ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

===ช่วยวิจารลูกสาวหน่อยคับ ===
  • ตอนนี้7เดือนแล้วคับ

Photobucket

Photobucket

ขอบคุนทุกคนล่วงหน้านะคับ
  • หน้าตาเอาเรื่องดี ท่าทางจะมันส์
  • รูปบนสังเกตุเห็นห่วงไม่มีรอยเชื่อม มันอาจดีดได้นะครับ ของผมเคยใช้แบบนี้เกือบดีดเข้าตา
    ส่วนหมาผมชอบขนบริเวณหัวท่าทางหน้าจะเนี้ยน
  • วิจารณ์อย่างไรครับ?
    หมาแข็งแรงดี หรือว่า โครงการสร้างดี?

ในความคิดผมนะ ถ้าจะให้วิจารณ์ เจ้าของหมาก็ให้หมาโพสท่าเหมือนที่เขาประกวด
    คนที่เข้ามาดูจะได้วิจารณ์ได้ถูก ดูเส้นหลัง หรือมุมขา ดีหรือไม่?
    ที่บอกว่าวิจารณ์ ใช่อย่างนี้หรือเปล่าครับ?

แต่ดูๆ ก็หน้าตาน้องเขาก็สวยดีนะครับ ถ้าเปรียบเทียบกับแม่พันธุ์
    ที่เอามาลงขายในกระทู้ต่างๆ ก็บอกว่าสวยกว่าหลายๆตัว
    ที่หน่องขาหลัง ผิวหนังมีปัญหาหรือเปล่าครับ? เห็นมีรอยแดงๆคล้ายเป็นโรคผิวหนัง
    แต่เรื่องความสมส่วนของร่างกายกับส่วนสูง
    โครงการสร้างทั่วไปดีหรือไม่? คงต้องถ่ายภาพชัดกว่านี้หน่อยครับ ^^
    แต่ถ้าแบ่งๆกันชมไม่ได้คิดมากอะไรก็ แค่นี้ได้ครับ
  • user name แรงจัง :D
  • เท่ดีออก แรงเข้ากะ เวปที่นี่ 555+
  • คับเขาเปนโรคผิวหนังตั้งเด็กๆๆ เคยไปรักษาฉีดยาก็ไม่หายคับ

ทามยังไงดีคับ

ขอบคุนพี่ๆๆทุกๆคนมากนะคับ
  • ขอโทดคับผมไม่รุ ผมไม่เคยถ่ายหมาเข้าประกวด
  • คุณเจ้าของสุนัข ลองอ่านลิงค์นี้ดูนะครับ เผื่อช่วยได้

http://www.thaivet.org/showdetail.asp?boardid=1866
  • หมาสวยเลยทีเดียว...
    หมามีหลายสไตล์ครับ..เเบบนี้ก็สวยไปอีกเเบบ
  • สวยดีครับ แต่การถ่ายรูปมันลำบากมาก ผมอยาก
    จะได้ภาพสวยๆ เต็มๆตัวเหมือนกัน แต่ไม่ได้สักที
    นี้หมาผม ตัวผู้ครับ รูปตอน 5 เดือนกว่า กับรูป 6 เดือนกว่าimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1083.jpg 99K
    IMG_0794.JPG 141K
  • ช่วยพิภากวิจารน้องกีกี้หน่อย ฯ จ๊าาาาาาา
    ไฟล์แนบ
    ggg.JPG 277K
    iiii.JPG 262K
  • สวยครับ
  • หุ่นดีสวยคับๆๆๆ