ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Meeting On Sunday 24th At D-1 Training
  • ฟ้าฟิตหวะ ฮ่าๆๆๆ

เจ้าตัวเล็กน่ารักเล่นมันเลยย
  • เหล้าน่ะกินเมื่อไหร่ก้อได้นาถ
  • วันไหนว่างก็อยากให้พาหมาไปฝึกไปซ้อมกันก่อนนะครับ ฝรั่งพาหมามาเกือบทุกวัน ตอนนี้คงสู่ไม่ไหวแล้ว กระโดดที่ครึ่งสระ หนักใจไม่รู้จะหาหมาที่ไหนมาปราบ ตัวยาวแล้วยังโดดไกลอีก

ส่วนวันงานจะพาหมามาเที่ยวก็ได้ไม่มีปัญหา แต่คนอาจจะเยอะ หมาอาจะเยอะ มันจะไม่มีเวลาให้ฝึกครับ
  • อยากทำกิจกรรมแบบนี้เหมือนกัน ปรึกษาเพื่อนๆอยู่ เพราะที่หน่วยผมมีพื้นที่เยอะ ต้องชวนเพื่อนๆมาแนวทำกิจกรรมแนวนี้บ้างหละ ไงถ้าจะทำจริงๆอาจต้องขอไปดูงานขอความรู้หน่อยนะครับ ดีวัน และขอให้กิจการของท่านจงรุ่งเรือง ประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไปนะครับ
  • มีพื้นที่เยอะยิ่งได้เปรียบครับ มันทำอะไรได้เยอะมากๆๆ
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 264K
  • โอวมายก๊อดดดดดด *0*
  • น้ำหนักขนาดนั้น ให้ลากบนพื้นดินดีกว่าครับ แล้ววันอาทิตย์เจอกัน.
  • แถวบ้านเราก็ทำอย่างท่านได้ เตรียมเดินท่าเป็ด ได้ เลย แล้วเจอกัน...
  • ลงชื่อไปด้วยครับ
  • อาทิตย์นี้แล้วนะพี่น้องคึกคักกันหน่อย
  • อืม คงเป็นวันที่เหนี่ยวแน่นอีกวันสำหรับคอคนรักหมา
  • อาทิตย์จะเจอหมาจิ๊ดๆ แบบนี้อ่ะป่าว

• บอร์ดร้อน ใครว่างแวะไปดื่มเบียร์แก้ร้อนที่ดีวันได้นะครับ :-D
  • ไว้เจอกันครับ ผมไปแน่ 555
  • ่ว่าแต่ว่างานเริ่มกันกี่โมงอ่ะ เผื่อ ๆ เช้าจะได้ไปแข่งนกก่อน 5555
  • บ่ายสองโมงเป็นต้นไปครับ
  • มากันเยอะนะคับ งานแบบนี้ผมไม่อยากให้พลาดจิงๆ คราวที่แล้วมีคนพลาดงานนี้ ต่างก็มาบอกว่าเสียดาย
  • ญ ไปห้าโมงได้ป่าวค๊ะ ทันมั้ยอ่ะ
  • ตรงกับสงกรานณ์พระประแดงพอดีต้องขอโทดที่ไปมันส์ด้วยไม่ได้นะครับ สาวๆเยอะไม่อยากพลาด อิอิ
  • ญ ถ้าไม่ว่างก็มาตอนห้าโมงก็ได้คับ มานั่งคุยกัน มาปาร์ตี้กัน ถ้าอยากจะหิ้วอะไรมาช่วยงาน ก้หิ้วมาเลยคับ
  • รับทราบค่ะ เด๋วดูก่อนถ้าปิดร้านเร็ว ก็อาจไปถึงเร็วกว่านั้นค่ะ
  • ตั้งแต่งานปีใหม่ก็ไปไม่ทัน ถึงเป็นคนสุดท้าย จนงานเลี้ยงเลิกแล้ว

แต่งานนี้ยืนยันครับว่า เจอกันบ่าย 2 โมง แน่นอน

จะเอาไปซ้อมลากน้ำหนักโดยเฉพาะ เพราะเล่นเป็นอยู่อย่างดียว :o001:
  • มาแล้วเดี๋ยวก็เล่นเป็นหลายอย่างคับ DNATRICOLOR
  • อยากไปแต่คงไม่ว่างแล้วสแปชส กับ สไปซ์
  • พรุ่งนี้แล้วนี่หว่า หวังว่าอาทิตย์นี้คงจะมีแต่รอยยิ้มและเสียงหัวเราะนะครับ วันนี้คนเราอาจจะน้อย แต่ผมว่าวันหน้าคนเราจะต้องเยอะอย่างแน่นอน ขอเพียงพวกเรามุ่งมั่น ผมเชื่อว่าเราทำได้ครับ

