ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• นัท ไม่ได้ชื่อหมีขาวหรอก เรียกไปตามใจตัวเองอะ ส่วนรูปไอ้ตัวเล็กเด๋วอัพให้ดู
    ทำวัคซีนได้สามวันแล้วกินเก่งมากตอนนี้

น้าผีครับในส่วนลูกหมาคู่ข้างบนคงไม่ใช่แนวที่ต้องการครับไม่ใช่แนวสูงใหญ่
    ค่อยๆหาไปเรื่อยๆครับให้เจอแบบที่ใช่เมื่อไหร่ค่อยตัดสินใจเอามาเลี้ยง

ตอนนี้เอารูปนังนี่ไปดูพลางๆก่อน Miss.Japan ลูก Bj กะ berry
    image
    ไฟล์แนบ
    mmb copy.jpg 66K
  • ใช่ตัวที่เอาไปงานพระราม3 ป่าวครับพี่โต :015:
  • เอ้ย...วันนั้นตัวผู้ ลืมไป :025:
  • ขอดูรูปพ่อแม่หน่อยสิครับ

แล้วขายไหมครับตัวนี้

ตัวผู้หรือตัวเมียราคาเท่าไรครับ
  • ตัวนี้แหละนัท ที่เจอที่พระรามสาม

มันเปนตัวเมียนะ :p

พี่ผี ตัวนี้เปนลูกบีเจ ของพี่มาร์คกะเบอร์รี่ของพี่กระทิง

ไม่ได้ขายครับตัวนี้ นี่พ่อมันimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05649.jpg 16K
  • มิสเจแปนเนี้ย พูดภาษาไทยมันฟังรู้เรื่องมัยพี่ :013:
  • สวยงามจังครับ
  • Dimbaใช้มือถือถ่ายไม่ค่อยชัดเลยimage
    ไฟล์แนบ
    14042011193-001.jpg 84K
  • วันจันทร์เจอกันนะจ้ะ Iphone :019:
  • ฝากให้พี่โตครับ :015:
    Iphone 48 Days

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0998 (478x640).jpg 218K
    IMG_0994 (478x640).jpg 196K
  • ไปเปนสาวเหนือเต็มตัวแร้วว
  • มันกินเก่งมากครับพี่โต :063:
    ครบสองเดือนจะมาอัพเดทให้ดูครับ :015:
  • มันกินอาหารเม็ดตั้งแต่ยังไม่ครบเดือนเลยนะ เจ้าไอโฟนเนี่ย

เลยตัวใหญ่กว่าเพื่อนเลยimage
    ไฟล์แนบ
    bb2.jpg 82K
  • ฝากไลน์บรีดโจโจ้ อีกชุดนึงนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    Desktop1 (640x353).jpg 243K
  • คู่นี้ท่าทางจะมันส์มากกก
  • .....Famili red ayutthaya.....
    ไฟล์แนบ
    DSC05438.jpg 81K
  • อย่าซีเรียสนะ ขำๆ

กะอีกแบบ

• :013: น้องน้ำ เด็ก ..... สมชื่อครับ :015:
  • Baby G>>>>>>>>>>สกลนคร
    April>>>>>>>>>>>สงขลา
    Dimba>>>>>>>>>>ลำปาง
    Cameo อยุธยา
  • ฝากรูป จิมมี่ ให้ พี่โต ด้วยน่ะครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    P1060293.jpg 108K
    P1060296.jpg 110K
    P1060297.jpg 102K
    P1060306.jpg 87K
  • ก่อนเอาไปตัดหูครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    _DSC0286 (640x425).jpg 199K
    _DSC0324 (640x425).jpg 196K
  • กระดูก สุดสุดอ่ะ
  • ขอบคุณพี่โตด้วยนะครับที่เป็นธุระให้ :029: :015:

aaaaaaaaaa Camero กับ Iphone ตัวพอๆกันเลยครับ
    เสียดายไม่ได้เอามันมาเจอกันอีก :015:
  • ไม่เปนไรครับ วันพระไม่ได้มีหนเดียว(ไว้เจอกันวันพระหน้าครับ)
  • เงียบจัง@_@ #_@

• เฟอร์เฟคท์ หมามดแดงครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0340 (860x581) (800x540) (640x432).jpg 257K
  • นัท รบกวนส่งรูปที่ถ่ายที่ไว้ตอนมายุดยาหน่อยดิ หลายๆรูปหน่อยนะ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

perfectpit@hotmail.com

เอาแบบที่ยังไม่แต่งรูปก็ได้ :065:

อ้อ ครบกำหนดตัดไหมไอโฟนตั้งแต่เมื่อวานแล้วนี่

• พี่โตอาทิตย์หน้าได้ลงไปหาอีกรอบเดี๋ยวเอาไฟล์ไปให้เลยพี่
    เอาใบบัวไปให้ชมด้วย :015:
  • พี่โตคับ พอจะหาลูกหมา สายที่พอจะเข้ากับcameoได้ ให้บูมหน่อยได้ป่ะ

หาดูในเวปมันไม่ค่อยถูกใจ งบประมาณ15000 ^^

เด๋วบูมจะไปอยู่นครปฐมแล้ว cameoไม่มีเพื่อนเล่น

• สนใจคู่นี้มั้ยครับ วันพุธเย็นๆคงถึงที่อยุธยาหน่ะครับ :015:
    image
    ไฟล์แนบ
    Desktop1 %28640x353%29.jpg 243K
  • โอ่!พระเจ้า แม่เจ้า! ขอเวลาวางแผนปล้นร้านทองก่อนน่ะคับ

