ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิสติ้ง คลอง 6
  • เอางัยดีว่ะเรา.... :o002: :o002:
  • โหยยยย ป๋า เจี๊ยบ เอารถ มาขน หมู ที่บ้านหน่อยยยยยย

เอาไปไม่ได้ มันอ้วนนนนน
  • **** ว้าวๆๆๆ ยังไงดีวะเนี่ย รถไม่มี

จะเอาหมาไปยังไงวะ......

ถ้าไปอาจจะไปได้แต่ตัวนะหยก

ไม่รู้จะได้เอาหมาไปเรอะป่าวนะ
    ไฟล์แนบ
    Image578 (Custom) (Custom).jpg 37K
  • :o010:ผมก็เรียนอยู่ที่พระจอมเกล้าพระนครเหนือปราจีนเหมือนกันคับผมเรียนคณะเทคโนโลยีและการจัดการอุตสาหกรรมอะคับจะจบปีนี้แล้วคับแล้วคุณsoncha เรียนคณะอะไรหรอคับถ้ายังไงว่างๆก็เข้ามาเล่นในเมืองก็ได้คับบ้านผมอยู่ในตัวเมืองปราจีนอะคับผมพาหมาไปวิ่งแถวริมแม่น้ำทุกวันคับ:o070:
    ไฟล์แนบ
    PIC_0027.jpg 30K
  • เรียนคณะเดียวกับเพื่อนผมเลย ตอนนี้จะจบแล้วมั้ง ชื่อ แหม่ม เด็ก ปวส. มา
  • ผมก้อคณะเดียวกะท่านล่ะปีสุดท้ายเหมือนกัน

แต่ผมสาขา สารสนเทศนะ (ITI)

อยากรู้จักคับ son_iti12@hotmail.com
  • :m125:คับคุณsoncha บ้านผมอยู่ซอยเฉลิมโชติอะคับบ้างคนก็เรียกซอยพาณิชคับอยู่ตรงกันข้ามกับธนาคารสิกรไทยอะคับมีศูนย์ทรูมูทอยู่หน้าปากซอยบ้านอะคับยังไงก็เข้ามาคุยกันก้ได้คับ
    tep_da09@hotmail.com คับผม
  • :m032:ท่านบอมคับเดียววันที่เค้าจัดงานมิ้สติ้งกันที่คลอง6อะขอไปนอนที่หอท่านด้วยได้อะป่าวขี้เกลียดกลับอะ
  • :013: ร้านคุณ x ที่ที่เขาเล่น vespa ด้วยไช่ปะถ้าไช่ดีเลยคนคุ้นๆกัน :013:
  • มีอาไรให้ช่วยไหมหยก

บอกได้นะครับผม