ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายหมาโต 2 ปีครับ
  • หมาอายุสองปีกว่า พ่อหมาสายเฮริเคน-แม่หมาสายโคลแมน เคยผสมแค่ครั้งเดียวหมาไม่มีปัญหาอ่ะรัย หมาไม่ค่อยกินอาหารเม็ดส่วนใหญ่จ่ะทำข้าวให้กินซ่ะมากกว่า มีใบเพ็ดดีกรี หมานิสัยดี วัคซีนครบ
  • 5000 สนใจ 0877211583
  • หมาอยู่ ขอนแก่นน่ะคับ [-O< รูปลองเปิดดูในลิงค์เก่าเลยน่ะครับผมลงรูปไม่เป็นขอโทดทีคับ หมาสีนำตาลน่ะครับ http://pitbullzone.com/community/discussion/7770
  • หมาตัวผู้ใช้มั้ยครับ จริง ๆ อยากเห็นรูปปัจจุบันนะครับ รบกวนส่งให้ดูด้วยนะครับ tata5656@hotmail.com
  • หมาสวยๆขายทำไมคะ
  • พอดีผมต้องไปเรียน ต่อที่กรุงเทพครับแล้วผมก็พักหอมันไม่สามารถเอามันไปได้อ่ะครับ รูปปัจจุบัน ผมลงไม่เป็นเลยครับลงไม่ได้จิงๆ งัยเดี๋ยวผมพยายามลงน่ะครับ
  • ใช่ตัวนี้หรือเปล่าครับ? image
    ไฟล์แนบ
    Image1291.jpg 69K
  • ไช่คับ แต่มันนานแล้วครับรูปนี้
  • ขอราคาด้วยครับ แมนๆครับ ไม่อ้อมคล้อม
    เปิดเผยเลยครับ ใครซื้อได้ก็ซื้อ
    ซื้อไม่ได้ก็ผ่านครับ แล้วแตกำลังครับ
  • ผมก็ลงราคาไว้ด้านบนแล้วน่ะครับ
  • ตัดหูร้านไหนหรอครับขอนเเก่นน