ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปน้องหมาที่เก็บได้แถวสยาม
  • imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Image0054.jpg 117K
    Image0056.jpg 120K
    Image0058 (WinCE).jpg 13K
    Image0059.jpg 165K
    Image0060.jpg 163K
    Image0061.jpg 241K
    Image0062.jpg 241K
    Image0069.jpg 192K
    Image0074.jpg 144K
    Image0072.jpg 106K
    Image0070.jpg 279K
  • ใครหนอช่างโหดร้ายขนาดนี้ ใช้น้ำร้อนราด คิดได้อย่างไร
  • ถ้าจับตัวคนราดได้ ต้องให้ไอ้คนราดมันมาโดนราดมั่ง จะได้รู้สึก :o019: :o019: :o019:
  • โห น่าสงสารอะ ใจร้ายจังคนสมัยนี้
    สะดือจุ่นด้วยหมาน้อย ดีนะเป็นตัวเมีย ถ้าตัวผู้มีสิทธิ์เป็นทองแดงได้นะเนี๊ยะ...
  • น่าสงสารอ่ะ ใครมันใจร้ายใจดำขนาดนี้เนี่ย :o048:
  • รอดแล้วนะเจ้าตัวเล็ก... ขอให้ผู้รับไปดูแลเค้าให้ดีนะครับ
  • สาดดดด ใครแม่งทำแบบนี้วะเชี่ยมาก
  • น่าสงสารจังเยย ไม่เลี้ยงทำไมไม่ให้คนที่รักเค้าจีงอคะ
  • :024: น่าสงสารเนอะ แผลเต็มตัวเลย
  • ทำไปได้ไงว่ะ จิตใจแม่งต่ำกว่าสัตว์เดียรัจฉานอี่ก
    เขาไปทำไรให้เมิงว่ะ ขอให้กรรมตามสนองเมิงไวๆสาด

ปล.ขอให้่หายไว้ๆและเจอเจ้าของดีๆน่ะครับ

• น่าสงสารจัง แผลเต็มตัวเลย คนที่ทำจิตใจทำด้วยอะไรนะ ใจร้ายมาก
  • น้องหมาน่ารักมากครับ ... ให้ความรักลูกหมาเยอะๆนะครับ
    เพราะแค่นี้เค้าก็ผ่านความเจ็บปวดมามากเกินแหละครับ

หายไวๆ โตขึ้นหล่อแน่นอนครับ
  • คนทำมัยไม่มีสมองคิดเลยเหรอ ไม่มีความเมตตาเลย เลวมาก
  • ที่ดูๆเหมือนหางเขาจะไม่มี หางมีหรือป่าวครับหรือว่าโดนน้ำร้อนไปด้วย
  • น่าสงสารรจัง
  • น่าสงสารจริงๆ
  • เเผลลึกซะด้วย... น่าสงสาร :o065:
  • คนช่วยใจดีจิงๆๆ
  • คนทำกับน้องหมาแบบนี้ผมว่ามันไม่ใช่คนแล้วนะครับ เลวมากกกก

ส่วนผู้ใจบุญและผู้อุปการะช่วยน้องหมาตัวนี้ไว้ ขอให้บุญคุณความดีตอบสนองให้ท่านเจริญ ๆรุ่งเรื่องยิ่งๆขึ้นไปด้วยครับ

เห็นภาพแล้วหดหู่ใจจิง ๆ โลกใบนี้ช่างโหดร้ายเหลือเกิน