ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยด้วยปากเปื่อย เท้าเปื่อย
  • พิทบลูที่บ้านอยู่ดีๆ ก้อเดินไม่คล่อง ลองจับมาดูใต้เท้าเป็นแผลเปื่อยๆ 3 ตัวเลย แล้วมี 1 ตัวขอบปากด้านบนเปื่อย ใครมีวิธีรักษา ช่วยแนะนำด้วยคะ
  • ยาม่วงคับผมเป็นที่ใต้เท้ากับไข่เพราะผมจะล้างขาและตูดทุกครั้งที่พาน้องหมาออกจากห้องครับ
  • ความรู้ดีครับน้าผี ชอบๆ
  • ปากเท้าเปื่อย ไม่ใช่เป็นเฉพาะสัตว์เท้ากีบเหรอวะ ผีตัวบนมึงมั่วป่าว
  • น้าผีครับ ของผมก็เป็นที่เท้าครับ ยืนยันว่าน้าผีไม่ได้มั่วครับ
  • ของผมหมอให้ยากินครับต้องกินอยู่เรื่อยๆหมอบอกส่วนมากจะไม่หายขาดครับ
  • หรือใครมีวิธีดีๆแนะนำด้วยครับ ยาม่วงลองแล้วแต่ไม่หาย(ในกรณีของผมนะครับ)
  • ลองอีเอมดูมั้ยครับ
    มันเป็นเหมือนยาสารพัดประโยชน์เลยนะอีเอมเนี่ย
  • อืมอีเอ็ม เพิ่งสอยมา2แกลอนเลยที่หนามหลวงสองถูกด้วย
  • ของผมก็เป็น...ใช้ยาม่วงแล้วครับไม่หาย
    อยากทราบเหมือนกันครับใครทราบช่วยทีครับ..
    เป็น..เป็นเดือนล่ะครับ
  • ถึงผีตัวที่สองนะครับ กูไม่มัวปากหมาสันดารสนตีนแบบมึงรอกครับ กูเลี้ยงจริงลองใช้จริงทาไปเถอะซ้ำไปจนกว่าจะหายตอนมันจะหายเนี่ยมันจะลอกออกมาเอง ส่วนที่คุณ HellHouse86 ใช้แล้วไม่หายก็หาไปหาหมอแล้วก็ทายาม่วงไปด้วยก็ได้ครับ ของผมเป็นตอนแรกก็หาหมอค่าใช้จ่ายก็พอสมควรเลยแต่ก็ยังทาซ่ำไปด้วย พอต่อมาก็ เป็นอีกเลยทายาม่วงดูก็หายนะครับก็เลยใช้อยู่ ฝากถึงผีทุกตนนะครับถ้ามีความรู้ก็แ่น่ะนำได้ครับ แต่ถ้าไม่มีก็อย่าออกความคิดควายๆออกมาเลยครับ จากผีขอผี
  • ขอบคุณน้าผีครับ