ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>> เบ้น.. พรุ้งนี้เย็นนั่งจิบเหล้ากันดีกว่า.
  • >>> อู๋.. เมื่อคืนไม่น่ารอดมาได้ พี่นึกว่าโดดจ๋อมแทงไส้ไหลแล้ว..
  • >>> เมื่อคืนมีแต่งาม..ๆ ทั้งนั้น เสียดายจริง..ๆ 555........
  • ไม แนน ปล่อยให้ออกมาได้ว่ะ ในวาระไรเป้นพิเศษ... :-))
  • เต้ มางานพัทยา วันไหนครับ มาก่อน หรือมาวันงานครับ
  • ได้คับพี่เต้

• หวัดคับพี่แจ็ค

• ก็บอกไปแล้วพี่ หอมแก้มแค่ครั้งเดียวก็หายแล้ว

แต่วันนั้นไอ้เบนซ์มันอาการหนักกว่าผมอีกนะ

เพราะผมไม่เคยเห็นมันมีอารมหื่นขนาดนี้มาก่อน สงสัยตักไป กทม หลายวันเกิน 5555
  • ใครว่าปล่อยพี่ ....แนนกับต๋อมแต๋มไปเป็นก้างขวางคอเต็มที่จร้า.....
  • >>> สวัสดีคราบพี่แจ็ค ไปก่อนหนึ่งวันคราบ จะได้มีเวลามาวเต็มที่อะพี่ ยังไงแนะนำผมด้วยนะคราบ..
  • >>> อู๋.. อย่าว่าแต่เบ้นเลย พี่ก็ยากได้เหมือนกัน ฮา....ๆ
  • >>> เบ้นคราบ.. ต้องเก็บอาการหน่อยซะแล้วน้อง อู๋เค้าดูอาการหื่นออกอีก 555..
  • พูดไปพี่เต้นานๆผมได้เที่ยว5555

• น่าสนุกจริง

• สวัสดีค่ะพี่ๆ ทุกคนไม่ได้เข้ามานาน

แหมๆๆ เบนซ์ขนาดนั้นเลยหรออู๋พี่เต้ เดี๋ยวกับไปเจอดีแน่เบนซ์ อิอิอิ

ขอบคุณค่ะพี่แนนและต๋อมแต๋มหลานรักที่ช่วยเปงก้างขวางคอไว้ให้นะค่ะ

อืมพี่แนนเปงไงหายดียังวันหน้าจะได้นั่งกัน 5555555555
  • >>> 555... ตัวไครตัวมันนะคราบนายเบ้น อู๋เป็นคนเริ่มก่อนเลย พี่ไม่รู้เรื่อง รีบออกตัวก่อน เอิ๊ก..ๆ
  • หายแล้วแต่ยังไม่หายขาด วันไหนไม่ได้กินยาก็เป็นอีก แต่ว่าดีกว่าเดิมเยอะจร้า คิดถึงตั๊กจัง (แนน)
  • ไปดูมาแล้วคับ fast ห้า

มันโคตรคับ
  • อย่าลืมคิดถึงน้องชายที่อยู่ พิด"โลก มั่งนะคับ พี่แนน

• อู๋ กะ เบ้น ทามมัยคุนสองคนไม่โทรหากันเลยละคับ ฮ่าๆๆๆๆ (ขำๆนะคับ น้องรัก)

ทีมงาน เมือเลย ไปกันกี่ท่านคับผม

เผื่อคนบ้านไกลจะไปด้วยคับ ออิอิอิอ
  • หวัดดีรับ เต้ เบ็นซ์ ครับมาถึงพัทยาโทรหาได้เลยครับ
  • เลยพร้อมรึยังคร้าบบบบimage
    ไฟล์แนบ
    229090_1848938837692_1667361649_1723438_1029692_n.jpg 76K
  • >>> คราบพี่แจ็ค ผมถึงพัทยาผมจะโทรหาพี่นะคราบ ขอบคุณคราบ..
  • >>> พี่ศัก.. เสื้อสวยอะคราบ น้องขอจั๊กตัวได้บ่ออ้าย..
  • >>> จะลืมได้อย่างไงคราบบูม พี่กับพี่แนนก็เหมือนเดิมคราบอย่าคิดมากนะ..
  • พานหินคอเล็คชั่นimage
    ไฟล์แนบ
    222264_1849543732814_1667361649_1723770_7947789_n.jpg 81K
  • หวัดดีคับพี่เต้ พี่แนน พี่แจ็ค วันนี้ไปแข่งหมาลากมามันดีคับ หมาของอู๋ได้600 กิโลกรัมคับ

