ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมื่อไร สาย2 จะมีงานพิตบูลครับ
  • อยากให้มีงานหมาที่สาย2อีกครับ ใครเห็นด้วยขอเสียงหน่อยครับ
    อยากพาหมาไปออกงานและเดินเล่นครับ:m019:
    วิงวอนคนเลี้ยง(พิตบูล)ทุกท่านโปรดทราบ:m024:
    ไฟล์แนบ
    125.jpg 53K
  • อยากให้มีจริงๆนะครับ:065:
    ไฟล์แนบ
    หลังแมม.jpg 39K
  • อย่ากให้มีเหมือนกันครับบ้านอยู่หนองแขมครับ
  • จัดเมื่อไหร่ขอไปด้วยคนครับ :013:
  • **** จัดแน่นอนคร๊าบๆๆไม่ต้องกลัวแต่ขอเวลานิคนะคร๊าบๆๆ

ช่วงนี้งานยุ่งๆๆกันอยู่.. ยังไงไม่น่าจะเกินมีนาคมนี้จัดแน่ๆๆ

รอกันหน่อย ใจเย็นๆๆคร๊าบๆๆพี่น้อง5555.++++
    ไฟล์แนบ
    DSC03176_exposure.JPG 80K
  • ใจเย็นนะพี่น้อง กะลังยุ เฮียใหญ่ BBB และ ปู ปาร์คเวย์ ให้ออกหน้าจัดงานพิทบูลโชว์
  • :065:พื้นที่ตรงนั้น สาย2 เหมือนเป็นพื้นที่ครอบครองของjaguar pitsเค้า

สังเกตก่อนเดินเข้างานจะมีโต๊ะลงทะเบียน(ข้าวไข่เจียวฝีมือ บอส ติ๊ก) ไว้รองรับเพื่อนๆอยู่

ส่วนงานโชว์จะทีมไหนจัดก็ได้ พวกเราช่วยๆกันร่วมมือรับรองสวย:065:
  • ช่วงนี้น้าติ๊กหายไปไหน ใครพบเห็นพาตัวกลับมาด้วย
  • *** ช่วงนี้เฮียติ๊กงานเยอะคร๊าบๆๆพี่มาร์คแต่ไม่หายไปไหนแน่ๆๆ

ยังอยู่ดีมีกินคร๊าบๆๆผม

เรื่องงานใหญ่ต้องรอ เฮียใหญ่ BBB และ ปู ปาร์คเวย์ เค้าออกหน้า

ถ้าจัดงานนี้มีเฮแน่ๆๆๆ....ได้ดูของดีๆๆเพียบเลยนะงานนี้

ส่วนเรื่องสาย2 แหมพี่ yut_scubapit

พูดซะ jaguar pits เป็นแก๊ง หงซิ้งเลยนะพี่

ไม่ไดครอบครองคร๊าบ..ใครอยากจัดเชิญได้เลยคร๊าบๆๆ

ทางเราไม่ว่าอะไร ดีซะอีกได้มีคนมาช่วยงานกันนะคร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    P1090468 (Custom).jpg 70K
  • คุณแมมจำเจ้าตัวนี้ได้ไหมครับ เอารูปคอกเดียวกันมาโพสให้ดูบ้างสิครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ019.jpg 113K
  • ท่านนี้ก็พลาดไม่ได้เหมือนกันครับ
    ช่วงนี้ยังพอได้เจอกันบ้าง
    สวัสดีท่านโก๋
    ไฟล์แนบ
    rKlJkQ684056-02.jpg 69K
  • ขอบคุณ(คนเลี้ยงพิตบูล)ทุกท่านมาก ครับ:m109:
    ถ้าเป็นไปได้อยากให้มีงานไวไวจัง:o040:
    ไฟล์แนบ
    หลังหนึ่ง.jpg 45K