ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช็อกโกเล็ตดเรโนสสวยๆครับ
  • ไม่ใช้ของผมหลอกครับ จำไม่ได้ว่าของใครรู้แต่ว่าเป็นพิทสวยมากๆตัวหนึ่ง(สไตล์เดิมๆ)
    ไม่ใหญ่ไม่เล็กเหมาะกับการทำกิจกรรมเป็นอย่างยิ่ง ไม่ว่าจะเป็นลาก นน. หรือสปริงโพล
    พิทบูลลักษณะนี้ยังคงความสามารถไว้อย่างเต็มเปี่ยม ไม่เหนื่อยง่าย คล่องแคล้วว่องไว
    ฝึกให้ปีนต้นไม่ได้ สามารถที่จะกระโดดกัดเป๋าได้สูง เพราะ นน.ตัวไม่มากเกินไป
    ดูจากรูปแล้วน่าจะหนักประมาณ 28-30โล เจ้าของเลี้ยงได้ค่อนข้างดีที่เดียว ไม่อ้วนไม่ผอม
    ขนเป็นเงามัน ถ้าสร้างกล้ามเนื้ออีกสักหน่อย ต้องพูดว่าสุดยอดครับ :063::006:
    ผมเองคงต้องหาซื้อเก็บไว้บ้างแล้วเพราะในวันข้างหน้าคงจะหายากเข้าไปทุกที

เป็นที่น่าเสียดายที่พิทบูลลักษณะนี้มีลดน้อยลงไปทุกที และจะเป็นที่น่าเศร้าใจ
    ถ้าจะไม่มีเหลือให้เราได้เห็นอีกในวันข้างหน้า
    ไฟล์แนบ
    20090203121558_IMG_2685.jpg 76K
  • :022:สวยดีครับแต่ผมชอบหมาแดงมากๆเลยเปลี่ยนใจไม่ได้จริงๆ:002:
  • :021:งามหลายๆ....
    ไฟล์แนบ
    omegaring[1]2.jpg 49K
  • สวยจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    PICT0627.JPG 95K
  • โหหหหห :o040: ใครเป็นเจ้าของ ออกมาแสดงตัวหน่อยนะครับ :o057: ตัวนี้ ดังแน่ๆ

หุ่นนี้ ชอบมากเลย พี่ โจ :o046: สุดยอด อย่างกะ หมา นอกเลย แจ๋ว จริงๆ :o061::o061:
  • :006::033:สวยคับ
  • ตอนนี้หนูอายุแค่ 1เดือนกับอีก10วัน แต่ขึ้น ผมจะเป็นแบบนั้นครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    1 เดิอน 10วัน copy.jpg 78K
  • ฟรังโก้ หมาของพี่โฟล์คนี่คับ ตัวนี้อายุประมาณ 9 เดือน หนักประมาณ 37 อิอิ ชอบเหมือนกัน พอดีมีคอกเดียวกัน แต่สวยสู้ไม่ได้จิง ๆ
    ไฟล์แนบ
    992.jpg 64K
  • แล้วจะติดต่อ ได้ยังไงหรอ ครับ ท่าน ROCK ช่วย กรุณา ด้วย เถิด
  • ไม่รู้โตขึ้นจะสวยได้อย่างพี่ๆ เค้าเปล่าคับ หุหุ:m113:
    ไฟล์แนบ
    PICT0236.1.JPG 109K
  • ช็อกโกแลตเหมือนกาน
    ไฟล์แนบ
    1116.jpg 74K
  • ร่วมด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02456.JPG 58K
  • คุณ Rock ถ้าคุณหมายถึงรูปตัวแรกที่ผมลงผมไม่อยากจะเชื่อว่าตัวนั้นหนัก 37โล
    เพราะว่าผมมีเรดโรสที่บ้านตัวก็ไกล้เคียงกันมาก สูง21นิ้ว นน.30โล ถ้าต้วนั้นหนัก 37โล
    แสดงว่าสูงไม่ต่ำกว่า 23 นื้วป็นอย่างน้อย และถ้าโตเต็มที่ก็คงจะใหญ่มากๆ นี้ขนาด 9เดือนเอง
    ที่บอดว่าเป็นของคุณโฟล์คใชคุณโพล์คเจ้าของ Soljah ตัวนี้หรือเปล่าครับ

ยังไงช้วยยืนยันด้วยผมจะได้เก็บขอมูลตัวนี้ไว้คอยศึกษาหน่อยครับ ถ้าจริงอย่างที่ว่าคงต้อง
    ขอเข้าไปดูที่คอกหน่อยแล้ว
    ไฟล์แนบ
    Soljah Elegant kennel.jpg 63K
  • โฟล์คคนละคลกัน น่าจะเป็นตัวนี้นะถ้าดูจากรูปนี้มันสูงจริง
    รูแรกน่าจะถ่ายก่อน ถ้าดูจากรูปนี้น่าจะได้ 37โลจริงๆอย่างที่ว่า
    ไฟล์แนบ
    A27806.jpg 87K
  • คนละโฟล์คคับ พี่เค้าอยู่ฝางหน่ะคับ
  • เอ้ย โทษทีอยู่เชียงใหม่คับ นี่รูปพ่อกะแม่ มันคับ อันนี้พ่อ
    ไฟล์แนบ
    a497590.jpg 79K
  • อันนี้แม่
    ไฟล์แนบ
    a497591.jpg 79K