หมาแนวกิจกรรม เราคือส่วนหนึ่งของความหลากหลาย ในสังคมแห่งนี้ครับ
  • บ่าย 2 โมงเจอกันครับ
  • เสียดายไปไม่ได้อีกแล้วติดประชุมลูก ลูกต้องมาก่อนเสมอ
  • วันนี้ฝนตกหนักมากตกมาซะให้พอพรุ่งนี้จะได้ไม่ต้องตกอีก
  • ไหวไหม ถ้าเหนื่อยก็หยุดเถอะพิทบูลไม่ใช่ของคุณคนเดียว พวกคุณทำดีที่สุดแล้ว
  • พรุ่งนี้แข่งนกเสร็จจะรีบด่วนไปเลยครับ อ่อป๋าไอ้คิลเลอร์อยู่แถว ๆ นั้นป่าว
    จะไปขอชมศักยภาพหน่อย อิอิ
  • ทำแล้วคนสนใจน้อยเชียร์ให้เลิกเหอะ ก็ขี้เกียจไปเหมียนกัล แค่ประชดน่ะ อิอิอิ
  • พรุ่งนี้แล้วครับโผม อดใจรอไม่ไหวแล้ว
  • เจอกันพรุ่งนี้ครับ ตี้และพี่มาร์ค เด๋วจะต้องขอความรู้จากพี่มาร์ค ซะหน่อยแล้ว เด่วอัดvdoมาฟังเลย
  • ครับ อยากให้มากัน จะพยายามถ่ายทอดประสบการณ์ให้แบบหมดไส้หมดพุงเลย อยากรู้อะไรเกี่ยวกับการลากก็มาถามนะครับ
  • พูดถึงก็ดีเหมือนกันนะคับ จะได้มีพื้นฐานกัน เผื่อวันนึงเราจัดงานลากน้ำหนักขึ้นมา จะได้มีนักกีฬาเยอะๆๆๆ หนับหนุนคับ
  • ขอไปสังเกตุการณ์ด้วยคน
    สมาชิกใหม่ใจรักPittbull
  • ตั้งใจมากๆๆวันนี้ ขอฟังอย่าเต็มที่จริงๆๆเข้านอนอย่างไว ตื่นอย่างเช้าเลยเนี่ย 555+
  • อากาศเป็นใจ เย็นสบาย วันนี้คงไม่ร้อนนะพี่น้อง
  • อากาศร้อนๆๆสาวหายหมดดิ พี่ 555+
  • พร้อมเดินทางกันหรือยัง หรือว่ายังไม่ตื่น
  • ตี้ครับรบกวนส่งรูป( นั้น ) ทางเมล์ให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุนครับ
  • เมื่อวานชาวบีเกิ้ลแกงค์นัดกันมาสุ่มหัวที่ด๊อกฟันพาร์คแบบด่วนๆ
    แจ้งมิตติ้งรวมพลเย็นวันศุกร์ บ่ายวันเสาร์นัดมิตติ้ง ฝนฟ้าก็ตกแต่
    สปริตสวดดดดยอดดดด มากันให้เพียบไม่มีถอยไม่ว่าฟ้าฝนจะถล่ม
    หนัก

ชาวพิทบูลอย่าให้ขายหน้าชาวบีเกิ้ลนะครับ

• ขอไปด้วยคนค่ะ. คิดถึง. พิทบูลโซนจัง
  • จงมีความสุขให้คนอิจฉา แต่อย่าอิจฉาใคร เพราะมันกำลังแสดงว่าเราแย่แล้ว

วันนี้หวังว่าพวกเราคงใช้เวลาร่วมกันอย่างมีความสุขนะครับ ยินดีต้อนรับทุกท่าน
  • ผมถึงก่อนบ่ายสองแน่นอน คอนเฟิร์ม ตอนนี้ไปทานอาหารกลางวันก่อนนะครับ
  • ไ่ม่ได้ไปรอดูรูปครับ
  • ผมกลับถึงบ้านประมาณตีหนึ่ง กว่าจะอาบน้ำกว่าจะได้นอนก็ตีสองกว่าๆ ขอบคุณทุกท่านที่มาช่วยกันสนับสนุนสุนัขแนวกิจกรรมในครั้งนี้
    เมื่อวานสุนัขหลายตัวทำได้ดีขึ้น ใครที่ยังทำไม่ได้ ด่านไหน ก็อย่าเพิ่งท้อนะครับ มันเป็นเพียงการเริ่มต้น ไม่มีใครวิ่งได้โดยที่ยังไม่หัดเดิน ผมอาจจะแซวแรง แต่เป้าหมายให้ท่านฮึดสู้ ไม่ใช่ให้ท้อ อย่าลืมเราเลี้ยงหมาพิตบูล หมาพันธ์พิเศษ เราต้องทำตัวพิเศษด้วย ผมอยากให้ท่านมีความเป็นผู้นำ ผมจึงจำเป็นต้องกระตุ้นท่านให้ก้าวผ่านอุปสรรค์ ดังนั้นเอาชนะคำสบประมาทผมให้ได้นะครับ

เราจะเจอกันแบบนี้ทุกๆเดือน ยกเว้นเดือนไหนที่งานชนกันเราก็จะงดเพื่อไม่ให้พวกท่านเหนื่อยกันจนเกินไป

ผมดีใจที่ไม่รู้สึกเหมือนว่ากำลังบ้าอยู่คนเดียว เดินอยู่คนเดียว แต่ผีแดงกำลังจะเป็นแชมป์ ฮ่าๆๆๆ

ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • ดีค่ะ มีกิจกรรมอย่างนี้ทุกเดือน
    เป็นวันเสาร์ไม่ได้หรอค๊ะ อันนี้ถามเฉยๆ ไม่ได้ไม่เป็นไรค่ะ อิอิ
    อยากจะไปทุกเดือนเลยค่ะ แต่ขลุกขลักวันอาทิตย์เพราะต้องขายของ 555
    เมื่อวานหนูกลับก่อน พอดีฝนตกหนัก โกโก้ยังไม่ได้กินข้าวค่ะ
    คราวหน้าหนูจะพาโกโก้ไปบ้าง เมื่อวานไปสังเกตุการณ์ค่ะ
  • น้องหญิงคนไหนไม่เห็นแนะนำตัวเลย