ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อนุญาติขายลูกพิทบลู
  • ขออนุญาติขายลูกพิทบลู 9ตัว ผู้2เมีย7 เบอโรติดต่อ 081-903-2563
  • ไม่ลงรูปภาพประกอบ เดี๋ยวผีหรอกนะครับ >:-)
  • 555 ไม่ลงรูปอย่างนี้ต้องกินตับๆๆ
    สงใสพิทบูลล่องหล
  • รูปไม่มา ราคาไม่เปิด พ่อแม่ไม่มี ระวังโดนผีหลอกนะน้อง ถึงกะหลอนเลยนะขอเตือน
  • ขายเฉพาะคนมีพลังจิตใช่มั้ยถึงจะใด้เห็นหมาใด้อะ
  • ขอโทษครับไม่ทราบลงรูปยังไงครับลงรูปไม่ได้เลยครับ แนบไฟล์แล้วครับแต่โหลดไม่เข้าเลยครับท่านใดทราบช่วยบอกด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • สนใจครับช่วยส่งรูปให้ดูหน่อยครับ และราคาด้วย เมล์peart-2544@hotmail.com
  • รูปใหญ่เกิน มั้ง คับ
  • ขอบคุณครับที่แนะนำครับลูกสุนัขยังเล็กอยู่ครับแต่อยากจะพยายามลงรูปให้ดูเรื่อยๆครับเพื่อให้ดูการพัฒนาไปด้วยครับไว้ผมจะส่งรูปไปให้ดูก่อนนะครับ
  • ขอรูป logisatan@hotmail.com
  • tow_555@hotmail.com หมาอยู่ที่ไหนครับ
  • ลูกสุนัขอยู่ที่นครนายกครับ ไว้อีกวันสองวันจะถ่ายรูปมาลงให้ครับ
  • ช่วยเพิ่มรูปเร็วๆได้ใหมครับพอดีบ้านอาอยู่นครนายกอาจฝากอาซื้อให้ถ้าถูกใจ
  • พี่อยู่ส่วนไหนของนครนายกเหรอครับบอกผมหน่อยเพราะบ้านผมก็อยู่นครนายกพอดี สนใจสุนัขครับอยากเลี้องนานแล้วทิ้งที่อยู่ได้ใหมครับเผื่อผมขับรถเข้าไปดูของจริงถ้าถูกใจจะขอปันสัก2ตัว ช่วยตอบกลับเร็วๆด้วยนะครับ
  • ช่วงไหนครับแฟนผมก็คนนครนายกเพื่อแวะไปดู
  • please send photo's to chananat@live.com
  • สวัสดีครับ ผมอยู่องครักษ์ครับ จังหวัดนครนายก
  • ไม่ทราบโพสรูปได้ไงครับ ใครทราบช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ
  • ผมได้เอารูปลงใน ipitbulldog.com ครับ
  • ช่วยๆ ใช่ไหมครับ?
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    santo.JPG 41K
    santo1.JPG 40K
    susan1.JPG 25K
    susan.JPG 24K
    son.JPG 32K
  • ใช่ครับ ขอบคุณมากเลยครับ