ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(ปิดการขายครับ)
  • ตัวเท่าไหร่ครับ ขอรูปพ่อแม่ด้วย
  • เบอร์ติดต่อ รูปพ่อแม่ ราคา - -*
  • ตกลงจะขายรึป่าววว่ะ
    รึว่าลงกวนนนนนน ...ี,,,,,,,,
  • สีสวยครับบบบบบบบบบบบบ
  • ขายเท่าไหร่งะ
  • น่าเอาไปยาง อิอิ สวยมากครับ
  • โทษทีครับคอม เจ้ง....
    ตัวละ 5,000 ครับ
    มี 4 ตัวครับ รูปอีก 3 ตัว เด๋ว ตามมา + พ่อแม่คับ
  • ถ้า5พันจริง เดี๋ยวหมดแน่ ฟอร์มสวยนะ แต่รอดูพ่อ-แม่หมาก่อน
  • พ่อกับแม่น่าจะขี้เหล่มากถึงไม่ลงรูปซะที
  • นี่แม่หมาครับ
  • อีกตัวครับ
    images by free.in.th
  • อีกทีครับ
  • หมาอยู่ใหนครับ ขอเป็นกรุงเทพ

สนใจตัวสีบลู เพศผู้ป่ะถ้าผู้เอาเลย

0823233092 ปอ ถ้าขายก้อโทรมา
  • ลืมอ่านหัวข้อ

ส่งกรุงเทพได้ม่ะ ส่งฟรีน่ะ
  • เพศผู้สีแดงตัวเดียวคับ
    ส่วนค่าขนส่ง 500 คับ
  • พ่อหมาล่ะจิงใจหน่อย
  • สีบลู
    ส่ง ฟรี กรุงเทพ

ก้อเอาเลยครับ
    0823233092
  • แบบนี้คงพอนะ
  • ช่วยค่าส่งหนอยละกานนะ...
  • พ่อหมากากๆเค้าทิ้งมายังจะมาขายแพงอีกรูปก็ไม่ชัดยาวก็ยาว5000พร้อมส่งไม่ขายก็โง่แหละะ
  • หมาเมิงรึงัยวะ รู้ดีจิงนะเมิง
  • คุณผี....นี่อุตส่าห์ห่างหายไปนาน...ไม่ค่อยอยากจะเข้ามากระทู้เท่าไหร่นักหรอก....แต่ในเมื่อมึงเสนอ...ได้กูจะตอบสนองมึง......กูน่ะรู้ว่ามึงน่ะเป็นใคร....ชื่ออะไร....แล้วรู้จักบ้านมึงด้วย.....มึงอย่าให้พวกกรูบุกนะ...กูอุตส่าห์ปล่อยมึง....มานานแล้ว.....มึงจะทำเป็นธุรกิจก็เรื่องของมึง...พวกกูก็ไม่เคยยุ่ง.....มึงได้ก็เป็นเรื่องของมึง...กูไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกับมึง...แต่กูขอร้อง....มึงอย่ามาสร้างความปั่นป่วน..วุ่นวายให้พวกกู...ใครจะได้หมามายังไง..ที่ไปที่มามึงเดือดร้อนไรนักหนาว่ะ....มึงอิจฉาที่ขอตั้งชมรมไม่ได้..รึว่ามึท้องอืีด......กระวน กระวาย...กระสับกระส่าย..ไตพิการ ...อาหารไม่ย่อย...หรือว่าเมียมึงไม่ได้ทำการบ้านให้มึง.......น้ำไม่ออกเหรอไอ้ควาย....
  • to...........Bieber
    ขอบคุณมากครับท่าน ผมก็ไม่รู้จะทำยังงัยเหมือนกัน
    เราก็ขายของเราอยู่ดีไม่รู้มันมาก่อกวนทำ..........ไรก็ไม่รู้
  • TO คุณ Bieber

ผีตัวนี้ตัวเดียวกันที่มันชอบมาป่วนพวกเรา มันอิจฉาเรา มันไม่มีกลุ่มเหมือนเรา ไอ้หน้าตัวเมียเอ้ย..! มึงก็เป็นแต่ลับหลัง กับลักหลับนั่นแหละ Matha Fuck...!
    ผมก็รู้มันเป็นใคร อยู่ใครอยู่มันดีแล้ว ไอ้ผีตัวนนี้คนสกลชัวร์ล้านเปอร์เซ็น มันจะรู้เรื่องพวกเราได้ไง มันนั่นแหละชัวร์ เอาไงเอากันพี่
  • บอกเราหน่อยดิ aonsnot.........
    เด๋วจัดเลย...............
  • อุ๊ย..................
    ยังขายอยู่นะคร้าบ...................
  • TO คุณ eark

