ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ชื่อ Bie ค่ะ (ไม่ใช่บี้เดอะสตาร์น่ะค่ะ..^ ^)imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1661.jpg 101K
    IMG_1658.jpg 103K
  • ยิ้มน่ารักเชียว
  • หล่อจัดเลยครับตัวนี้ ชมจากใจเลยทีเดียวครับ
  • งามแท้ๆ ที่รัก :o019: :o019: :o019:
  • เลี้ยงเก่งนะคะขนเป็นมันเลยหล่อค่ะ :063:
  • เเถมไอ้ เอเลี่ยน อีกตัวค่ะ.. :o019: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1673.jpg 65K
  • สวยมากเลยครับ...เหมือนหมานอกเลย...
  • น้องครับ...เเต่ละตัวโดนๆทั้งนั้นเลยครับ ชอบเรสโนสเเฟนซีจัง

รับผสมป่ะครับ..เเละน้องอยู่ จ .ไรหรอครับ
  • ขอบคุณค่ะน้าผี เเพรอยู่ อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรีค่ะ

ไอ้เอเลี่ยน อายุเพิ่งจะ 8 เดือนกว่าๆเองค่ะยังผสมไม่ได้อ่ะค่ะ ยังไงรอให้เค้าโตกว่านี้อีกหน่อยน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ ^ ^