ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เหลน & หลาน FUNGUS -ช่วยๆกันชมหน่อยนะ-
  • TUKKY รูปบัจจุบันคร้าบผม DUHAST + JOLIE

image
    image
    image

NAZADZ รูปปัจจุบันคร้าบ LASVEGUS + ZUDAN

image
    image
    ไฟล์แนบ
    23.JPG 189K
    25.JPG 190K
    34.JPG 216K
    13.JPG 70K
    20.JPG 63K
  • ต้องขอโทษด้วยคร้าบ ผมไม่ได้ขายคร้าบผม ขอบคุณมากคร้าบ
  • เนื้อตัวสวยใช้ได้เลย ติดที่ปาก แหลม ไปนิด
  • หนามากๆพี่ก๊อป
  • ขอบคุนคร้าบมุกแต่ไอ้ตอฟของมุกนี้สุดติ่งจิงๆ
  • เจ้าTUKKYงามจิงคับ หนาได้ใจ :065:
  • TUKKY อายุเท่าไหร่แล้วใกล้มีผลงานยังครับ ชอบมาก
  • ขอบคุนทุกคอมเน้นครับ TUKKY 9เดือนก่าๆแล้ว ยังไม่มีผลงานคร้าบ
  • อย่างนี้ไม่ได้เรียกว่าหนาครับหมาที่อ้วนมากเกินไปไม่ดีเเน่ๆครับยังไงน่าจะลองให้ออกกำลังกายเเละลดอาหารบ้างครับโดยสังเกตจากมูลของสุนัขว่าขับของเสียออกมาเยอะเกินความจำเป็นของร่างกายรึเปล่าครับ.....ยิ่งสุนัขที่ไม่ได้ทำกิจกรรมเป็นประจำไม่มีความจำเป็นต้องให้อาหารที่เยอะเกินไปครับ
  • ชอบตัวแรก Tukky หมาสวยครับ เสียแต่ว่าอ้วนไป (ไม่นิด) นี่ถ้ามีกล้ามเนื้อบ้างละก็แจ่มเลย เป็นผมจะพาวิ่งวะละครึ่งถึงหนึ่งชั่วโมงเกือบทุกวันเลย