ยินดีที่ได้รู้จัก ค่อยว่ากันที่ A.P.S. ครับ
  • ok ครับคุณ aonsnot
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ
  • เห็นหลายๆกระทู้อยู่นะทำไมถึงชอบมาก่อกวน ไม่สุภาพเลย
  • หมากากๆที่เจ้าของเค้าทิ้งมา....มึงไม่ต้องพูดมาถึงนี้หรอก....แค่มึงโพสต์เข้ามากระทู้ก่อนๆ...พวกกูในชมรมก็รู้แล้วล่ะว่ามึงเป็นใคร...ถ้ามึงยังจำไม่ได้มึงลองกลับไปอ่านกระทู้เก่าๆ...ที่มึงเคยโพสต์เข้ามา...ได้หมามาฟรีๆ...ผสมหมามั่ว...แต่กูก็ไม่ได้มีความคิดมั่วๆแบบมึงกูเลี้ยงพิทบูลเพราะกูรัก...และมันก็รักเจ้าของ...ที่มึงรักมันเพราะว่ามันเป็นธุรกิจให้มึง..มันทำเงินให้มึง..นั่นมันเรื่องของมึง กูดีใจที่มึงทำเป็นธุรกิจของมึง..กูไม่เคยอิจฉา..กูไม่เคยยุ่ง...และกูไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกับมึง...เพราะมันเรื่องของมึง...ดีแค่ใหนที่กูได้มันมาฟรีๆ...ดีแค่ใหนที่กูไม่ฆ่ามันให้ตาย....กูตามกระทู้ที่มึงเข้ามาก่อกวน...ปั่นป่วน....สร้างความวุ่นวายให้คนในชมรม A.P.Sของพวกกู...มึงอย่าพยายามเลย.....ยิ่งมึงเข้ามาโพสต์Bad Comment ไม่ดี...พวกกูยิ่งจะทำให้มึงอยู่ไม่ได้....และตราบใดที่มึงยังไม่หยุดเข้ามาก่อกวน...ปั่นป่วน...สร้างความวุ่นวายให้คนในชมรม..หรือในแวดวงสังคมพิทบูลอยู่ล่ะก็..ต่อไปนี้กูจะไม่ไว้หน้ามึง....กูจะเอ่ยนามมึงให้คนในPitbull Zoneรุ้ตัวตนที่แท้ของมึงว่ามึงเป็นใคร.....บ้านมึงอยู่ที่ใหน.....กูรู้!!!!กูจะทรมานจิตใจมึงอยู่อย่างนี้ไปเรื่อยๆสัสสส!!!กูจะเอ่ยชื่อมึงอักษรล่ะกระทู้ที่มึงเข้ามา...ถือว่ากูยังให้เกียรติมึง...อักษรตัวแรก...เป็นภาชนะสำหรับรองน้ำ......5555....ใครทายถูกมีรางวัล อิ อิ....อ่อ....อีกอย่างกรรมใดใครก่อ กรรมนั้นตามสนอง55555......เอ้าพี่น้องมันคงรู้ตัวเองอยู่แก่ใจมันอยู่หรอกว่ามีเหตุการณือะไรเกิดขึ้นกับมัน...ข่าวนี้..สดๆร้อนจ้า
  • ไรพี่ อยากรู้...
  • ยังขายอยู่นะคร้าบ......
  • พอดีวันนี้เพื่อนผมโทรมาหาแต่เช้าบอกว่าได้เปิดกระทู้นี้ดูและเล่าให้ฟังถึงสิ่งที่คุณBieberพิมพ์ เลยนึกสงสัยว่าเค้าพูดถึงผมหรือเปล่า ผมยังไม่ได้เข้ามาดู เพราะคอมเสียเลยโทรถามคนชื่อนุ้ย นุ้ยบอกไม่รู้เรื่องก็เลยต้องมาดูกระทู้ที่บ้านเพื่อนใจความทั้งหมดไม่สำคัญสำหรับผมเท่ากับใจความที่ว่า อักษรตัวแรกเป็นภาชนะสำหรับรองน้ำ พอดีผมชื่ออรรณพชื่อเล่นชื่อติ แล้วคุณaonsnotก็บอกว่าอยู่สกลชัวร์ ผมเลยอยากถามว่าใช่ผมหรือเปล่าที่พูดถึง ขอให้คุณBieberตอบด้วย ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัย กรูณษตอบด้วย (ขออนุญาติเจ้าของกระทู้ด้วยครับ)
  • อีกนิดนะครับมี ครูอ้อมกับคุณโตโล่ด้วยนะครับที่ฝากถามมา
  • ไม่ใช่ทั้งหมด...ที่คุณข้องใจและฝากถาม...ในเมื่อเจ้าตัวเขารู้ตัว...แต่เขาไม่ออกมาเปิดเผยตัวและยอมรับ...เขาอยากเป็นผี..ก็ให้เค้าเป็นผีไม่มีศาล...คอยแต่จะแขวะคนโน้นที..คนนี้ที....ปล่อยมัน..เป็นความสุขดรคจิตของมันเขาจะได้หมามายังไง..มันรู้ทุกอย่างและรู้ดีอีกด้วย...คนสกลชื่อขึ้นต้นอย่างคุณก็เยอะแยะ...และไม่รู้จักครูอ้อม...โตโล่เป็นคนเอาหมาให้เค้าไปแล้ว....เค้าจะมาคอยแขวะทำไม...ธุรกิจเค้าก็ยุ่งจะตายเค้าคงไม่ค่อยมีเวลามาสนใจเรื่องยังงี้หรอกนะ..คุณMiraหรือคุณอรรณพ...คุณติ..อะไรก็ตามแต่......ไอ้คนๆนั้นล่ะ...มันคงรู้ตัวมันดี...มันแอบอยู่มันไม่กล้าออกมาเปิดเผยตัวหรอก...ไอ้หน้าตัวเมีย...สังคมคนรัก&เลี้ยงหมา..มันก็คอยแต่จะกัดเหมือนหมาไม่มีศักดิ์ศรี....ไอ้หมาลอบกัด....เท่านี้แล่ะที่อยากตอบ....
    ไฟล์แนบ
    199566_187337931302011_100000774156654_393651_6846571_n.jpg 26K
  • อิ อิ อิ อิ
    ไฟล์แนบ
    31986487386-topic-0.jpg 43K
  • คน จ.อื่นไม่รู้หรอกคับ มันต้องคนสกลนี้แหละไม่รู้ใครที่ชอบลอบกัดสร้างความปั่นป่วน
    คนที่ทำ รู้แก่ใจ...
  • TO คุณ eark

