ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกเก่า แต่หน้าใหม่ แนะนำตัววว
  • แนะนำตัวก่อน :) ชื่อ มาย อายุ 16จะ17 อาชีพ นักเรียน
    มีน้องหมาชื่อ พูม่า ปัจจุบัน อายุขวบหน่อยๆ เพศเมีย นิสัย ร่าเริง หวงของและเจ้าของมากก (ใครมายุ่งมีเละ) และกิจกรรมสุดโปรดคือการกัดรองเท้า การดึงเชือก และการไล่แมวไล่จิ้งจกหรือตัวอะไรที่เคลื่อนไหว
    หน้าที่หลักของพูม่าคือเป็นเพื่อน และเฝ้าบ้าน พูม่าจะชอบเฝ้าบ้านมากยิ่งเวลาปิดร้านชอบเดินสำรวจ หรือ ตอนมีคนมาซื้อของ มันก็จะเหล่ แล้วเห่าให้รู้ว่ามีคนมา (เลี้ยงพิทไม่ผิดหวังจิงๆ)

ไม่มีไรจะพูดละ 55 ฝากพวกพี่ๆรึน้าผีติชมด้วย (ติมาเลยค่ะ จะได้ปรับปรุงการเลี้ยง)
    จุดประสงค์การตั้งกระทู้คือ อยากจะหาเพื่อนที่เลี้ยงพิทสายไหนก็ได้ค่ะ จะได้ปรึกษาเกี่ยวกับการออกกำลังกาย การกิน และอีกหลายๆอย่าง ใครมีเวลาว่างคุยก็แอดมาที่ pitbull_puma@hotmail.co.th (เมล์พูม่า 555) ขอบคุนสำหรับพื้นที่น้อยๆ

(ในรูปเป็นรูปเก่า พอดีวันนี้เพิ่งถ่ายรูปมาแต่สาย usbหาย เลยลงรูปเก่าก่อน ในรูปประมาณ 10เดือนกว่า)

imageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00151.JPG 139K
    DSC00152.JPG 139K
    DSC00158.JPG 149K
    DSC00157.JPG 153K
    DSC00160.JPG 140K
    DSC00163.JPG 141K
    DSC00165.JPG 141K
    ;p;.JPG 199K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00109.JPG 207K
    DSC00128.JPG 146K
    DSC00133.JPG 151K
    DSC00127.JPG 157K
  • หน้าตาดีเชียว
  • โอ้หมามีการศึกษาด้วย สวยดีครับ
  • เออ แบบว่าอายุเราเท่ากันเลย แต่รู้สึกว่าพี่จะแก่กว่าแค่ไม่กี่เดือน เรามาเป็นเพื่อนกันเน๊อะ ฮ่าๆๆ
  • ลายเสือสวยครับ
  • "เออ แบบว่าอายุเราเท่ากันเลย แต่รู้สึกว่าพี่จะแก่กว่าแค่ไม่กี่เดือน เรามาเป็นเพื่อนกันเน๊อะ ฮ่าๆ"
    ออกตัวแรงเลยทีเดียวอ่ะป๋า ^^ 555+
  • ลายเดียวกันเลย ของผมตัวผู้
  • หล่อครับ
  • ป๋าอ่ะ 16 ไปครบสามรอบแล้วมั้งครับ อิอิ
  • เฮีย 16 เนี่ยะอะไรเฮียที่เท่ากัน...อย่าบอกนะว่าไอ้นั่น....16
    555
  • 555555 ขอบคุนพี่ๆที่ติชม
    ใครมีสุนัขก็มาอัพเดตในหน้านี้ก็ได้นะ อยากรู้จัก :-D
  • เอิ่มมมม
    ป๋าครับ อายุ16น่ะครับไม่ใช่หน้าตา
    อิอิ
    แซวขำขำน่ะคับ
  • เปล่าๆ ป๋าแกพิมพ์ผิด แกจะบอกว่า61 555
  • ป๋ามาร์ค ดูกี่ที ก็ไม่เคยแก่ ค้าบบบบบบบบบบบ
  • น่ารักครับน้องมาย
  • หวัดดีคับน้องมาย พี่ว่าพูม่าน่าจะตัวใหญ่กว่าลูกหินอีกนะเนี่ย น่ารักดีคับ

(หวัดดีคับพี่รงค์ เด๋วนี้ไม่ได้คุยกันเลยนะพี่ 555 เด๋วถ้าว่างๆต้องโทรไปรบกวนพี่ซะหน่อยแล้ว 55555)