ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขายพิทบูลตัวผู้ 2 ตัว ราคาตัวละ 5,000 บาท
    เกิดวันที่ 18 มีนาคม 2554
    ติดต่อ 089-4339572 imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    M2 copy.jpg 63K
    พ่อพันธุ์ copy.jpg 55K
    แม่พันธุ์ copy.jpg 53K
    M1 copy.jpg 60K
  • ขอดูรูปชัดๆ ทั้งพ่อแม่ลูกซักชุดได้ไหมครับ
    พอดีมีเพื่อนผมสนใจอยู่ จะได้ตัดสินใจง่ายครับ

พ่อหมาไช่ตัวนี้รึเปล่าครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    180488.jpg 183K
    180487.jpg 265K
  • สวยคับราคาก้อไม่แรง
  • เคยลงไปเเล้วรอบนึงนิ
  • Do you have female pupies ?
  • พ่อหมาน่าจะใช่ CR นะ ดูจากแต้มขาวที่เท้าหลังและอก
  • สอบถามครับเหลือตัวผู้หรือเมียครับ แล้วอยู่ที่ใหนครับ
  • อยากเห็นรูปพ่อมันตอนยืนจังเลยครับ อยากรู้หุ่นมันแนวไหนสนใจอยู่ครับเชียงใหม่เหมือนกัน
  • ขอดูรูป M2 หลายๆ มุมหน่อยครับ สนใจครับ ทางเมล์ก็ได้นะครับ tanapon_klungsang@hotmail.com
  • ตอบคุณ omereturn ใช่แล้วคับตัวนี้เลย CRimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    พ่อพันธุ์1.jpg 32K
    IMG_0588.jpg 36K
    IMG_0606.jpg 50K
  • ขอดู รูปลูกหมา หลายๆด้านหน่อยคับ
  • ถ้าสนใจลูกหมาพิมพ์ Email มาให้ แล้วจะส่งรูปกลับไปให้ดู
  • สนใจครับผมก็อยู่เชียงใหม่ ขอดูรูปหมาหลายๆมุมหน่อย สนใจm2 เมล์ stkjk@hotmail.com
  • ส่งเมลรูปให้แล้วน่ะ
  • หมาสวยมากครับเเม่หมาเหมือนสายกัดเลย... พ่อหมาก็สวยอีกเเบบ
  • m1 ยังอยู่ป่าวหว่าาา tow_555@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • m2 ครับ vr_china@hotmail.com
  • M2 ด้วยอีกคน
  • ตอบคุณ Florida และคุณ Vr_china
    ได้ส่งเมลให้เรียบร้อยแล้ว ถ้าสนใจโทรกลับเบอร์ที่ให้ไปตามเมล
  • ยังอยู่ไม๊ เหลือบ้างไม๊ อยากทราบความเคลื่อนไหว
  • โว้ว พี่เห จะถอยอีกตัวละเหรอครับพี่ ^^
  • หมดยังวะเนี๊ยะ
  • สนใจค่ะ organ_zeed@hotmail.com
  • โทษทีคับไม่มีเวลาเข้ามาดูกะทู้ เจ้า2ตัวนี้ไปอยู้บ้านใหม่แล้ว
    เจอกันคอกหน้านะค่ะimage
  • โทษทีคับไม่มีเวลาเข้ามาดูกะทู้ เจ้า2ตัวนี้ไปอยู้บ้านใหม่แล้ว
    เจอกันคอกหน้านะค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0708.jpg 48K