ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดท cabu_chi และลูกๆ
  • 18 วันแล้วครับimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2893.JPG 113K
    IMG_2894.JPG 101K
    IMG_2895.JPG 107K
    IMG_2896.JPG 107K
    IMG_2897.JPG 107K
    IMG_2898.JPG 106K
  • สวยดีครับ
  • เท่าไรครับ สวยมา กกกกกก
  • ขอเบอร์โทรด้วยครับ
  • อยู่ที่ไหนครับ
  • หมาผมคล้ายๆๆ กะของคุณเลยสงสัยพี่น้องกันหรือป่าว
    image
  • ชอบไอ้ตัวที่นอนบนผ้าสีดำอ่ะครับ
  • ก่อนอื่นต้องขอโทษเพื่อนๆชาว พิทบลูโซน ทุกๆคนเลยครับ คือว่าผมไม่ได้ขายหรอกครับ เพราะแฟนหวงเจ้า cabu_chi และลูกๆมาก ผมเห็นเพื่อนๆคนอื่นเขาเอารูปสุนัขของตัวเองมาลง มีแต่สวยๆทั้งนั้นเลย ก็เลยอยากลองเอามาลง แบ่งให้เพื่อนๆชาวพิทบลูโซนได้ดูบ้าง แล้วก็ขอขอบคุณสำหรับทุกความเห็นนะครับ ส่วนสุนัข คุณgiftnarak เหมือนกับเจ้าcabu_chi ของผมจริงๆด้วย(อย่างกะฝาแฝด 555..) ผมอยู่ กาญจนบุรี ครับ คุณ daew ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆชาวพิตบลูโซน ทุกคนครับ..
  • กาญจนบุรีแถวไหนครับ ปันซักตัวได้ไหม ผมท่าม่วงอ่ะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC00913.JPG 51K
  • ปันไม่ได้ครับน้าผี ขอโทษด้วยจริงๆครับ หวังว่าคงเข้าใจนะครับ..