ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"""american pitbull live style...vdo"""
  • อย่า เพิ่ง รำคาญ คับพี่ น้อง 555
    คงคิดว่า เอาอีกแร้วสินะ ยิ่งทำมันยิ่งหนุกคับ5555
    "'''''''''''''''''''''''''''''''''
    vdo นี้ ผม ต้องการ ทำเพื่อ ให้ เห็นว่า พิท บุล ภาพดดยรวม มันสามารถ ทำอะไรๆๆ
    ได้ มากมาย อยุ่ ที่ พวกคุณจะเลือก จะทำ มันขึ้นมา
    หรือ จะเลี้ยง ไว้ ดุเล่นที่บ้าน ก้อไม่ได้แปลก อะไร

แต่สำหรับผม ผมตั้งใจทำวิดีโอ นี้ มา เพื่อ อยาก ให้ เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ น้องๆๆ
    หลายๆๆ ท่าน ตื่นตัว อยาก จะหยิบ สาย จุง อยากฝึก อยาก พาเล่นกิจกรรมต่างๆๆ
    กันมากขึ้น

ช่วยเสริม สร้าง กิจกรรม ระหว่างคุณและสุนัข ของคุณเอง

ขอบคุณครับ
    tutiepitbull

• I like your american pitbull live style video.
    Thank you.
  • สุนัขที่สุดยอดที่สุดต้องยกให้อเมริกันพิทบูล^^
  • คับ มันสุดยอด แร้ว พิทบูล
    ไม่ว่าจะแนวไหน มันก้อมีความกล้า ตามแบบของมัน
    ขอเรียกมัน ว่า ซุเปอร์ หมาก้อว่าได้ 555 :013:
  • ทำมาเรื่อยๆเลยครับ
    fc ตามชมตลอด
  • ดูแล้วก็สนุกตามเอามารวมๆๆแบบนี้ก้ดีนะ ฮ่าๆๆ พี่ตี้ครับ ขอนิดนึงคับ พี่น่าจะบอกเครดิตมาด้วยนะครับว่าเอามาจากไหน เหมือนเราให้เครดิตเจ้าของเค้าอะครับ

จะติดตามต่อไปครับFCด้วยๆๆ
  • เพลินดีครับคุณตี๋
  • เยี่ยมครับตี้ ดูแล้วกระตุ้นมาก... :020:
  • เยี่ยมครับ เนี่ยแหละครับพิทบูล
  • คลิปที่ส่งมา คือ อะไร why pitbull ครับผมดูไม่ได้ท่านใดดูได้ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยครับ
  • หรอยครับ พี่ตี้
  • เยี่ยมมากคับพี่
  • ดีคับทุกๆท่าน
    ที่แรกพี่ก้อกะว่า จะ นำ มาใส่เหมือนกันคับอ้น ที่มาของข้อมูล
    แต่ดันลืมซะงั้น
    ขอบคุณมากคับอ้น

ดูแร้วเกิด กระตุ้น เลยหรอคับ พี่เต็ก 555

ขอบคุณทุกๆๆท่านกับคำติชมคับ

ขอบคุณคุณNITIZ กับลิงค์ ที่ส่งมาคับ
  • จะติดตามต่อไปนะพี่เพลินดีครับ
  • คับอ้นขอบคุณมากคับ น่าจะหยุด ก่อนสักพัก ติดๆๆกันเหลือเกิน 555
    ค่อยอัพเจ้าชิบิงเลยที เลยดีกว่า กำลังจะเป็นหนุ่ แร้ว
    วันที่ 11 นี้ครบ 6 เดือนแร้วล่ะ
    กะ จะพา ไปหัด รุ้จัก คำว่าลาก ซะ หน่อย ค่อยถ่ายภาพมาให้ชม
    อ้าวนั่นๆๆ พูดไม่ทันขาด คำ เอาอีกแร้ว 5555 :013: image
    ไฟล์แนบ
    100_1484.JPG 161K
  • บร๊ะจะลากแล้ววุ้ย ฮ่าๆๆๆ
  • ใช่ๆๆ ต้องให้มัน ลองหน่อย คับอ้น .... มันอ้วนมาก ช่วงนี้ ใหญ่เลยล่ะอ้น
  • ผมขอออกเดินไปพร้อมกัน...
    คลิบนี้ย้ายมาจากกระทู้เรื่องตะกร้อ
  • เยี่ยมคับท่าน ไม่ทราบว่าใช้โปรแกรมอะไรทำคับ ใช้งานยากป่าวคับ ลูกเล่นเป็นไงคับ

คุณkornpote
  • final cut pro runบนos mac อย่างเดียว แต่แนะนำให้ใช้premiere pro+photoshopจะง่ายกว่า ดีพอๆกัน การใส่super จะง่ายกว่าเพราะลองรับภาษาไทย

• คับขอบคุณมากคับผม ภาพสวยงามมากเลยคับ :015:
    ทำมาให้ดูเรื่อยๆๆนะคับ ผมชอบ
  • อยู่ไกลกับมอออ.หรือป่าว ผมมีพี่กับน้องอยู่ที่นั้น เป็นนักข่าวทั้งคู่อยู่ช่องไทยทีวี ผมก็เป็นนักข่าวแต่อยู่ส่วนกลาง มีปัญหาเรื่องตัดต่อปรึกษาได้
  • คับขอบคุณมากเลยคับ ผมว่าแร้วฝีมือการนำเสนอเยี่ยม มาก

คับบ้านผมอยุ่หน้า ค่าย คับ เมื่อก่อนผม พาสุนัข ฝึก ลาก อยุ่ ที่หลัง มอ. ประจำ
    กะว่า จะไปอีกครั้ง เพราะ อายุ สุนัข เริ่ม ใกล้พร้อม จะไปลาก แร้วคับ

ขอบคุณมากเลย คับ

ยินดีที่รุ้จักอย่างเป็นทางการคับ ผม ตี้ แร้วคุณล่ะคับ

:013:
  • นี้ชื่อทาง fb ผม tutiepitbull คับ
  • กร บ้านพี่ผมอยู่ข้างมอออ.
  • แร้วคุณ กร ตอนนี้ อยุ่ จ. ไหนคับ
    มา หาด แวะมาเจอกันหน่อยซิคับ
    บ้าผม ไม่ห่างกันมากกับ มอ ประ มาณ 5 กิโล คับ :030:
  • อยู่กทม.นานทีจะไปหาดใหญ่ล่าสุดไปตอนน้ำท่วม ตอนนี้ติดม็อบเสื้อเหลืองอยู่ และกำลังจะยุบสภาคงว่างอยาก
    ยังเซ็งๆเลยงานพัทยาก็ไม่รู้ได้ไปเปล่า ขนาดd1อยุูใกล้บ้านยังไปไม่ได้เลย
  • 555
    ไว้มีโอกาส คับ มาเที่ยว คับ ได้ รุ้จัก อย่างเป็นทางการ
    มี พิท มี เพื่อน คับผม คับคุณ กร