ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แบบใบเพดของ ABC
  • image
    image

ใครที่สนใจจะสมัครสมาชิก ABC และทำประวัติทางสายเลือด สามารถติดต่อได้ที่คุณ นก หมายเลขโทรศัพท์ 02 914 5354 และทางอีเมล์ที่ abcdogclub@hotmail.com ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปครับ

เวลาทำการ 11.00-17.00 จันทร์ถึงเสาร์ครับ
    ไฟล์แนบ
    Register_Big(cr).jpg 65K
    Register_Small(cr).jpg 55K
  • โอ้โห....พี่มาร์ค ใบเพ็ดสวยมากๆ เอาเเน่ๆ เอาเเน่ ผมจะตั้งสายเองเเร้ว..อิอิ
  • ต้องยกความดีความชอบให้คนออกแบบ คุณต้อม TNT ครับ
  • ขอบคุณ คุณต้อม TNT มากครับ....เเบบใบสวยดีครับ
  • ก็ฝากพวกเราทำให้มันขลังนะครับ อย่าพยามหาช่องทำให้มันด้อยค่าลงไปด้วยการหลอกลวงสายเลือด เพียงเพื่อนำมันไปใช้อับราคาหมา ส่วนผมก็จะพยามดูแลทำหน้าที่ให้ดีที่สุด แต่คนระวังกับคนจ้อง ก็ต้องทำใจเผื่อไว้นิดนะครับ

ใครจะเป็นคนประเดิมเดี๋ยวคงได้รู้กัน ฮ่าๆๆ
  • ผมว่าการที่อัพราคาหมา ก็เป็นแค่เป้าหมายของคนกลุ่มเล็กๆ
    พิทบูล ลูกดก นะครับ อย่าลืม!!

แต่การที่พัฒนาสายพันธุ์ ได้ประโยชน์กันทุกคนแน่นอน
  • สั่งพิมพ์ไปแล้ว คงได้ของเร็วๆนี้ ใครที่สมัครมาแล้วอดใจรออีกนิดนะครับ
  • ดูดี มีมาตราฐาน คับ
  • เมื่อวานโทรไปอ๊อฟฟิต เตรียมตัวและหัวใจไว้รับฟังเสียงใสๆหวานๆของคุณ นก แต่ปรากฎว่า....ป๋า รับสายซะงั้น :-))
    เดี๋ยวจะไปโอนค่าธรรมเนียมและส่งเอกสารไปให้ทางไปรษณีย์นะครับ
    ส่วนชื่อคอกค่อยแจ้งทีหลังได้มั๊ยครับ ยังนึกไม่ออกจริงๆพี่ ส่วนตัวมีความเห็นว่า ชื่อคอกหรือสุนัขมันต้องฟังแล้วขลังและเป็นอัตลักษ์.
  • ตั้งให้เอาเป่า
  • ประกวดตั้งชื่อสิคะคุณตี๋
  • ตี๋มันไม่กล้าให้พี่ตั้งหรอก เดี๋ยวหนาว ฮ่าๆๆ มีฮาแน่ๆ
  • ใบสวยดีนะป๋า น่าสนเป็นอย่างยิ่งเลยทีเดียว
  • คุณ แองจี้ ครับ ตามที่พี่เค้าพูดเลยครับ อิอิ กลัวว่าจะไม่ใช่แค่หนาวธรรมดาน่ะสิครับ :012:
  • ตกลงให้ตั้งให้หรือเปล่า ไม่ถูกใจไม่เอาก็ได้ไม่บังคับ ฮิฮิฮิ
  • 555 มันเหมือนกับดักยังไงยังงั้นเลยพี่ เหมืนอจะโดนแซว
    ชื่อฝรั่งป่ะพี่ มันต้องอินเตอร์ หน่อยนะ อิอิ
    ปล.รบกวนพี่ช่วยบอกคุณ นก เสียงหวานช่วยเชคเมล์ด้วยนะครับ ผมส่งไปหมดแล้วครบทุกอย่างทั้งเอกสารและหัวใจ วี้วววว :-j :X :001:
  • ว้าวววเพิ่งรู้ว่าใบเพ็ดเค้าใช้หัวใจประกอบเอกสารด้วย ฮ่าๆๆๆ
  • สวยกว่าใบนอกอีกป๋า :063:
  • ออนไลน์แล้วนะท่านไปเช็คดูได้