เขาเห็นภาพไม่ชัด เดี๋ยวให้เห็นภาพชัดๆ พ่อหมาตัวเดียวกัน ขอโฆษณาด้วยนะ คุณ eark

มีพ่อหมาเปิดรับผสมสกลนคร หมาชอบกิจกรรม
    v
    v
    v
    Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

ผลงานที่ผ่านมา
    v
    v
    v
    Photobucket

• มันชอบกิจกรรมมาก เดี๋ยวถ่ายมาให้ดูเต็มๆ

• เห็นของจริงแล้วครับ เชือกเส้นเล็กๆ กัดได้แน่น ห้อยนานมากจนเจ้าของได้อุ้มลง
    มันชอบกิจกรรมมากครับ
  • สวยแบบนักกีฬากล้าพูดว่าลูกสุนัขชุดนี้ได้เป็นเจ้าของแล้วจะภูมิใจจ้า
  • to......คุณBieber
    ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลเพิ่มเติม
    เดี๋ยวจะเอาตัวเล็กไปให้ติชมกันครับผม
  • ขอบคุณครับคุณ kan100
  • สกลนคร แลกเปลี่ยนความคิดกันที่นี่นะครับ ทุกอาทิตย์เราจะมีสติ้งกัน

http://pitbullzone.com/community/discussion/18345/aociate-pitbull-akonnakhon-#Item_501
  • ยังขายอยู่ครับ
  • ติ้งด้วยคน มิตติ้งด้วยคน
  • To คุณ arty_arty

อาทิตย์นี้บ้านพี่หน่อง แถวๆหลังที่เที่ยวโกเด้นใกล้โรงแรมพีซีครับ