ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ข้าวปุกงา" vespa ปาย-เชียงใหม่ ไปรับลูก

• หลังจากฝากลูกๆ ไว่เชียงใหม่เป็นเดือน ได้เวลารับกลับบ้านแล้ว คิดถึงๆ

ไฟล์แนบ
    01.jpg 67K
    02.jpg 68K
    03.jpg 39K
    04.jpg 46K
    05.jpg 51K
    06.jpg 84K
    07.jpg 78K
    08.jpg 84K
    09.jpg 67K
    10.jpg 65K
    11.jpg 43K
    12.jpg 44K
    13.jpg 69K
    14.jpg 60K
    15.jpg 72K
    16.jpg 53K
    17.jpg 53K
    18.jpg 60K
    19.jpg 55K
    20.jpg 64K
    21.jpg 64K
    22.jpg 86K
    23.jpg 75K
    24.jpg 53K
    25.jpg 57K
    26.jpg 83K
    27.jpg 83K
  • บรรยากาศระหว่างทางดีจริงๆค่ะ..... :o046:
  • น่ารักดีจังนั่งนิ่งมากเลยครับ
    รุ่นอะไรคับที่ขับอยู่
  • น่ารักมากคับครอบครัวนี้
  • อ้วนอย่างหมูเลยคุณ Vanfa
    ยังจำ ข้างหลามตัด กับ ดาวเด่น ได้หรือป่าว
    สองตัวนี้ไม่อ้วนเหมือนแม่นะครับ
    ผมพาวิ่งทุกวัน ออกจะบึกมากกว่า
  • ดาวเด่น อกออกจะบึกหน่อย แต่ช่วงท้ายจะเล็กเรียว คึกสุด ๆ
  • คุณ Mustafa มื facebook ปะครับ อยากเห็นๆ เด็กๆ
  • บ้านอยู่หมู่บ้านไรหรอคับที่ปาย อยากเจอตัวเป็นๆ
  • ปุก มัน อึด ^^
  • ชอบหมาบ้านนี้จัง
    หมาดูมีความสุขดีครับ
    แถมรถแต่ละคันนี่คลาสสิกทั้งนั้นเลยครับ
  • ชอบมากครับสมาชิกบ้านนี้ :-))
  • เอาไปฝากหลายตัวแบบนี้ เวลามันกัดกัน เค้าแยกหมาเป็นหรอครับ
    ผมหมายถึงเค้าต้องรู้จักพิทบูลพอใช่มั้ยครับ คุณถึงกล้าฝาก ชีวิตอ้วนๆเหล่านี้
    ขอบคุณครับ
  • รถสีขาวยี่ห้อไรรุ่นไรคับ...
  • ชอบจริงๆ ครับ บ้านนี้
    รักหมามากกกกกกกก
    และผมก็ชอบ ครอบครัว ข้าวปุกงาด้วย ครับ :013:
  • เป็นความสุขที่หาได้ยากจริงๆ ดีใจด้วยนะครับ :-D
  • ครอบครัวนี้ ดูกี่ทีก็มีความสุขครับ
  • น่ารักอะ ชอบ...
  • สุดยอดไปเลยค๊าบบบ หมูข้าวปุกงา ....... 555

น่ารักมากเลยค๊าบบบบ เห็นแล้วมีความสุขเจง ๆ เฟ่ยยยยยยย
  • เป็นครอบครัวที่อบอุ่นจริงๆ........ดูแล้วมีความสุข....ชอบๆ
    ...
  • บ้้านนี้ตั้งกระทู้เืมื่อไหร่...ต้องเข้ามาดูความอบอุ่น ดูความสมบูรณ์ของหมาแต่ละตัว ครับ

เยี่ยมมมมม
  • Happy Happy คนมีความสุข หมาก็มีความสุข หมามีความสุข คนก็มีความสุข
  • *** เป็นอีก1 ครอบครัวที่มีแฟนคลับและคนติดตามข่าวนะคร๊าบๆๆๆ น่ารักดีๆๆ ***
  • ครอบครัวนี้ดูกี่ทีก็มีความสุข เลี้ยงแล้วมีความสุข
    อย่างงี้ซิถึงหน้าเลี้ยง คนจิตใจดีเท่านั้นครับที่ทำอย่างงี้ได้
  • ชอบครอบครัวนี้มากอ่ะ
  • ติดตามชมมานาน ขอชื่นชมครับ หมาสวยและน่ารักมาก
  • เจ๊ผู้หญิงต้องก้มอีกนิดนะคับ ฮ่าๆ
  • น่ารักจัง เวลาอยู่พร้อมหน้าพร้อมตาคงมีความสุขน่าดู อิจฉา ๆ ;-)
  • หมาบ้านนี้โชคดีจัง
  • ใช่ครับ ดูดีมีความสุขจริง

น่าเอามาเป็นตัวอย่างเน๊อะ

สุสุสุสุโค่ยยยยยยยยมากๆๆๆ
  • ครอบครัวนี้อบอุ่นจิงๆครับ น่ารักมากๆ น้องสุนัขน่ารักทุกตัวเลยครับ
  • 55+ น่ารักดีครับ ชอบๆ
  • image

ของผมมีแต่ภาพถ่ายไว้ตอนเล็กๆครับ ตอนโตยังไม่ได้ถ่าย
    ไฟล์แนบ
    SUMMER 7.jpg 224K
  • ง่า กระเป๋าหมาผูกคอลิ้นห้อย เยย น่ารักดี
  • อ้อ มันหลับอ่ะครับคุณ chidtarwan แล้วก็เอาหัวห้อย 55+
  • น่าอิจฉาจัง.. :o068:
  • ซักวัน ผบ. คุณ Auun ก็จะอนุมัติครับ
  • เป็นกระทู้ที่น่ารักครับ อบอุ่นดี เรียบง่าย ชอบๆ ติดตามครอบครัวนี้ต่อไป ปล. (ขอให้กระทู้นี้ปราศจากการว่ากัน ซักกระทู้)
  • image
    ไฟล์แนบ
    13072006614.jpg 161K
  • ได้หมาแล้วหรอเฟิร์น
  • เอ้า ! เอ้าผิดคน ขอโทษครับ

พอดีเห็นตัว F นำหน้า และก็ หัวหินเหมือนกัน
  • น่ารักดีครับ เวลาเอาไปไหนมาไหนให้มันอยู่ในตะกร้าอย่างนี้ตลอดหรอครับ
  • ติดตามครอบครัวนี้มานาน ยังคงน่ารักเหมือนเดิมเลย
  • finohuahin อยู่แถวไหนครับ ไอ้ตัวเล็กสวยมากๆ ของผมก็มีอยู่ตัว 2ปีกว่าแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    1 (7)123.jpg 121K
    1 (6).jpg 156K
  • รูปตอนเล็กๆ
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 175K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1 (7)123.jpg 121K
  • น่ารักมากเลยคับ ดุเป็นครอบครัวรักสุนัขสุดๆๆ :063:
  • เข้ามากระทู้นี้แล้ว ต้องยิ้มเท่านั้น :013:
  • ผมอยู่ซอย 47/1 คับ ข้างร้านธงชัยกุ้งย่างคับ อายุหมา ก้อ 6เดือนคับ