ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอปรับราคา ลูกG_cell + Big shot เนื่องด้วย..
  • คุณทำทุกอย่างได้ดี และดีมากแล้วค่ะ ติดตามดูอยู่ตลอดค่ะตั้งแต่แรกเลย ยังเคยบอกว่าอยากเข้าไปดูเลย
    แต่เวลามันไม่ไหวจริงๆค่ะ เพราะที่บ้านมีที่ต้องดูแล 3 ตัว ตัวมันค่อยค่อยโตเพราะกินกันได้ไม่เยอะ เลยต้อง
    คอยดูแลมากหน่อย อีกทั้งยังมีลูกที่กำลังซน1คน+กับเวลาในวันหยุดมีวันเดี๋ยวคือวันอาทิตย์ เวลาเลยไม่พอ แต่ยังงัยก็เป็นกำลังใจให้ตลอดค่ะ หมาสายเลือดดีมันต้องหมดค่ะ
  • อินนิชิโอ หมู่บ้านสวย แถวนั้นเวลาหมอกลงจะลงคลุมไปหมดและหนาเหมือนอยู่บนดอยเลย
  • คุณ kaday ผมแวะไปพฤกษา11มาแล้วนะ จะลองเข้าไปแอบดูหนูๆซะหน่อย ไม่รู้อยู่บ้านไหน อิอิ หาไม่เจอ 555
  • ผมอยู่ท้ายซอยเด็กๆอยู่ในบ้านกับหมาโตครับ
  • ผมว่าขาย3-5พันกำลังเหมาะสมครับเพื่อเป็นการไม่แบกภาระสำหรับตัวคุณ
    ขอโทษไวนะที่นี้ถ้าตรงเกินไป
  • เห็นใจเห็นใจ ไม่ได้ดั่งที่หวังไว้
  • เท่าที่ตามอ่าน จากความเห็นส่วนตัว ผมว่าคุณ Kaday ไม่ค่อยมีเวลาดูแลน้องหมาเพราะติดงาน สภาพน้องหมาเลยไม่ค่อยอ้วนท้วนสมบูรณ์ตามที่เห็นจากรูป เลยอาจจะทำให้คนที่คิดจะซื้อ เค้าตัดสินใจยาก เดี๋ยวน้องหมาเริ่มยืดตัว ยิ่งจะทำให้ดูผอมเข้าไปอีก ขุนๆ น้องหมาหน่อยก็ดีนะจะได้มีคนมาซื้อไปเลี้ยงไวไว

เดี๋ยวเป็ยแบบผม ผมเคยเลี้ยงแม่หมา 1 ลูก ออกลูกมา 9 ตัว คนมาขอเอาไปเลี้ยงเลือกตัวอ้วนๆ ไปหมด เหลือแต่ตัวไม่ค่อยอ้วนอีก 3 ตัว ผมเลยเลี้ยงเอง แต่ก็ไม่มีเวลาดูแลมัน เพราะงานยุ่ง สุดท้ายส่งไปเฝ้าไร่หมด ตอนนี้เลยเหลือที่ไร่ 2 ตัวแม่ลูก เพราะโดนงูกัดตายไป1 โดนรถทับไปตายโรงพยาบาลอีก1 เซงเลยผม ได้แต่คิดว่าถ้ามีเวลาให้อาหารให้นมขุนมานให้อ้วนๆ มานคงมีคนเอาไปเลี้ยงไปดูแล ไม่ต้องไปตายอย่างนั้น T T
  • ขอบคุณทุกความคิดเห​็นครับ เพิ่งมาเป็นช่วงนี้ครับที่เวลาน้อยลงเพราะเนื่องด้วยทำด้วยกันแค่ 2 คนกับแฟนเช้าออกลับดึก แต่ใจมันรักครับ และแต่แรกก็ไม่ได้คาดหวังว่าจะออกมามากเต็มที่ก็ 5 ตัว แต่นี่ออกมาตั้ง 9 ตัวแต่ก็ไม่มีปัญหา และจู่ๆปัญหาที่ไม่ได้คิดว่าจะเกิด ตามมาแบบซ้ำซาก แต่เรื่องอาหารผมไม่เคยอดครับบางที่กินมากกว่าด้วยซ้ำแต่ไม่ยอมอ้วนซักที่ กินจนป่อง สักพักก็อึออกหมด และอีกอย่างผมอาจจะเป็นคนที่พูดตรงไปก็ได้เพราะผมจะถามทุกอย่างเพื่อดูว่าผู้ซื้อสามารถที่จะนำเขาไปเลี้ยงดูได้ และถ้าดูว่าจะไม่ได้ก็จะแนะนำไปครับ