ก้อเห็นแล้วมันอยากติดคุกจัง อ่ะคับ^^

พุธไหนคับพี่นัท?
  • พุธหน้าครับ แต่ตอนนี้หนักใจ หมาเมารถครับ :o065:
  • ฮือฮือT_T ตอนนี้cameoไมค่อยสบายเลย ก้อดันลืมว่าพึ่งไปฉีดวัคซีนมา เห็นมันเล่นซนมากจนสกปรกมาก
    เลยอาบน้ำซะเลย!!!
    ก้อเลยเป็นไข้เลยอ่ะ เซ็งจัดๆ
  • หายเร็วๆนะ คามิโอ้ :015:
  • ถ่ายล่าสุดวันนี้เลย image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0314 (640x425).jpg 243K
  • 555555ปัดฝุ่น ลอขึ้นหอกะ พี่joป่ะเนี้ย^^
  • ป้าพร ขอเอาบุญมาบอกนะคะ 081 255 4791 AIS 089 668 2044 DTAC

โอนเข้าบัญชีวัดโดยตรง หรือบัญชีป้าพรกับเพื่อนก็ได้ค่ะ ทุกบาททุกสตางค์ นำไปถวายวัดทั้งหมดค่ะ

ถ้าเป็นการรบกวนต้องขออภัยด้วยนะคะ
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    หนังสือวัดนาจาน.jpg 55K
    1.jpg 77K
    envelope1AA.jpg 89K
    9.jpg 117K
  • บูม ตัวที่เข้ากับคามิโอก็คาบมะม่วงอยู่นั่นไง

ที่ไม่ยอมขายให้ใครก็เก็บไว้เข้ากะไอ้เพอร์เฟคนั่นแหละimage

ใครต้องการทำบุญก็เบอร์บัญชีข้างบนเลยครับ
    ป้าพรสงสัยชาติหน้ารวยกว่านี้แน่ ชาตินี้ก็ไม่มีที่เก็บเงินแล้ว
    ไฟล์แนบ
    188211.JPG 111K
  • okokคับพี่โต ซุ่ม ซุ่ม! วันนี้บูมโคตรเซ็งอ่ะ แม่งขับรถไปจนถึงสะพานควายแล้วอ่ะ

ตัดสินจัยโทรหาหมอ เช็กเพื่อความชัว ปวดกะบารจี๊ดเลยพอหมอบอกวันนี้ครินิกปิด

cameoอดข้าวฟรีไปดิ แต่ตอนแลกหน้ามืดจะไปตัดที่อื่น แม่งเสือกไม่มีที่รับตัดอิก

ตลาดไทมันก้อเลิกแล้ว เซ็งจัด วันนี้ สงสารก้อสงสารcameo

เป็นความผิดเราเองที่ไม่เช็กให้แน่นอนอ่ะ
    T.T :o005:
  • ครอกcameo ขอซักโหลเดียวพอป่ะพี่โต (สาธุ)^^

ตอนนี้บำรุงกะจายเลย ทุกสัพสิ่งที่เขาว่าดีซื้อมายัดให้มันหมดเลยอ่ะ

กินcaninหมดไปหกเจ็ดโลแล้ว กินดีกว่าบูมอิก^^ :o007:
  • F1 มันก้อกินดีน่ะพี่โต บูมฝึกให้มันกินเพียวเลย

ตอนแลกมันดมดม บูมจัยแป้วเลย นึกว่าจะไม่กิน ที่ไหนได้ล่ะ
    ซัดเกลี้ยงมื้อล่ะถ้วยมาม่าเลย เสริมด้วยไข่ต้มกินเล่นอีกวันล่ะสองฟองพอ อาหารว่าง กล้วย ท้องก้อไม่เสียถ่ายเป็นก้อน
    ตอนนี้บูมลดให้กินวันล่ะสองมื้อพอ เช้า-เย็น
  • อยากได้ลูกพิทบูลจังเลยคับ อยู่โรจนะ
  • สวัสดีครับ พี่โต สบายดีนะครับ ขออนุญาตเข้ามาทักทายชาวอยุธยา

คุณNat_Lampang Baibour ใส่กับJOJO หรอครับ น่าสนใจครับ
  • ฝากพี่โต...ช่วยติชมคับ...image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1566.JPG 53K
  • สวยครับหนึ่ง เมื่อไหร่จะมีผลงานละเนี่ย ไอ่เลิร์ทแซงไปแล้วนะ

เอาตัวใหม่มาอัพด้วยซิ อย่าซุ่มนานนะ
  • เมื่อวานหันไปหันมาพี่โตกลับไปแล้ว เมื่วานกลับเร็วหรือพี่ ....

• ยังหาตัวเมียไม่เจอเลยคับพี่..... :bz ส่วนตัวใหม่ให้พร้อมแล้วจะอัพ...ให้ชมแน่นอนคับ... L-) image
    ไฟล์แนบ
    DSCN5463.jpg 61K
  • วันงานกลับไว ไปนั่งเล่นหาดบางแสน

ไอ่เฟคลงทะเลครั้งแรกimage

ไฟล์แนบ
    wt.JPG 187K
  • Perfect งามสมคำร่ำลือจริงๆ ชอบๆ :063: