าใช้ชื่ออะไรแล้วก็โทรมาบอกด้วยนะครับ เจ้าบราโว่น้องบิ๊กสวยตันใช้ได้เลยนะครับพอเห็นตัวจริงนะครับหมาแดงของน้องกิ๊ฟถือว่าใช้ได้เลยนะครับถึงความเป็นเกมส์ในการเล่นสปริงโพนะครับกัดไม่ปล่อยจริงๆเลยครับยังไงก็ฝึกเยอะๆนะครับเพื่อน้องกิ๊ฟมีโอกาสได้นำเจ้าแดงๆของน้องไปแข่งขันกะเค้าบ้างนะครับและของน้องเจถ้าจะอักเจ้าตัวเล็กยังไงโทรมาคุยนะครับเดี่ยวที่เด้ดที่พี่บอกพี่จะสอบถามให้นะน้องเจ และยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนที่รักในพิทบูลนะครับผม
  • ถือเป็นการเริ่มต้นด้วยดีครับ เดี๋ยวเรื่องนั้นจัดการให้ครับพี่ยอด
  • มาอัฟกระทู้กันหน่อยนะครับเดี่ยวจะตกไปหน้า 3 แล้วนะครับมาช่วยอัฟๆๆกันนะครับ
  • มาช่วยกันอีกแรงอิอิ
  • ขอตั้ง ชื่อกลุ่ม Pits of nakornsri , Pits of korn , Uncensor pitbull Team
    ชอบชื่อไหนกันมั้ง โหวตหน่อยครับ
  • เจ้า แมมมอส

• แมมมอสกระดูกใหญ่มากจริงๆ ครับ
  • สวัสดีครับเพื่อนๆน้องๆพิทบูลนครศรี ทุกคนและน้องบิ๊กห้วยยอดนะครับ เจ้าแมมมอสมันถ่ายรูปไม่ขึ้นเลยอะนะ น้องบิ๊กขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับผมยอดนะครับ ยังไงค่อยนัดรวมตัวกันใหม่นะน้องกิ๊ฟจะได้พูดคุยกันและได้ถ่ายรูปกลุ่มกันให้เยอะๆนะครับ เพื่อจะได้จัดทำเสื้อกลุ่มกันนะครับ
  • ต้องถ่ายช่วงกลางวันพี่ยอด แต่มันถ่ายยากจิงๆ อยู่ไม่นิ่งเลย 5555
  • เบอร์ผมครับพี่ยอด 0819585080 ครับ รูป dazzel ปู่ของบราโว่ กับ แมมมอสครับพี่ยอด
  • น้องบิ๊กมีรูปทางสายตากับยายของเจ้าลิลแดซไม่ครับ ขอบคุณมากที่อุสาหารูปมาให้ดูนะครับ พี่ว่าปู่เจ้ามอสนี้จะออกไปทางเจ้าบราโว่ของน้องบิ๊กชัดเจนกว่าเจ้ามอสนะรูปทรงหัวว่าช่วงตัวนะครับคล้ายๆเจ้าบราโว่เลยนะ ใช้ครับน้องกิ๊ฟมันถ่ายยากมากเจ้ามอสมันจะเล่นอย่างเดียวนะครับเดี่ยวต้องจับหัดโพสสักหน่อยแล้วนะครับ ยังไงจะนัดรวมตัวกันวันไหนมาโพสว่าโทรมาบอกนะครับน้องกิ๊ฟ
  • จัดให้เลยครับพี่ยอด ทาง LILDASS ครับ
  • ทางแม่บราโว่ครับ
  • เข้ามาอัพหน่อย อาทิตย์ไป กทม ครับ
    พี่ยอดเมื่อคืนหลับครับ 555 เดี๋ยววันนี้โทรไป
  • มาแล้วครับบบบบ ไปหัดโพสท่ามาครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    P101040244.jpg 175K
    P1010405dd.jpg 140K
  • โพสได้สวยงามเลยน้องเจแต่ทำไมคนจับหมาไม่ใส่แว่นเสียแล้วล่ะครับ เจตัวใหม่มาถึงโทรมาบอกพี่ด้วยนะ
    น้องกิ๊ฟอย่าลืมของที่พี่สั่งนะครับ(พี่ยอด)ครับ
  • พี่น้องชาวพิทบูลนครศรีไปไหนกันหมดครับ ว่างๆเข้ามาอัฟกระทู้ด้วยนะครับน้องกิ๊ฟน้องบิ๊กน้องเจน้องเอก
  • ครับผมมาถึงเมื่อไหรจะโทรบอกเลยครับพี่ยอด วันนั้นพอดีลืมหยิบเลยไม่ได้ใส่ครับ ปรกติใส่ตลอดเพราะมองไม่เห็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับบบบบบบบ :020:
  • โพสท่าใหม่แบบ สบายๆ ตามใจหมาครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    P1010756ppp.jpg 193K
    P1010763hss.jpg 131K
  • ภาพสุดท้ายหน้าวูฟแลตลกดีนะเจฮึๆๆๆๆๆๆ
  • ช่วงนี้ปลายเดือนขอเคลียร์งานก่อนครับทุกท่าน
  • ช่วงนี้ปลายเดือนขอเคลียร์งานก่อนครับทุกท่าน