ส่วนชื่อคอก ตั้งให้ก่อนเล่นๆ เอาเป็นชื่อไทยนะ

ชื่อคอก อนันต์ เพาะพันธ์หมา ใช้ชั่วคราวไปก่อน คิดออกแล้วค่อยเปลี่ยน ฮ่าๆๆๆๆ กร๊ากๆๆๆๆ :-D
  • ตี๋ ชื่อจริงชื่ออนันต์ใช่ไหม จำไม่น่าจะผิดนะ
  • ใช่ครับ คุณพี่ โหแต่ชื่อคอกนี้สุดๆเลยนะพี่ :012: :013:
  • คำนี้เคยเอามาล้อกันเล่นในกลุ่ม ท่านปอนโดนมาแล้ว ฮากลิ้ง และพี่ยังเห็นฟาร์มปลาแถวบ้านเขาเขาก็ใช้ คำลงท้ายว่า XXX เพาะพันธ์ปลา พี่ว่าง่ายดีฟังทีเดียวจำได้เลย

ส่วนตอนนี้ใครเลี้ยงอะไรแล้วจะตั้งชมรม หมา ปลา นก พี่ตามท้ายว่า ชมรม .... เพื่อความบันเทิงหมดง่ายดี ฮ่าๆๆ ท่านตี๋ต้องการใช้ไม่สงวนสิทธิ์นะท่าน
  • คุณแองจี้ครับ เห็นด้วยกับพี่มาร์ค มั๊ยครับเรื่องชื่อคอกอ่ะ จะเอาไปใช้ก่อนมั๊ยครับ กันเองช่วยๆกัน เหอๆ
  • เห็นใบเพดลูกสาวหรือยังลงให้แล้วนะ น้องนกนั่งบรรจงกรอกให้เลยนะเนี่ย
  • อ่ะจึ๊ยส์ มัวแต่ไปมึนกับกระทู้หมากล้าม โทษทีครับพี่ไปดูมาแล้ว คุณนกนี่นอกจากเสียงหวานใสไร้ตำหนิแล้ว
    นี่ยังทำเพดออกมาดีมากมาย เห็นมั๊ยครับคุณแองจี้ ผลของการใส่หัวใจไปกับเอกสาร มันเป็นยังไง
    เอิ้ก วู้วว :0& \:D/
  • The Crucible Kennels.
    พอได้มั๊ยครับพี่
  • เข้าท่านะ
  • สวยครับ
  • คงต้องหาต้นสายปลายสายหมาเราซ่ะล่ะ จะได้มีแบรนก่ะเค้าบ้างอิอิ
  • เด๋วหลังงานพัทยาค่อยจัดการแล้วกัน
    แต่สวยมากเป็นรูปเป็นร่างแล้วแจ่มจริงๆ
  • เย้ๆๆๆ สมาชิกมาอีกหนึ่ง ว่านศักดิ์ เพาะพันธ์หมา

ช่วงยังคิดไม่ออกใช้ชื่อนี้ไปก่อนนะ ฮ่าๆๆๆ

พอแระล้อเล่นขำๆแค่สองคนพอ
  • ว่าน การที่บุคคลระดับพี่มาร์คตั้งชื่อคอกให้นี่ไม่ธรรมดาแน่ ถือเป็นเกียรติยศเลยนะเว้ยยย ฮาๆ
    แต่มันชื่อ เนติวัฒน์ ครับพี่มาร์ค
  • โอโห ชื่อเพราะเสียด้วย สรุป เป็นเนติวัฒน์ เพาะพันธ์หมาจำกัด เท่ห์จิงๆนะขอบอก ฮ่าๆๆ
  • แซวเล่นขำๆแก้เซ็งนะพี่น้อง อย่าโกรธ
  • พี่ ครับ ว่านศักดิ์มันเอาชื่อนี้ vespapink Onlyrednose Camp
  • ทำใบเพดต้องทำยังไงบ้าง ขอรายละเอียด
    ค่าสมัครเท่ารัย