ได้รางวัลมากล้ามสวยและขนสวยด้วย
  • งานนี้ผมได้ เจ็บตัวจริงๆแน่คับพี่เต้55555
  • ค่ะ พี่แนนคิดถึงเหมือนกัน หายเร็วๆนะค่ะ
  • งานนี้ต้องฉลองนะอู๋ คัตเตอร์เยี่ยมจริงๆ
  • >>> ตื่นได้แล้ว และยินดีกับรางวัลคราบ..
  • >>> โทษทีเบ้น เมื่อเย็นหลับยาวเลย ไว้วันหน้าคราบ..
  • รักษาแชมป์ให้ได้ นะพี่เต้ ปีหน้า น่ะ............ :-? =D>
  • ตั๊ก ก็โหดเหมือนกันนะเนี้ย ป่าวหรอกก็กวนไอ้เบนซ์มันไม่ต้องคิดมาก อิอิอิ

ฟรือว่าตั๊กจะคิดก็ได้นะ 55555555 เพราะงานนี้อู๋รักครอบครัว
  • ขอบคุณเพื่อนเบนซ์มากครับมะวานคอยเป็นพี่เลี้ยงคัตเตอร์ให้ทั้งวันเลย

โอกาศหน้าเอาใหม่ เสียดาย มันหน้าจะทำได้ดีกว่านี้ ถ้าผมรอบครอบกว่านี้
  • ดีใจด้วยนะคับ อู๋ สำหรับความสำเร็จ

ตอนนี้พี่ได้ตัวจี้ดมาแล้วคับ

พึ่งไปรับตัวมาจาก สนามบิน สุโขทัย เมื่อกี้นี้เลยคับ

เดี๋ยวพี่จะโทรไปขอคำชี้แนะมั่งนะคับ น้องรัก
  • เลี้ยงกี่ตัวแล้วเนี้ยพี่บูม ตามไม่ทันเลย

ผมก็อยากได้แดงๆๆชักตัวแต่ยังไม่พร้อมเลย

ว่างๆๆถ่ายรูปหมาที่บ้านลงให้ดูหน่อยนะพี่ชาย
  • ป้าพร ขอเอาบุญมาบอกนะคะ

โอนเข้าบัญชีวัดโดยตรง หรือบัญชีป้าพรกับเพื่อนก็ได้ค่ะ ทุกบาททุกสตางค์ นำไปถวายวัดทั้งหมดค่ะ

ถ้าเป็นการรบกวนต้องขออภัยด้วยนะคะ

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    หนังสือวัดนาจาน.jpg 55K
    1.jpg 77K
    envelope1AA.jpg 89K
    9.jpg 117K
  • อู๋จะซื้อเหล็กมาทำรางลากหรอ เห็นโทรถามราคาเหล็ก

กูกำลังนอนเลยจำไม่ได้ว่าจะเอาไปทำไร :o008:
  • ถึงพี่ตั้มสำหรับรถ MITSUBISHI ที่เอามาทำ
    รายการที่เสียได้แก่ ลูกสูบหลวม แหวนตาย วาล์วคด แคมหัก ข้อเหวี่ยงขาด ฝาสูบโก่ง ก้านสูบงอ
    เอิ๊กๆๆๆๆ

• เปลี่ยนเครื่องดีกว่า แบบนี้5555
  • >>> ไอ้เจ้าของเก่ามันขี่อย่างไง เครื่องแมงพังหมด ตีนผีชัดๆ..
  • >>> บูม เอารูปตัวใหม่มาโชว์หน่อยซิน้อง แล้วหมาสรุปท้องไหม..
  • >>> เอามาลงอีกคราบเบ้น..
  • อรุณสวัสดิ์ ครับเมืองเลย :015:
  • จัดลงให้ดูแล้วคับ พี่เต้

ผมตั้งใจเอามาทำ หมาลาก แท้ๆเลยคับพี่

สงสัยต้องเรียก อาจารย์อู๋ แล้วละมั่งคับ พี่เต้

อาจารย์อู๋ ขอคำชี้แนะมั่งนะคับผม
  • ไม่ท้องคับ พี่เต้

เหมือนจะลมคับ อิอิอิ

รอครั้งต่อไปคับ
  • หวัดดีคับพี่บูมมาแต่เช้าเลย