ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกpitbull 1ด 10 วัน กินข้าวสวยได้ยัง ครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0799.jpg 264K
  • ของผมให้เค้ากินกล้วยน้ำหว้ากับไข่ไก่ต้มสุก(บด) ผสมกันครับ แล้วตบท้ายด้วยนมแพะครับ กินจนพุงกางเลย
  • ช่วย เม้น กัน น่อย นะ คราฟ ว่า แต่ ตัวนี้โตไปok ไหม ครับ

• วันนี้ พ่อ ผม ไห้ มัน กิน ข้าวสวย กลัว มัน ไม่ ย่อยอ่าครับ
  • image

ตัวเมียของผมครับ
    ไฟล์แนบ
    205032_185385158174732_100001097467466_461150_3635937_n[1].jpg 81K
  • สวยครับ
  • กินได้เเล้วล่ะครับ..เเต่อย่าให้ข้าวเเข็งไป ให้ข้าวสุกเเบบอ่อนๆหน่อย..
    ตัวเเรก หน้าเเอ๊บเเบ้วดีครับ...น่ารัก สวยดีครับ

ตัวล่างก็หน้ากระจ้อนดี....น่ารักอีกเเบบ..
  • 55+ ขอบคุณครับคุณ MakotoHIN29
  • ไอ้ตัวบนดูท่า...น่าจะหัวใหญ่ไม่น้อยนะครับท่าน ^^
  • สวยจัง
  • ขอบ คุณ ทุกๆ คนเลย คราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
    ขอบคุณ มากๆๆ คราฟฟฟ
  • ของผม ให้กิน กล้วยน้ำว้า ปั่น กับนมกล่อง ตั้งแต่ได้ 11-12 วันเลยครับ
    แต่กับข้าวสวยไม่กล้าครับ เพราะอายุเค้าเด็กกว่าของคุณ เค้ายังไม่รู้จักเคี้ยว ครับ
  • ขอบ คุณ ครับ
  • น่ารักมากเรยค่ะ อยากเลี้ยงมากเรยแต่ยังเก็บเงินซื้อไม่ได้สักที อยากซื้อมาเป็นของตัวเองสักตัวเพราะตัวที่พ่อซื้อให้เลี้ยงมาหลายปีมันตายไปแล้วค่ะ....เศร้า
  • ไม่ เป็น ไร ครับเก็บตังซื้อตัวไหม่ ตัวนี้ผมซื้อ มาไม่เท่าไร่เองเก็บตังเหมือนกัน
  • Kriangsak ตัวพอๆ กันเลย ครับ

จังหวัดไร ครับ
  • โคราชครับ
  • คุนkriangsak เค้าชอบเลี้ยงเด็กๆครับ หมาเด็ก คนนี่ก็เด็ก แบบเกิน20แล้วงด5555
  • งั้นเราก็ต้องเลี้ยงคุณkriangsak เสียเองสิน่ะ55