ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เบสอินโชว์ มาแล้วครับ
  • วิตตามินรวม เบสอินโชว์ บำรุงสุภาพ ผิวหนังขน หลังจากที่ของขาดมานาน ตอนนี้ก็มีมาเรียบร้อยแล้วครับ
  • แหมๆๆของเค้ามีมาเรื่อยๆจริง...จัดไปน้ามาร์คของดีจัดมาเยอะๆ
    เอ้อรวม เคลือบขัดสีด้วยหรือเปล่าครับเฮีย....555
  • ใครสนใจสอบถาม หรือสั่งสินค้าก็โทรติดต่อได้ที่ 02 914 5354 โดยตรงได้เลยครับ
  • เอามาตั้งไว้ที่ดีวันเลยเพ่ เดี๋ยวจัดที่ให้เลยครับ
  • จะเอาอะไรสั่งผ่านเจ้มาเลย ไปแย่งลูกค้าเขาเดี๋ยวพี่งานเข้า ฮ่าๆๆ
  • โทรสั่งสินค้าได้ แต่อย่าจีบพนักงานผมนะครับ ขอร้อง แถวนี้กันดารหาพนักงานยาก
  • จะรับอีกมั๊ยล่ะ แถวนี้ว่างๆน่ะแต่แก่ไปนิ๊ส สนป่ะป๋า
  • บอกความสามารถมา กำลังหาคนเก่งไอที ทำเว็บ ทำข้อมูล
  • แฮ่ๆๆๆ เอาอาหารให้หมาได้ค่ะ
  • ความสามารถสูงมาก หายาก
  • เอาแบบจริงจังแล้วป๋า ช่วยบอกราคาหน่อยค่ะสนใจ ที่บ้านช่วงนี้ฝนตกขนไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ แพงป่าวค่ะ
  • 1,450 บาท มี 90 เม็ด ส่งฟรีไปรษณีย์ไทย ส่งด่วน EMS เพิ่ม 100
  • ทิกเกอร์ขนร่วงเป็นผื่นคันตลอดหมอบอกเป็นภูมิแพ้ถ้ากินแล้วจะหายมั้ยคะ
  • ช่วยได้เยอะครับ หลายท่านเขาพูดมาแบบนั้น ตอนนี้มีลูกค้าพันธ์อื่นเข้ามาซื้อยกโหลตลอดครับ
  • เด๋วรอสิ้นเดือนก่อนป๋าจะโอนตังค์ให้แล้วจะบอกอีกที แบบดูจนๆยังงัยไม่รู้ช่วงนี้
  • คนที่บอกตัวเองจนและทำตัวจน จะไม่มีทางจน เชื่อป๋า ฮ่าๆๆ