ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่ใหญ่เจ้าโทน

image
  • เด็กหญิง โดนัท

image

image

image
  • น้องคิง โอ้พระเจ้า รู้แล้วหน่าว่าสุดยอดๆๆๆ5555
  • เด็กหญิง กาละแม ตัวนี้ตัวสุดท้ายของคอกไม่มีใครเอา

image

image

image

image
  • คิง อย่ารัว ให้คนอื่นเขามั่งดิ
  • สวยงามจริงๆครับมีแต่ตัวเจ๋งๆทั้งนั้นโดยเฉนาะสกินเฮด พี่ๆพอจะมีแบ่งให้สักตัวไหมครับแบบว่าราคาเบาๆหน่อยครับจะเป็นพระคุณอย่างมาก :021:
  • ตัวสุดท้ายของครอก ไม่มีใครเอา ก็ส่งมาดิ มาอยู่เมืองกาญจน์ มีคนเอา
  • วันนี้เจอตัวจริงมาแล้ว โดนัท นี่มันสุดๆ ขอบอก

image
  • คุณคิงครับอย่าลืมที่เราคุยกันไว้นะครับ
  • หมาแดงบ้านเรา ไม่แพ้ใครจิงๆ
  • ชอบดูหมาสังกัดนี้จริงๆ
  • สุดติ่งเลยครับคิง เห็นแล้วเกิดกิเลสอิอิ
  • สุดๆๆของที่สุดแล้ว
  • ราคาประมาณ เท่าไหร่ได้บ้างคับลูก หมา อะ คับ กำลังอยากได้แนวแบบนี้ อะ
  • เป็นเรสโนสที่กร่างจิง ๆครับ :063:
  • ขอบคุณมากครับพี่เก้ว :013:

ขอบคุณมากครับคุณ Tony_pitbull โทรมาคุยกันครับมีหลากหลายราคา

ขอบคุณมากครับพี่ Mira ที่อยู่นครศรีใช่ไหมครับ ไม่ใช่ขออภัยโทรเข้ามาหลายท่านมากๆ :001:

ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค พี่นี่แหละครับ ผู้ที่บุกเบิกหมาแดง

ขอบคุณมากครับน้าผี

ขอบคุณมากครับพี่ตู่เกิดกิเลสก็จัดเลยพี่ อย่าช้านะพี่ ค่าตัวมันจะขึ้นแน่เร็วๆนี้

ขอบคุณมากครับคุณ AonPathumThani

ขอบคุณมากครับน้าผี โทรมาคุยกันครับ

ขอบคุณมากครับคุณavirut

image
  • ใครสนใจลูก Chill Chill กำหนดคลอดต้นเดือนหน้าติดต่อที่พี่ Natee007NKFalconpit ได้เลยครับ

image
  • อีกเดือนเดียวเอง จะรอหมาคุน :063:
  • ด.ญ. โดนัท ยังกะ ด.ช.
  • ขอบคุณมากครับน้าผี

ฮ่าๆพี่เชน :-)) พี่ก็ฟันธงมันตั้งแต่แรกเกิด ขอบคุณมากครับพี่

image
  • สวัสดีคับคุณ คิง สบายดีนะคับ
    อยากจัดเพิ่มจังสายนี้ แต่รอทำคอกให้เสร็จก่อนดีกว่าคับ เพราะบ้านเละหมดเลยคับ คงต้องกระชับพื้นที่กันหน่อยแล้ว555+image
  • โอ้ คุณ NETKK เจ้า Redbull เป็นยังไงบ้างครับ ท่าทางจะโดนเคี่ยวอย่างหนัก :-D

image
  • นี่ก็ ลูกเจ้า Chill Chill กับ Mummy :-D

image
  • SKIN HEAD สุดยอดที่สุดเเล้วพี่ ฟันธง 5 5 5 :o022:
  • แจ็คครับ เอารูป Iron ใหม่ๆมาอัพมั่งดิ ชอบๆ ติดตามมันอยู่เป็นพิเศษ
  • :o046: อีกตัวก็ boot boy แต่สงสัยไม่ใช่ตัวโปรดไม่ค่อยอัพรูปเลย
  • หมาแดงเอามาทำเป็นทรงกร่างๆแบบนี้มันไม่ผิดมาตราฐานเหรอ 555555
  • ที่สุดของ แจ้ แล้วคับ ค่ายนี้

............. :063: ................
  • ครับ น้าผี ผิดมาตรฐานหรือป่าว อันนี้ไม่รู้จริงๆครับน้าผี

แต่ถ้าเป็นผมๆ จะเลือกซื้อหมาจากความชอบส่วนตัวล้วนๆครับ

เงินเรา เราจะซื้อทั้งทีต้องให้ใครก็ไม่รู้มาบอกว่ามันดี มันถูกต้องตามมาตรฐาน

ค่าอาหารก็จ่ายเอง เก็บขี้ก็เก็บเอง ป่วยก็รักษาเอง แล้วเวลาซื้อทำไมไม่ถามตัวเองล่ะครับ

