ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เพศเมีย 5 ปี สนใจโทร 082-4442208 โอ๋นนทบุรี
    ไฟล์แนบ
    PC080544.JPG 35K
  • ทามไมถึงไห้ครับ
  • 5ปีมันก็แก่ละนะ
  • สงสารมันครับ แต่ก็ขอให้เจอนายใหม่ไวๆ
  • แก้ไขให้ครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    197506.JPG 35K
  • สวยนะคับ
  • ตัวนี่หรอคับ น่ารับมาเลื่ยงดูน่ะคับ เป็นตัวเมียซ่ะด้วย ตอนนี่หาผสมอยู่
  • โถโดนเฉดหัวออกจากบ้านอีกตัวหนึ่งแล้ว
  • สงสัยหมดประโยขน์ในการเป็นแม่พันธุ์
  • สมน้ำหน้าไอ้หมาหน้าโง่ มึงมันไร้ค่า เจ้าของเค้าไมเอามึงแล้ว (ประชด)
    เจ้าของคุณชั่งมีจิตใจดี มีเมตตากับหมาผู้ซื่อสัตย์ของคุณมาก ขอให้เจริญๆ มีลูกมีหลานก็ขอให้มันเลี้ยงดูแลคุณจนแก่เถ่า (โกหก เดี๋ยวจะเอาหมากไปเยี่ยมท่านที่บางแค)
  • หมาผมแก่ตาย ผมร้องไห้แทบตาย แต่นี่หมาพี่เพิ่งอายุ 5 ปี พี่ผลักใสเฉดหัวมันออกจากบ้าน ผมถามหน่อยมันผิดอาไร หรือว่าเพราะมันเป็นหมางัย มันไม่มีความรู้สึกนึกคิดเหมือนคนงัย เดี๋ยวมันเจอนายใหม่มันก็ลืมกรูเอง อย่าคิดมากใครอยากได้รีบมาเอาไปเจ้าของเดิมมันเบื่อเมิง(หมา)แล้วรู้ไหมคุณชา...หมา
  • เอ ถ้าโดนประนามอย่างนี้ เอามันไปฆ่าเงียบๆดีกว่ามั้ย ทำไรก็ผิดไปหมด
  • เกิดมาก็ผิดแล้ว
  • ใช่พี่โอ๋ที่อยู่บางกวยหรือเปล่าครับ
  • คุณน้าผีคะ ที่ให้เพราะบ้านที่อยู่เข้าขายได้แล้วจริงๆก็อยากจะเก็บไว้รอให้เค้าตายเองหละคะแต่มันเอาไปอยู่ในแมนชั่นไม่ได้ ที่บ้านมี 3 ตัวก็ให้เค้าหมดถึงบอกว่าขอคนที่รักจริงๆ ไม่ได้เลี้ยงเพื่อประโยชน์อะไรอยากให้เอาไปเฝ้าบ้าน เท่านั้นถ้าคุณน้าผีไม่สนก็อย่าว่าคนอื่นเค้า ถ้ามันไม่จำเป็นจริงก็คงไม่ให้หรอกคะ
  • ยังไม่ดอพี ดีพอ ชิชิ