ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เป็นเหมือนกันมั๊ยครับ
  • เวลาผมเล่นกับมันๆชอบกัดผมอ่ะคับ
    แผลผมเต็มตัวแล้วทั่้งเตะ ตบ ตี ก้อไม่หยุด
    อยากรู้ว่าเป็น เรืองธรรมดาไหมครับ
    เตะแรงนะครับ. หรือว่ามันส่อแววอะไรหรือปล่าวคับ
    ขอบคุนครับ. เด๋วพรุ้งนี้เอารูปทาให้ครับ (มีพระนะไอผี) :-((
  • เป็นธรรมดาครับ ที่บ้านผมเขาก้อตะกายทั้งกัดแต่กัดไม่แรงครับ
  • กี่เดือนแล้วคะถ้าเล็กๆเขี้ยวน้ำนมยังไม่หักพี่ก็โดนกัดเหมือนกันบางทีแกล้งเอาปากมาเฉี่ยวให้ได้แผลซะอย่างงั้นตอนนั้นแขนขาลายหมดเลยแต่พอโตขึ้นเขี้ยวทู่ๆงอกขึ้นมาก็เลิกกัดแล้วตอนนี้2ปีแล้วไม่เคยกัดเลยถ้าทำมันเจ็บๆเช่นจับฉีดยามันก็แค่งับเบาๆเท่านั้นเอง
  • ของผมถ้าดื้อมากๆ ผมจับใส่ตะกร้าแมร่งเลย :o003: ตามภาพครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9424.JPG 181K
  • image

อันนี้ดื้อจนเพลียครับ

ไฟล์แนบ
    IMG_9993.JPG 166K
  • ผม บีบ ปากมันอ่ะครับถ้ามันกัด มันจะเลิกเลย แต่แปปๆ ก้อกัดอีก 5 เดือนละ ยังกัดอยู่เลย
    5 เดือนละน่ะครับ ไมตัวมันยังเล็กมากๆ ถ้าเทียบกับพิทบูล ตัวในซอย
  • ผมก็บีบครับ ทั้งบีบ ทั้งกดคอ แต่กดคอนี่มันพอจะฟังเราบ้าง
  • มีบ้างค่ะ จะเป็นตอนคึกมากๆ กระโดดงับเลยอ่ะ เจ็บมาก
    แต่พอเราดุปุ๊บก็หงอเลย และถ้าบ่นด้วยนี่จะซึม ทำตาเศร้าเลย 555
    แต่กับคนอื่นทั้งกระโดดใส่ ทั้งงับ ว่าไม่ฟัง โดนตีก็สู้สุดใจเลย
    แต่งับเล่นๆนะค๊ะ แบบว่าไม่กลัวคนอื่นดุ หรือตี
  • ของเรา 5 เดือนค่ะ ก็มีกัดบ้างชอบแง้บ ๆ ตามกางเกง กัดมือ กัดเท้า
    แต่ไม่แรงค่ะ แต่ก็สร้างความรำคาญมิใช่น้อย อิอิ ก็เลยซัดไปที 2 ที
    แต่ไม่แรงนะคะ เค้าคงอยากจะเล่นกับเรามั้งคะ
  • เปนครับแนะนำให้ หา กระดูกเทียม ให้เค้าเล่น ... อาจจะเกิดจาก เรี่ยว แรงเหลือเฟือ น่ะครับ และก็เค้าอยากเล่นกับเรา
    เอ่อ...แนะนำให้ระวังเวลากลางคืนที่เราหลับ น่ะครับ ถ้าเค้าตื่นมา เค้าจะหาอะไรกัด จนข้าวของพัง ...ถ้าเราเก็บข้าวของที่ไม่อยากให้เค้ากัด ก็จะดีขึ้นอีกหน่อยนึง (เพราะว่ายังไง มันก็ยังหาอะไรมากดอยู่ดี)
  • ของผมเก้าเดือน ก้อยังกัด เล่นแรงมาก
  • ก็เค้ายังเด็กนินา เค้าไม่รู้เรื่องหรอกว่าอันไหนควรไม่ควร ก็ต้องดุกันบ้างนิดหน่อย
    อย่าทำลงโทษรุนแรงนะจ๊ะ หมาที่บ้านของพี่ก็โตแล้วละ ยังชอบกัดๆเล่นๆอยู่เลย
    ไม่มีแผล มีแต่รอยเขียวช้ำ.....ก็ยังไม่ผิดปกตินะจ๊ะ
  • วิธีจัดการกับหมาดื้อ ภาค 2 ครับ

image

image

ดื้อนักจับใส่เครื่องซักผ้าครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0175.JPG 153K
    IMG_0166.JPG 125K
  • อย่าลืมใส่ถังปั่นแห้งด้วยนะครับ :o052:
  • น้องหมาคุณ kriangsak น่ารักจัง ท่าทางจะซนทั้งคู่เลย
  • 3เดือนครับ. กัดทุกอย่างอะไรที่เป็นของๆผมถอด เสื้อกางเกง รองเท้า ถุงเท้า นาริกา หมีพูผมใส้แตกไป2ตัว ละ
    แล้วพอลาเจอคนเข้าบ้านก้อหมอบเล่นน่าร๊ากน่ารักพปเจอผมโดดใส่เรย เหอะ. แต่น่ารักแปปเดียว. ตอนนี้เวลาเพือนมาหาต้องผูกละ" ไม่ใช่ดุแต่เล่นแรง. นี้ละพิตบูล "
  • 55+ ผมว่างั้นแหละครับคุณ Auun ดื้อมากๆต้องจับปั่นแห้งซักที :o003:

ครับคุณ kanya ดื้อแบบสวดยอดไปเลย 55+
  • 5555คุณKriangsak อย่าลืมใส่น้ำยาปรับผ้านุ่มด้วยนะคะจะได้หอมๆ
  • ครับคุณ pond งานนี้ต้องปั่นแห้งอย่างเดียว :o003:
  • เวลาก้มไปเล่นด้วยระวังโดนงับจมูกนะพี่โดนแล้วดีที่หลบทัน
  • เหมือนกันครับ แต่ของผมหลบไม่ทัน 55+
  • ของคุณMorkBegin ลงรูปมาให้ดูด้วยซิคะ แบบของคุณKriangsak น่ารักจังเลย
  • จะมีใครที่โหดกว่าคุณ kriangsak อีกไหมเนี่ย????
  • image

image

อันนี้ตอนยังไม่ดื้อครับ
    ไฟล์แนบ
    SUMMER 12.JPG 132K
    SUMMER 10.JPG 136K
  • image

ภาพนี้เริ่มดื้อครับ 55+
    ไฟล์แนบ
    IMG_9390.JPG 97K
  • ครับคุณ Auun ถ้าดื้อมากๆผมจะทำแบบนี้แหละครับ 55+
  • ระวังสีตกใส่หมาขาว
  • กรรมตามทันคุนkriangsakแล้วครับ วันก่อนแฟนไปเที่ยวแล้วไส่กุญแจหน้าบ้านขังเอาใปใหนไม่ใด้5555ใด้แต่โพสหาผม55555 :o043: