ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดขายแล้ว RED NOSE ล่ำๆ ( อัพเดตล่าสุด )
  • ลูกหมาชุดนี้ อาผมฝากให้ขายครับ ลูกหมาเพศเมีย 2 ตัว 8->

เกิด 10-3-54 ราคาตัวละ 6500 บาท อยู่จ.กาญจนบุรี ***ไม่รวมค่าจัดส่ง ***

สนใจลองมาคุยกันครับ 089-9185973 Aodto

ภาพถ่ายเมื่อ 21-4-54 ขอบคุณพื้นที่ดีดีแห่งนี้อีกครั้ง.....คับ

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    เนื้อแดง.jpg 103K
    lotto.jpg 121K
    F1pitbull.jpg 133K
    F2pitbullใหม่.jpg 158K
  • อยู่ อำเภออะไรครับ!!
  • อ.บ่อพลอยคับ
  • ตอนนี้ F2มีคนจองแล้วครับ ....แต่ยังมีF1ให้พิจารณาอยู่คับ :)>-
  • งามมาก
  • น่ารักมาก สภาพนี้ไปเร็วแน่ๆ
  • พ่อ แม่หมา อยากทราบสายอ่ะครับพี่
    เด็กๆ น่ารักๆ ทั้งนั้นเลยนะครับพี่ ^^
  • ตอบคุณ hnote พ่อหมาเป็นลูกของเจ้าม่อนหมาพี่วี นครปฐมครับ

แม่เป็นสายพี่กร นครปฐม
  • อยากได้จัง ไม่มีตัวผู้หรือครับ
  • เสียดายจัง สายนี้อยากได้ตัวผู้สักตัว คนกาญจน์เหมือนกันเลย ของพี่วีแกสวยมากเลยนะครับ
  • ขออัพรูปสำหรับพี่ๆเพื่อนๆที่สนใจF1อยู่คับ...

image
    image
    ไฟล์แนบ
    upF1pitbull.jpg 104K
    upF12pitbull.jpg 138K
  • อยากได้อ่า แต่ไปไม่ถูกอีก จังหวัดกาญ
  • โตขึ้นมันจะสั้นมั้ยครับคุณaodto
  • F1 มีบ้านใหม่แล้วครับ และขอปิดการขายในกระทู้นี้เลยนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่สนใจลูกหมา