**ขอระบายหน่อยช่วงนี้ดูแปลกๆเจอแต่ลูกค้าวัยรุ่นหรือมือใหม่ ที่คิดจะเลี้ยง หรือเลี้ยงอยู่แล้วแต่ดูเหมือนจะยังสงสัยอะไรบางอย่าง นักแล้วไม่ค่อยทำตามนัด นัดให้เรารอแต่ก็ไม่มาจะบอกกล่าวหน่อยก็ไม่ทำไม่รู้กลัวอะไร หรือบางที่เจอต่อราคาแบบน่าเกลียดมากผมก็ไม่ผ่านให้ แต่ผู้ซื้อที่ต่อราคาหมาผมก็น่าจะเข้าใจว่าหมาสายเลือดเป็นมายังไง หรือเอากันง่ายๆคือมันต้องมีต้นทุนทั้งแม่หมา ทั้งพ่อหมาที่ต้องผสม ทั้งอาหารที่ต้องให้แม่หมาก่อนท้อง ระหว่างท้อง และหลังคลอด ลูกหมาอี วัคซีนอีก โรคภัยระหว่างเลี้ยงอีก ค่าไฟค่าน้ำที่ใช้ล้างอึล้างฉี่ที่หลับที่นอน และฯลฯ ทำไม่ไม่คิดเห็นใจผู้ขายบ้าง ต้องอดหลับอดนอนเลี้ยงเฝ้าดู คิดว่าจะได้แบบถูก และปัญหาจิปาถะอื่นที่จะตามท่านที่ชอบของถูกๆๆๆๆ ท่านพร้อมที่จะรับกับมันไหม ซึ่งล้วนแต่ใช้เงินทั้งนั้น ส่วนตอนนี้ลูกหมาอ้วนหรือไม่คงคิดแล้วเพราะเลยช่วงจ้ำม่ำไปแล้วคงแต่ให้เขาแข็งแรงสุขภาดีมีกล้ามเนื้อที่แน่นดีกว่า เพราะลูกหมาอ้วนสักวันก็ผอมสำหรับคนชอบกิจกรรม แต่ถ้าอยากให้อ้วนก็ล่ามโซ่สั้นๆให้กินแต่ไขมันกินแต่ข้าวและไม่ต้องวิ่งนอนอย่างเดียวกินแบบไม่รู้จักอิ่ม เดียวก็ได้หมาอ้วน

**ตอนนี้ความคาดหวังหมดไปแล้วคงเหลือแต่เลี้ยงให้ดี และสำหรับท่านที่สนใจโทรมาพูดคุยและไปดูถึงที่บ้านถ้าชอบใจคุยกันในราคาที่เหมาะสม...ก็เอาไปได้เลย เสาร์อาทิตย์นี้ผมอยู่บ้านราคาก็ตามที่ระบุไว้ที่แก้ไขล่าสุดแต่อาจจะมีพิเศษสำหรับท่านที่สนใจจริงๆ เข้ามาชมได้ครับ เสาร์-อาทิตย์นี้image
    ไฟล์แนบ
    Photo 1.jpg 62K
  • สายเลือดหมา กับราคา ผมว่าไม่ขี้เหร่เลยนะครับ
    ถ้าไม่ติดว่าเพิ่งหิ้วมา1ตัว ผมคงจบที่คอกนี้แล้วครับ
    ช่วยดันครับผม
  • ขอบคุณครับ ช่วงนี้มันมีอะไรหลายๆอย่างกำลังกดดันผมอยู่ผมจึงจำเป็นที่ปรับราคาลงมาแบบนี้ซึ่งมันไม่ใช่ความคิดแต่แรกของผมแต่ด้วยอะไรหลายๆอย่างที่เกินจะอธิบายมากเกินไป ท่านที่เข้าใจในสายเลือดนี้ก็คงเข้าใจผมเช่นกัน
  • ช่วยดันครับ
    คุณ Kaday จับหมาแต่ละตัวมาโพสโชว์สรีระ เหนื่อยหน่อยแต่อาจช่วยคุณได้นะ..
  • คุณkaday เอาใจช่วยครับ ต้องอดทนครับ แต่ทุกอย่างก็ขึ้นอยู่กับ คุณkaday
  • สู้ครับ เอก พี่เป็นกำลังใจให้ /0108
  • ช่วงนี้ลูกหมาล้น อาจขายยากนิดนึ่ง
  • คุณ kaday ผมขอโทษจริงๆครับ

ผมคือคนที่โทรไปหาคุณแล้วอีก 30 กม จะถึงบ้านคุณอ่ะครับ

น้องมันทำผมเสียเลย อีก 30 กม.ถึงที่นัดหมาย อยู่ๆก็โทรมาบอกผมว่ายกเลิกซะงั้น งานนี้ทำผมเสียคนไปเลย
    ขอโทษด้วยจริงๆครับ ครั้งต่อไปถ้าน้องมันจะเอาผมจะเช็ครายละเอียดให้ดีกว่านี้ครับ
    ขอโทษจริงๆครับ
  • ถ้าอยากขายออกก็ต้องกดราคาลงอีกนิดครับ
  • เข้ามาดูน้องหมา แต่เห็นแต่พวกสัมภเวสี มาช่วยขาย

