ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม่รู้ว่าสายอะไร จริงๆ
  • ก่อนมึงจะถามเค้ามึงไปเปลี่ยนรูป " ภาพประจำตัว "มึงก่อนไป

กวนตีน !
  • จะรู้ไปทำไม ทำไมไม่ไปถามคนขาย มาถามแบบนี้ก็ไม่รู้จะตอบยังไง กูไม่ใช่หมา เอาเป็นว่ารักมันก็พอแล้ว
  • คุณพี่เปลี่ยนรูปประจำตัวก็ดีคะ มันดูแล้วไม่ค่อยสุภาพอะคะ ส่วนน้องหมา ดูหุ่นแล้วน่าเอามาทำหมากิจกรรม
    น้องหมาน่ารักดีคะ
  • เออจริงๆวะ เกือบจะเข้า จาย...ผิดหลายหนละ เปลี้ยนเหอะ เชื่อดิ..
  • มึงเที่ยวเอาตีนไปวางกระทู้นู้นที กระทู้นี้ที แล้วบอกว่าไม่ได้ตั้งใจ

กูอยากถาม แล้วมึงทำๆห่าไร
  • สายกาก อ่ะ ควย
  • ผมว่าพิทบูล สายดชว์แน่นอน ดุจาก ใบหน้า และสี :-$
  • ใช้รูปอะไรแล้วไง บอกกันดีๆดิ คอยให้ของลับ คนอื่น คิดว่าตัวเองเป็นใคร
    เค้าไม่เอาไปวางบนหน้าคุณก็ดีเท่าไหร่แล้ว
  • ผีจังไรเยอะจิงเขาถามดีๆ แค่มีรูปตีนแค่นี้
  • ผีจังไรเยอะจิงเขาถามดีๆ แค่มีรูปตีนแค่นี้

มึงซิ...จังไร...แค่ตีน...มึงพูดได้ไง.....ถ้าเอาไปวางไว้บนหน้า....มึงหล่ะ......สราดดดดดด..
  • เห็นด้วยคะ
    รบกวนช่วยเปลี่ยนเถอะคะ มันไม่สุภาพ อย่าลืมนะคะWEBนี้ผู้ใหญ่เยอะ เห็นทีไรสะดุ้งทู้กที!!! :026: :003:
  • ใช้รูปอะไรแล้วไง บอกกันดีๆดิ คอยให้ของลับ คนอื่น คิดว่าตัวเองเป็นใคร
    เค้าไม่เอาไปวางบนหน้าคุณก็ดีเท่าไหร่แล้ว

อีนัง...เรยา....เดี๋ยวแม่..ตบตาแตก.....ปากดีนะมึง...
  • แม่งเกิดมาชาติหน้าขอให้ไม่มีตีนเดินเถอะ
  • น้องหมาน่าจะสายโชว์ค่ะเพราะลูกชายสายโชว์ตอนเล็กๆก็หน้าคล้ายๆนี้
  • น่าจะสายรัสเซียดูจากสี
  • ไม่ต้องเปลี่ยนหรอก เราต้องมีเอกลักษณ์เป็นของตังเอง
    ไม่เดือดร้อนใครทำไปเลย
    ปล่อยให้ไอ้ผีกาก มันหมั่นไส้เล่น ซาจายยยยย
  • ไม่ต้องเปลี่ยนหรอก เราต้องมีเอกลักษณ์เป็นของตังเอง
    ไม่เดือดร้อนใครทำไปเลย
    ปล่อยให้ไอ้ผีกาก มันหมั่นไส้เล่น ซาจายยยยย

