ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอบคุณ คลิปดี ๆ ที่มาโพส...Thanks
  • เมื่อหลายเดือนก่อนมีน้องคนนึงเคยโพสในเฟส จากวันนั้นถึงวันนี้ดูกี่ทีก็จะร้องไห้
    ขอบคุนสำหรับคริปดีๆครับ
  • คนที่เป็นพ่อคนแล้ว ดูคลิปนี้ กลั้นน้ำตาไม่อยู่แน่นอน .... ขอบคุณสำหรับ คลิปดีๆ ที่ท่านนำมาเผยแพร่ แบ่งปัน รอยยิ้ม และคราบน้ำตาแห่งความสุข ร่วมกันครับ
  • ขอบคุณครับ
  • image

นี่คือ ความสุขของผม
    ไฟล์แนบ
    IMG_5779.JPG 298K
  • ดูแล้วมีความสุข น้ำตาซึมแต่เช้าเลย ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณที่ทำให้ผมและทุกคนในที่นี้มีความสุข...
  • ขอบคุณมากมาย เช่นกันครับ
  • ดูแล้วนำตาจะใหล
  • ขอบคุณครับ ดูแล้วน้ำตาไหล

และขอเป็นกำลังใจให้กับหหารไทยที่รบอยู่ชายแดน

ทั้งทางใต้ แล้วก็ที่รบกับเขมรอยู่ตอนนี้ด้วยครับ

ลูกเมียเขาก็รออยู่แบบนี้แหละครับ
  • ขอบคุณครับ ดูแล้วน้ำตาซึม อินจัด ^^
  • ไม่รู้จะบรรยายอะไรอีก....ซึ้ง
  • สงครามไม่เคยมีผู้ชนะที่แท้จริง หากมีแต่ความสูญเสีย

กินใจมากครับ
  • ขอบคุณครับ
  • >>> ขอบคุณคราบ ขอบคุณมากๆ.. น้ำตาไหลคิดถึงครอบครัวมากๆ.
  • ขอบคุณสำหรับสิ่งดี ๆที่มอบให้ครับ
  • ขอบคุณจริงๆๆครับทั้งยิ้มละน้ำตาคลอเลย