จขกท tattoo สวยดีนะคะ อิอิ

ขอให้ปล่อยหมดไวไวนะคะ

ปล. ผีที่ปากแย่ ก้อขอให้ปล่อยสุนัขออกจากปากไวไวเช่นกัน
  • ช่วยดันค่ะ หมาคุณสวยค่ะ อยากได้ แต่ไปมีปัญญา เลยช่วยดันๆๆๆ ชอบมากๆๆค่ะ พิทบลูนี่อะ
  • ขอบคุณครับที่เข้าใจ..คุณKriangsak ไม่เป็นไรครับ ทุกอย่างมันไม่ได้เป็นอย่างที่ใจหวังไว้อยู่เสมอ แค่เข้าใจก็เพียงพอแล้วครับ ทุกท่านที่ล๊อคอินหรือไม่ก็ตามขอบคุณครับ

ตอนนี้ตัวผู้เหลือเจ้าม่วงตัวเดียวครับ ส่วนตัวเมียเหลือ เจ้ายาหยี (ฟ้า)/ยาย่า(ส้ม) / เจ้าเหลือง/เจ้าขาว

ลองโทรและเข้ามาดูตัวจริงครับตอนนี้กำลังซนทุกตัวเลยครับ สะดวกเข้ามาชมได้ครับ แต่เป็นวันอาทิตย์ยิ่งดีครับ
  • ขอบคุณมากครับคุณ kaday ที่ไม่เคืองกัน
  • ขอให้ขายหมดไวๆๆ นะครับพี่เอก

ปล. คิงส์ ชลบุรี
  • สวัสดีน้องคิงส์ที่เข้ามาเป็นไงได้อย่างที่ใจต้องการหรือยัง.. :)
  • วันนี้มีรูปที่ถ่ายแบบห่วยแสนห่วยมาให้ดูแบบเล่นๆ ว่าเวลาคนง่วงนอนแล้วถ่ายรูปเป็นยังไง 55555
    เจ้าม่วง ตัวผู้ ***เหลือตัวเดียวครับ 8,000.-
    image

ตัวเมีย เจ้าเหลืองตัวที่มีขีดขาวที่หน้า อกขาวด้านซ้ายมือ 5,000.- image

ตัวเมีย เจ้าขาว 6,500.-imageimageimage

ตัวเมีย เจ้ายาย่า (ส้ม) 7,500.-image

แล้วก็ยาหยี ครับลืม.. 8,000.-imageimage

เข้าไปชมแล้วลองเสนอราคากันดูครับผ่านง่ายกว่าอิออนอีก5555
    ไฟล์แนบ
    DSCF4151.jpg 66K
    DSCF4150.jpg 58K
    DSCF4138.jpg 30K
    DSCF4153.jpg 88K
    DSCF4121.jpg 31K
    DSCF4145.jpg 60K
    DSCF4149.jpg 76K
    DSCF4148.jpg 42K
  • วัดเด่คร้าบเพ่เอก เด็กที่บ้านน่ารักทุกตัวเลยเพ่ สุดๆๆ ว่าใครจะมาเป็นผู้ครอบครองบ้างเนี่ย
  • สวัสดีก๊อป ...... คนมันง่วงนอนหลับหน้ากรงตื่นมาเห็นนั่งมองกันเลยหยิบกล้องที่วางอยู่ข้างถ่าย และก็หลับต่อ เห็นสว่างอย่างนี้จะตี 2 แล้ว
  • หนุนครับ
  • วันอาทิตย์นี้อยู่บ้านครับ แต่ถ้าเป็นวันเสาร์อาจจะตอน5-6โมงเย็นครับ เพราะเลิกงาน 3 โมงเย็นครับ
  • เข้ามาเช็คดูหน่อย...ดูอีกทีก็วันจันทร์..ฮือๆๆๆๆๆเขาชดเชยวันแรงงาน แต่เราไม่ได้หยุด..ฮือๆๆๆๆ
    .วันอาทิตย์ผมอยู่บ้าน ใครสนใจโทรมาได้นะครับ รูปอาจจะถ่ายไม่ได้เรื่องต้องมาดูเองหรือให้ส่งแบบส่วนตัวก็ได้ครับว่าตัวไหน ลง mail ไว้แล้วจะถ่ายส่งไปให้แบบเฉพาะกิจ 5555
  • ตอนนี้นั่งอยู่หน้าคอมแล้วครับสามารถติดต่อและสอบถามข้อมูลได้ครับ