ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Jock หมาฮี่โร่ มาถึงอยุธยาแล้วครับ
  • ขอบคุณมากนะครับคุณสุพจน์ (ราชบุรี) ได้รับเรียบร้อยแล้วคร้าบบบบบ
  • :m071: ดูแล้ว ยืมมาไรท์บ้างนะครับ คุณ vigo อยู่ใกล้ๆกันเดี๋ยวขี่มอไซค์ไปเอา :m058:
  • อยากได้บ้างอ่ะ คุณc4 ได้น้องหมาของคุณป้อนหรือยังมีอีกตัวนะที่บอกขายนะค่ะ เข้าไปดูมายังค่ะ
  • :063:เอ้าผมก้ได้แล้วนะครับ คุณ สุพจน์
    เปิดดูแล้วด้วย....:063:
    ชอบบบบบ
    ขอบคุณนะครับ.....
  • คุณ kook_kai_3746 ครับ น้องหมาตัวนั้นดูแล้วถูกใจมากครับ :m001:แต่ไม่มีรถไปเอา
    ช่วงนี้รถอยู่ ตจว.และเจ้าของไม่สะดวกส่งด้วย ถ้าเจ้าของส่งให้ได้ ก็คงมีคนเอาไปนานแล้วค้าบ
    เห็นมีคนสนใจอยู่เยอะมาก:o027:
  • เสียดายจัง คอกไบโอเนี่ยนะค่ะ ไบโอดุ และอึดมากค่ะ เพิ่งจะ แค่ประมาณ 50 วัน แต่อึดดีค่ะ
  • :002: อยากดูเหมือนกัลลลลลคะ ฮือ ทำงายยดี :022:

vanissa_june@hotmail.com :001:
  • น้าโอ๋ ส่ง ไห้ มั่ง จิ อยากได้

kitsakon.ad@hotmail.com
  • เมื่อวานดูได้แค่แผ่นเดียว ดูยังงัยมันก็ไม่ใช่ทบูลครับ คล้ายๆ
    คงเป็นพันธ์ที่คุณ nol บอกแต่ก็หนุกดี
  • ขอบคุณครับ พึงถึงชะอำเมื่อเช้านี้ เย็นนี้ได้ดูแน่ครับ
  • หาโหลด จากที่ไหนกันคับ บอกหน่อย
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3234&page=1#Item_33
    ไฟล์แนบ
    23012009367(1)3.jpg 68K