ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะถูกจะแพงขอแดงไว้ก่อน ( REDTRITRON + REDSUNNY+MALI)
  • เห็นมีแดงแดงเยอะจังขอ UPDATE RED TRITRON หน่่อย เปิดผสมนะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 147K
    2.jpg 135K
  • ต่อไป RED SUNNY ฮีทสามใกล้มาแล้วกำลังเช็คพ่อพันธ์คับใครมีสายใกล้เคียงแนะนำหน่อยคับ
    พ่อ DOUBLE TIGER แม่ DOUBLE STONDE COLD สายเลือดชัดเจนพอได้เลี้ยงแล้วหลงเลยคับเชื่อฟังคำสั่งดีมากกกกกกกกตัวนี้image
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 200K
  • สุดท้ายขาใหญ่ประจำบ้านแฟนซี REDNOSE MALI ตัวเล็กแต่ไม่เคยยอมใครimageimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 145K
    6.jpg 92K
  • พิทบลูมีหลายแบบหลายสไตล์ขอให้ท่านเลี้ยงพิทบลูอย่างมีความสุขทุกท่านนะครับ
  • NICE!!imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SV400007.JPG 93K
  • tritron ลูกใครครับ อยู่ที่ไหนครับ เบอร์ติดต่อ
    ผมชื่อบอย 0898933059
  • รูปที่ 3 มันมีเหยียบตีนด้วย 555
    tritron ลูกใครครับ แล้วก็อยู่แถวๆไหน นิสัยใจคอ เป็นไง สรีระสูง หัว เท่าไร
  • ชอบหน้าไทรตันสวยครับ
  • ลืมลงเบอครับ 0838310290 สมิงบ้านไร่พิทพระบาท(ตั้งเองเลยเรา) สายเลือดพ่อและสายเลือดimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SOLfamily.jpg 96K
    DSC029592.jpg 86K
    VATO%20FAMILY.jpg 97K
    DSC021812.jpg 75K
  • ขอบคุณครับพี่ตี๋ที่เคารพ ผมติดตามพี่ตลอดนะครับชื่นชอบส่วนตัวครับ ตอบน้าผีนะครับ นิสัยกับเจ้าของเหมือนเด็กขี้เล่น แต่คนแปลกหน้าจากใบหน้าไม่มีใครเข้าใกล้ ขนาดพี่พี่ในพิทพระบาทยังเกรงเกรงเลยแต่ปกติครับถ้าไม่เดินลับลับล่อล่อ หรือชอบล้อเลียนมันแกล้งเห่าใส่มันมีคนหนึ่งมันไม่ชอบครับส่วนเรื่องสรีระไม่เคยวัดเลยพี่
    สนใจชมตัวจริงได้ครับ ที่ พระพุทธบาท สระบุรี ครับ ยินดีต้อนรับ เพราะเราชอบในสิ่งเดียวกันจึงมารวมกันครับ
    นี่ผลงานเจ้าtritron ครับ อยู่กับนิว สระบุรีครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    183025.jpg 92K
    183026.jpg 56K
  • สวยครับ..สนใจเตี้ยๆตันๆมาบ้านพี่เลยน้องเดี๋ยวจัดให้
  • ส่วนรูปนี้ มันเหยียบจริงด้วยเพิ่งสังเกตเหมือนกัน 55555image
    ไฟล์แนบ
    195534.jpg 200K
  • แดงๆสวยๆทั้งนั้นเลย
  • อีกตัวพี่ในกลุ่มฝากมาคับimage
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 80K
  • ว๊าว ลายเสือมาเลย สวยๆสวยครับ

ที่โคราชผมก็มีลายเสือสวยๆตัวนึงครับ ชื่อ กล้วยหอม ของเฮียวุฒิ ครับ เดี๋ยววันหลังผมจะเก็บภาพมาให้ชมครับ
  • เลี้ยงได้เยี่ยมไปเลยครับพี่ เจ้าTRITONหล่อเลยๆๆๆ ยังเทรินได้อีกเยอะแน่พี่
    อีกสองตัวนี่ก็แจ่มไม่เบา บ้านนี้มีแต่หมาสวยๆๆๆๆ
  • เดี๋ยวนี้หมาแดงบ้านเราสวยๆเพียบเลย :063:
  • พี่A_Robocop01 ทำบลูลี่เรดซักทีซิพี่ รู้พี่ทำได้555 ขอบคุณครับ Mew_ArKa และ28K JACK_PITBULLPOWER ติดตามผลงานทั้งสองค่ายตลอดครับ
  • sunny vs seagame เชียร์ :X
  • พี่ เต๋า ก็ หามาทำเองเลย จะได้สะดวกผมด้วย เพราะอีกไม่นานจะเล่น เตี้ยๆตันๆแดงซักตัว :006: :-D
  • สวยครับ TRITRON ยังหล่อได้อีก