เลี้ยงแล้วถูกใจตัวเอง ดีกว่าเลี้ยงให้ถูกใจผู้อื่นครับ

ปล. ความเห็นส่วนตัวนะครับ เลี้ยงแล้วขอให้มีความรับผิดชอบนะครับ

• ขอบคุณครับพี่โต เดี๋ยวอัพ Iron ให้ครับพี่
  • เลือดดี เลี้ยงดี พ่อแม่ก็อย่างที่เห็น มันก็ต้องเป็นแบบนี้แหละครับคิง
    ผมชอบแนวนี้ แอบลุ้นตั้งแต่เป็นแพลนบรีด ไม่ผิดหวังจริงๆ ยินดีด้วยครับ
  • แต่ละตัวของคิงนี่ กร่างทั้งแก๊งค์
  • ผมอยากได้ลูกของเจ้าชิวๆกับเลดีเรดครับพี่ ถ้ายังไงช่วยแจ้งข่าวด้วยนะครับ ผมอยากได้มาก :013:
  • แบบนี้ยังมีคนว่าไม่สวย
    ไม่สวยจะเรียกว่าอะไรคร้าบ
    รอเก็บตังซักสองปี จะให้แม่ไปขอครับ
  • ตอบได้ดีครับคุณแจ๊ค

การเลี้ยงหมามันก็อยู่ที่วัตถุประสงค์ส่วนตัวของเจ้าของครับ
    หากชอบประกวดก็คำนึงถึงมาตรฐาน แต่ถ้าเป็นรสนิยมส่วนตัว แบบไหนก็ได้ที่เลี้ยงแล้วมีความสุขครับ
  • ของดีๆสวยๆทั้งนั้นครับ เลือกแบบที่ตัวเองชอบมันก็มีความสุขสุดๆแล้วครับ ไว้มีข่าวดีโทรมาบอกกันบ้างนะครับคิง
  • คอกนี้เขาสุดติ่งเลยจริง ๆ สวยถูกใจ แต่ผมเองชอบไอ้ฮัฟ อ่ะ up รูปมาให้ดูด้วยจิครับ

• สวด ยอด หมาแดง กร่างๆ แบบเห็นๆ

ถั่วต้ม มากๆ

• ยินดีด้วยกับน้องคิง ที่ทำสีสันให้พิทบูล ที่สำคัญไม่โดนด่า
    ไม่รู้ถ้าเป็นคนอื่นทำ จะโดนด่าเปล่า

• ชอบจัง เมื่อไหร่จะมีผลงาน มาแบ่งให้เพื่อนๆได้เอาไปเลี้ยงกันบ้างครับ

กร่างตั้งแต่เด็ก ไม่ต้องนั่นลุ้นว่าโตมาจะกลายเป็นอะไร

ยินดีด้วยครับ คนไทยทำได้
  • คุณ Tony_pitbull เลือกได้โดนจริงๆครับ ครบเครื่องจริงๆครับ แม่พันธ์ตัวนี้

THE LADY RED
    3 X LIL DUKE, 4 X THE DUKE, 1X GRIMREAPER,1 X STUMP,1 X BUDDHA, 1 X CRASH

image
    image
  • มาตรฐานหมาแดง ! ?? กร๊ากส์ๆๆๆๆ
    ช่วยอธิบายหน่อยครับพี่ผีว่ามาตรฐานหมาแดงเป็นยังงัย
    จะตำหนิติชมไม่ว่า ขอให้ทำการบ้านมาหน่อย
  • ที่สุดแล้ว ชิวชิว+เลดี้เรด
  • สวัสดีครับพี่เน็ท ฮ่าๆๆ Red Bull อย่างมัน :-))

ขอบคุณมากครับ Gupao

ขอบคุณมากครับพี่โต Boot Boy ช่วงนี้ไม่ค่อยฟิตครับ หมาบ้านผมเป็นลูกรักทุกตัวครับพี่

ขอบคุณมากครับน้าผี :X

ขอบคุณมากครับบูม

ขอบคุณมากครับพี่คล

ขอบคุณมากครับคุณ omereturn

ขอบคุณมากครับพี่กอล์ฟ

ขอบคุณมากครับพี่weaponseaboy

ขอบคุณมากครับพี่เป็ด ไม่เกี่ยวกันครับพี่ ขอให้รับผิดชอบในสิ่งที่เราทำ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4585.JPG 264K
  • มาบ้านนี้ไม่มีเหงาจริงๆ
    สวัสดีคับ คุณแจ๊ค เจ้าเรด ไม่ได้ซ้อมมาเกือบเดือนแล้วคับ ทั้งผมไปบวช กลับมา หมาขาเจ็บ เกือบอาทิตย์แล้วยังไม่หายเลยคับไม่รู้ไปเหยียบอะไรมาคับ ไกล้วันแข่งแล้วไม่รู้จะฟิตทันรึ๊ป่าวคับ
    เป้าหมายปีนี้ จะเอาชื่อ เรดบูล ขึ้นบอร์ดนักลากให้ได้คับ
    image
    ไฟล์แนบ
    ขำๆ.jpg 171K
  • ครับ NETKK ผมก็ว่าจะให้เจ้า Iron ลองของหนักบ้างแล้ว อายุได้แล้ว 5555

image
  • ดูกี่ครั้ง สะกดคำว่าเบื่อไม่เป็นเลยจริงๆๆ 555+ เพลิน ครับ ยาวๆๆ
  • งามแท้นี่แหละลูกชายในฝัน ขอเก็บตังค์ซักหน่อยจะขอเมียไปสู่ขอ พี่ครับ หนูอยากใด้