ไอ้ Qiller มาเป็นผีเอง..555 :012:
  • สายควย
  • น่าจะเป็นสายสมร หรือไม่ก็สายไปแล้วน้อง
  • ผมว่างั้นแหละผีตัวบน มันเสือกกับเค้าไปทั่ว
  • เพิ่งหัดเลี้ยง เพิ่งเข้ามาเล่น ก็เกรียนแตกซะแล้ว ไอ้ Qiller
  • สาย 8 แฮปปี้แลนด์มั้ง ไอ้ ฉัดด คราวหลังศึกษาก่อนซื้อมาเลี้ยง ข้อมูลเยอะแยะ ถ้าไม่แจก ตีน คงไม่มีใครเค้าด่าเมิงหรอก :064:
  • มันเป็นเอกลักน่ะ
  • ส่วนใหญ่ไม่เห็นด้วย ก็ขอโทษ ด้วย ละกันนะครับ
  • ทำไมผี มีหลาย คนจังเลย งงไปหมด
  • ถึงไอค่อนผมจะเป็นรูปเท้า แต่ผมก็ ไม่ด่าไคร นะครับ แม้ ว่าจะไม่รู้จักกัน ก็ ตาม

มาด่าผมว่าไม่สุภาพ แล้วทำไม ไม่ ถามตัวเอง ละ ครับว่า สุภาพ หรือป่าววว

จงอย่ามองว่าไครทำอะไรหรือไม่ทำอะไร นะครับ

จงดูตัวเราเองว่าทำอะไร แล้ว หรือ ยัง

ก่อนด่าคนอื่นกรุณา หันกลับมาดูตัวเอง ด้วยนะครับ

เดี๋ยวผมจะเปลี่ยนให้ เพราะว่าไม่สุภาพ

เห็นด้วยเหมือนกัน ครับ
  • ขอชื่นชมค่ะ ที่เปลี่ยนรูปผิดแล้วแก้ไข ยอดเยี่ยมค่ะ
  • ขอบคุณที่เปลี่ยนรูปนะคะพวกผีจะได้สงบซะทีพี่เห็นรูปแล้วน่ารักมากทั้งหมาทั้งคนพี่ว่าน่าจะสายโชว์เพราะของพี่ตอนเล็กๆก็อยู๋คล้ายตัวนี้image
    ไฟล์แนบ
    ทิกเกอร์.JPG 76K
  • สนับสนุนด้วยอีกคนครับ
  • ยินดีด้วยครับ :063:
  • เริ่มต้นใหม่ครับ ผมก็ไม่ใช่คนดี แต่ผมชอบคนทำดี

=D> เยี่ยม !
  • ดีใจด้วย :006:
  • ----ขอบคุณครับ
  • ตัวนี้ตอนโตแล้วมีไหมครับ เจ้า ทิกเกอร์ อะครับ หน้าคล้ายๆกัน จริงด้วยครับ
  • น่าจะสายรัสเซียนะครับ ต้องดูกันยาวๆครับ 2 ปี ถึงจะมาเต็มครับ
    เปลี่ยนรูปแล้วน่าตอบกระทู้ขึ้นเยอะครับ :063:

