ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปงานMeetining D-1 Training
  • ถ้าพิตบูล ต้อง D1ครับ
    พี่มาร์ค รูปโทรมนะเนี่ย ตาอ้นแกจงใจแกล้งถ่ายรูปพี่เค้าออกมาโทรมๆป่ะเนี่ย
    ตี้ครับพี่ได้รับแล้วนะครับขอบคุนครับ
  • รูปเยอะ แต่ไร้สาระก็เยอะ รูปพิธีกรไม่ต้องลงเยอะขนาดนั้นก็ได้เว่อร์ไป เครื่องตูยิ่งโหลดช้าอยู่ด้วย รู้แล้วว่าพี่หล่อ แต่อยากดูรูปหมาครับ
  • อยากไปด้วยครับ งานหน้าจะขอไปด้วยได้รึเปล่าครับ เห็นภาพแล้วน่าไปครับ
  • ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ มาช่วยกันสร้างสัมคมเราให้มีความหลากหลาย หมากล้าม หมากิจกรรม หมาแดง หมาด่าง หมาบูลลี่ เราชอบแตกต่างแต่ไม่แตกแยกครับ
  • น่าสนุกมากเลย...เสียดายครับไม่ได้ไอ..อยู่โคราชแน่ะ...
    ครั้งหน้าว่ากันใหม่...
  • ยินดีต้อนรับทุกท่านเลย ในครั้งนี้หากใครไม่ได้มา ก็รอครั้งหน้าครับ กิจกรรมแบบนี้ต้องมีเรื่อยๆครับ แต่ทั้งนี้ก็ต้องได้ความร่วมมือจากพี่ๆทุกท่านด้วยครับ กิจกรรมนี้ต้องช่วยกันรักษาเอาไว้ เพราะถ้าหากไม่มีใครสนใจ สักวันนึงคงเลือนหายไป เหลือแต่เพียงตำนานและรูปเก่าๆครับ ขอบคุณทุกท่านที่มาด้วยนะครับ

"ทางเราจะมีโปรโมชั่นอะไรนั้น ต้องคอยติดตามนะครับ"
  • รบกวนคุณ TheTuengD1training ผมขอรายละเอียดหน่อยครับ ว่า

ทางไปยังไง (ผมอยู่โคราชครับ)ไปเส้นมิตรภาพ อยู่ตรงไหน ใกล้อะไร อย่างเนี่ยครับ

ขอบคุณครับ
  • ผมแนะนำนะ.. คราวหน้าถ้ามีกิจกรรมแบบนี้ ลองติดต่อให้"เรื่องจริงผ่านจอ" ทำสกู๊ปเรื่องเกี่ยวกับ"ด้านดี(กิจกรรมของสุนัข)"และ"ด้านลบ(สำหรับข่าวที่ไม่ดี)"รับรองได้ออกอากาศแน่
    อย่างน้อยถ้าได้ออกอากาศจริง คนทั่วไปจะได้รู้ว่า "การเลี้ยงพิทบูล" ควรทำอย่างไรบ้าง?
  • พี่ตี๋ครับงานนี้อ้นไม่ได้ถ่ายครับ555+ ว่าแต่พี่มาร์คแก แก่ลงจริงๆๆมั้งครับพี่ตี๋ 555+
  • พี่มาร์คไม่แก่ได้ไงอาทิตย์ที่แล้วกรำศึกหนักทั้งเหย้า ทั้งเยือนฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณ ศูนย์ฝึกสุนัข D-1 ที่เป็นจุดศูนย์รวมของสุนัขอเมริกันพิทบูล ที่ทำให้พวกได้มาเจอกัน

ขอบคุณ พี่มาร์ค ที่ยังเป็นกำลังขับเคลี่อนให้สุนัขอเมริกันพิทบูลยังคงอยู่คู่กับกิจกรรมดีๆ ตลอดมา

ขอบคุณ ทุกคนที่มาร่วมงาน และทุกคนที่อยู่ทางบ้านหวังว่าสักวันคงได้มาร่วมกิจกรรมดีๆ ร่วมกัน

อเมริกันพิทบูล ไม่ใช่แค่เลี้ยงไว้ดูเล่น แต่เป็นอะไรที่มากกว่านั้น...
  • คราวหน้าจะจัด อีกไหม ครับ....จะ ไปสนุก ด้วยคนครับ
  • ตัวไหน
  • ตัวไหนคือการีสโต คับ ^^

เสื้อpitbull zone สีดำ สวยดีคับหาได้ที่ไหน
  • พิทบูลจ๋าาาา คิืดถึงจังเลย ^ ^
  • เสียดายมากๆครับ น้องตี้ ตั้งใจไว้แล้ว ดีนลืมสนิทเลย มิทติ้งครั้งที่3 ไม่พลาดแน่ๆ ต้องขอโทษพี่มาร์คด้วยนะครับ ที่ผิดนัดพี่ เพราะเคยบอกพี่ว่า ทุกๆครั้งที่มิทติ้งจะไปให้ครบ แค่ด่านสอง ก็ลืมซะแระ เอาใจช่วย ดีวีนครับป๋ม
  • งาน meeting สนุกสนาน เฮฮา ได้ความรู้ดีค่ะ

เดี๋ยวเอาน้องบาร์บี้ไปซ้อม จะเอาที่ 1 กับเค้าบ้าง(เอาไปกระโดดแข่งกะคาริโต้ 555+)^^
    น้องบาร์บี้สู้ตายค่ะ V