ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มือใหม่จิงจิง...
  • ก่อนอื่นสวัดดีพี่มาร์คและสมาชิกทุกคนนะครับ ผมมีพิท2ตัวอยากรู้ว่ามันเป็นสายไหน ลักษณะเป็นยังงัยช่วยหน่อยคับ ท่านกูรู จะขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยนะครับ..ตัวแรก เมีย 5เดือน ตัวสอง เมีย 6เดือน
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0212.jpg 103K
    ภาพ065.jpg 74K
  • โทษทีครับ ตัวบน 6เดือน ตัวล่าง 5เดือน ครับ อยากได้ความรู้จิงจิงนะคับ ติชมทีครับ
  • :m107:

ไม่มีใครฟันธงหรอกครับ.
    คุณให้ข้อมูลเค้าน้อยมาก.
  • ลองถ่าย มาหลายๆ มุมนะครับ เจ้าตัวบน ดู ผอมๆ อาจจะ เป็นสายกัด ก็ได้ครับ

แ ต่ว่า 5 เดือน ยังสรุปไม่ได้หรอกครับ ถ้า โต เต็มๆ นี่ น่าจะดูง่ายกว่านะครับ

แล้ว ไม่มีรูป พ่อ แม่ มันหรอครับผม จะได้ ดู ลักษณะ ง่ายมากขึ้น
  • ตัวบนน่าจะสายกัด ตัวล่างน่าจะกัดกับโชว์ คุณหยกพูดถูกครับ ยังสรุปไม่ได้ ยังไงดูพ่อแม่ครับเราจะทราบว่ามีเชื้อสายมาจากไหน ฝากรูปดูตัวที่บ้านครับประกอบ( สายกัดทั้งสอง)
    ไฟล์แนบ
    IMG1271A.jpg 40K
    IMG1250A.jpg 17K
  • ขอบคุณมากนะครับ สำหรับทุกความคิดเห็น และจะลงรูปเพิ่มเติมอีกนะครับ