• ไม่รู้ว่ามันฝันว่าอะไร
  • พ่อมึงเป็นเอดส์ตาย...แม่มึงโดนลงแขกตายตาย...ปู่มึงเสีย...ยายมึงจมน้ำตาย
    มึงว่างมากเหรอไอ้โคตรพ่อโคตรแม่ผี...มึงจะ..น้าผี..พี่ผี..ลุงผี..ใครแก่กว่ากู..กูด่าแม่งหมดและเป็นผีเหี้ยด้วยดิ....
    พ่อมึงตาย..แม่มึงตายหมด...มึงมาด่าเขาทำโครตพ่อโคตรแม่มึงเหรอไอ้ระยำหมา
    เขาแค่ถามว่าสายอะไรแค่นั้น....จะสายไหนมันเป็นเย็ดแม่เย็ดยายเย็ดย่ามึงเหรอ..ไอ้เหี้ยผีสัตว์หมา
    หมาเขาไปกํดโคตรพ่อโคตรแม่โคตรยายมึงไงไอ่สันดานหมา...
    พวกมึงมาเกรียนแถวพระประแดงนี้มา...ใครคิดว่าตัวเองเจ๋งแล้ว....
    มึงมาเจ๋งแถวนี้มาไอ้โคตร..ตระกลูระยำ..เดียวกูจะจัดแม่งงามๆเลย....พวกพ่อแม่ปากหมาลูกยังเกิดมาปากหมากะคนอื่นอีก..พวกมึงไม่ต้องกินหลอกข้าวอ่ะ...แดกน้ำลายหมาดีกว่า
  • โอ้ววว วิญญาณตัวนี้ ได้ใจเต็มฯ
  • พ่อมึงเป็นเอดส์ตาย...แม่มึงโดนลงแขกตายตาย...ปู่มึงเสีย...ยายมึงจมน้ำตาย
    มึงว่างมากเหรอไอ้โคตรพ่อโคตรแม่ผี...มึงจะ..น้าผี..พี่ผี..ลุงผี..ใครแก่กว่ากู..กูด่าแม่งหมดและเป็นผีเหี้ยด้วยดิ....
    พ่อมึงตาย..แม่มึงตายหมด...มึงมาด่าเขาทำโครตพ่อโคตรแม่มึงเหรอไอ้ระยำหมา
    เขาแค่ถามว่าสายอะไรแค่นั้น....จะสายไหนมันเป็นเย็ดแม่เย็ดยายเย็ดย่ามึงเหรอ..ไอ้เหี้ยผีสัตว์หมา
    หมาเขาไปกํดโคตรพ่อโคตรแม่โคตรยายมึงไงไอ่สันดานหมา...
    พวกมึงมาเกรียนแถวพระประแดงนี้มา...ใครคิดว่าตัวเองเจ๋งแล้ว....
    มึงมาเจ๋งแถวนี้มาไอ้โคตร..ตระกลูระยำ..เดียวกูจะจัดแม่งงามๆเลย....พวก พ่อแม่ปากหมาลูกยังเกิดมาปากหมากะคนอื่นอีก..พวกมึงไม่ต้องกินหลอกข้าว อ่ะ...แดกน้ำลายหมาดีกว่า
    ======================

สะใจ จริงๆ
  • มึงไม่เห็นจะเจ๋งเลยครับ รูป เบอร์โทร บ้านเลขที่ ก็ไม่ลงไว้
    พระประแดงบ้านป้ามึงเล็กๆซะที่ไหน แล้วมันหน้าที่กูมั้ย
    คงจะยังเห่อหมอยอยู่สิครับ เก็บชีวิตของมึงไว้แว้นมอร์เตอร์ดีกว่าครับ
    กูเห็นเวลาโดนจับที ไม่เห็นเก๋าอย่างนี้เลย
    ด่าพ่อ ล่อแม่ ต่ำครับ ต่ำเหมือนมอร์เตอร์ไซค์ กับท่าหมอบ แอโร่ไดนามิก เหี้ยๆของมึงเลย
    ผมเดชโชติ อยากจะรู้ว่าน้องช่วยตัวเองมือไหน พี่จะได้เก็บมือนั้นไว้ให้ ฮาฮาฮา
  • ทิกเกอร์ตอนนี้อายุ 2ปีสูงใหญ่หนัก30กก.แล้ว นิสัยไม่ดุร้ายขี้เล่นยังไม่เคยกัดหมาไหนเลยเลยมีแต่โดนเพื่อนกัดimage
    ไฟล์แนบ
    DSC07135.JPG 195K
  • เอ้า เงียบ เรย เก๋าๆ ไป ไหน กาน หมด อะ ก๊อก ๆ สงสัยจา ม่าย อยู่ ลองโทร เข้า มือถือ จิ 0840469254 ตู๊ดดดดดดดด ตู๊ดดดดดดดดดดดด ตู๊ดดดดดดดดดดดดดดดด สงสายปลายทางจะเปนตุ๊ด 5555