ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • คับ เบ้น

เรามันคนบ้านเดียวกันคับ น้องชาย

:015:
  • จะเอามาทำกรงหมา แต่ทำไม่ใหญ่หรอก เอาไว้ใส่ตอนเดินทางทำเหมือนบ๊อค อ่ะ หน้าจะทนทานดีมีแบบในใจ

แล้ว ทำให้หน่อยนะครับคุณเพื่อน เดี่ยวบวชศึกออกมาก่อนนะ ครับ

อาจงอาจารย์ไรพี่บูม ทำมาเลยมีโอกาศเจอกันหน่อยพี่ 555555
  • เฮ้ยใครบวชคับ

ไม่มีบอกกันมั่งเลย

บอกเลยนะคับ จะได้ไป
  • คับวันข้างหน้าเราได้เจอกันแน่นอนคับ อู๋

ไม่มีพี่ ไม่มีน้อง นะโว้ยในสนามแข่งอะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เพราะพี่จะตั้งใจลากสถานเดียวคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(ขำอีกรอบ)

มีสูตรเด็ดอะไรบอกกันมั่งเด้อน้องชาย

......คนที่ทำก่อนย่อมมีประสบการณ์ เราจึงต้องถามผู้มีประสบการณ์

แล้วเราจะมีข้อผิดพลาดน้อยที่สุดคับ อู๋ เรารักในสิ่งเดียวกันคับ
  • สูตรผมกระชากคอให้เดินอย่างเด่ว คำสั้งพื้นฐาน คัตเตอร์ไม่ได้ฝึกตั้งแต่เล็กๆๆเลยทำให้การลากยากขึ้นมาอีก
  • เฮ้ยแม่งเก่งแล้วละพี่ว่า

เพราะ อู๋ มาฝึกตอนโตมันฝึกยากยิ่งกว่าตอนเด็กอีกนะนี้

เบ้น เล่าให้พี่ฟังแล้วละที่ไปงานลากกันมา

...รอไปงานลากที่ เชียงใหม่ แม่งเลย

ฟิตรอเลยคับ อู๋ งานนี้ใหญ่นะคับเอาแชมป์มาบ้านเรา
  • จะเอาแชมป์ เลยหรอ.........งั้นต้อง รีบๆซ้อมไอ้หมูบอมเบ หัดลากมั่งแระ...... :030:
  • >>> ต้องฝึกหนักแน่ๆ งานเข้าไอ้บอมเบ เอิ๊ก..ๆ
  • หวัดดีคับพี่เต้วันนี้ไม่มีรายการหรือพี่

กะเอาแชมป์ต้องฝึกหนักแน่นอนพี่บูม ผมก็ภูมิใจแทนไอ้อู๋นะคับคัตเตอร์ครั้งแรกได้แค่นี้ก็สุดยอดแล้ว

คัตเตอร์ลากได้เป็นตันแน่ๆคับ แต่แค่ไม่ยอมลากคับ ขนาดรอบที่ลาก 600 กิโลกรัมได้เวลาน้อย

กว่าเพื่อนแค่ 5.8 วินาที่ เร็วสุดๆคับพี่น้อง
  • หวัดดีครับ ท่านประธาณตั้ม ฝากติชมรายการpitbull TVด้วยนะครับ555
    พัทยาเจอกันครับ
  • >>> คราบเบ้น วันนี้ไม่มีรายการมาวคราบ พร้อมเมื่อไรโทรมาเลยคราบ..
  • >>> ผู้เฒ่าหายไปเลย อยู่ไหนคราบพี่..
  • >>> บูมรูปน้องหมาสวยคราบ เดี๊ยวหาเรดบลูลี่เจ็บๆซักตัว เพื่อความมันบ้างแล้ว ฮา..ๆ
  • >>> ลืม..สวัสดีตอนเช้ามืดคราบ..
  • ตื่นแต่เช้าเลยนะ พี่เต้.......... :)
  • >>> วันนี้นอนไวคราบหล้า เลยตื่นแต่เช้ามืด สงสัยวันนี้ฝนจะตกหนัก..
  • เบนซ์ที่ว่า ได้รางวัลอ่ะ เป็นรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่สอง ของรุ่นน้ำหนักตัวไม่เกิน30 กก

พี่เค้าโทหมาจะส่ง ถ้วยรางวัลมาให้พร้อมอาหารหนึ่งกระสอบ งง เลยกู

แต่ก็ดีประหยัดค่าอาหารไปหนึ่งเดือน 55555555555555555555555

• ก็ดีซิ อย่างคุมว่ะอู๋ได้อาหารเป็นรางวัลค่าสมัครแค่สองร้อยแถมยังมันส์อีก

ไม่คุมจะว่าไงแล้ว 555
  • อ้อนแม่ซื้อคันนี้อยู่คับ555

image
    ไฟล์แนบ
    dsc02589hi.jpg 288K
  • SR หรอว่ะเบนซ์ เอาเลยๆๆๆๆๆ
  • พี่เต้ซื้อให้ต๋อมแตมนั้งซักคันนะพี่5555

• >>> 555.. พี่ว่ารถหกล้อเด็กราคาคงจะแพงน่าดู ไม่ไหวๆ..
  • >>> SR สวยมากๆ จัดไปเลยน้อง ของไครเบ้น..

• มันประกาศขายคับพี่เต้

• พี่เต้สายกัดถ้าติดแบ่งผมซักตัวนะพี่อยากได้จริงๆคับ
  • >>> ok..คราบเบ้น ถ้าติดนะมันแน่ๆ ทั้งกล้ามและความจี๊ดจาดเหลือเฟือ ฮา..ๆ
  • >>> คันนี้เค้าประกาศเท่าไรคราบเบ้น สวยจัด..

• หกหมื่นนิดๆคับพี่
  • ,มอไซด์ คันนี้ จัดว่าสวย มาก ครับ ท่าน :063:

• sr คันนี้น่าเสียด่ายโทรถามอีกวันขายแล้วซะงันคับพี่น้อง
  • ช้าอด หมดแน่
  • ของดีๆสวยๆแบบนี้อยู่ไม่นานหรอกคับ เบ้น

ตอนนี้ซื้อรถสภาพแห้งๆก็เกือบ ห้าหมื่นแล้วคับ

ถ้าอยากได้เดี๋ยวจัดให้ราคาเบาๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอมันด้วยคนได้ปะคับ พี่เต้

จะเอามาทำ หมาลาก อะพี่

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ตั้ม หายไปไหนเนี้ย

มีใครเห็นหรือเปล่าคับ
  • >>>ได้คราบบูม ขอให้มันติดนะคราบ รับประกันความมัน ไม่จี๊ดจาดเอาคืนได้เลย ฮา..ๆ
  • >>> เบ้นรถสวยๆแบบนี้ มีเท่าไรก็ไม่พอขาย ราคาไม่สูงอีก..
  • เมืองเลย ฝนตกเปล่าคับ

พิด"โลก อากาศดีทั้งวันคับ
  • >>> ไม่ตกคราบ อากาศดีเหมือนกัน..
  • เรื่องงานที่พี่แนนเป็นธุระให้ขอบคุณมากคับพี่เดี๊ยวผมคุยกับตั๊กดูคับพี่แนน

พี่เต้กับพี่แนนกลับพิดโลกวันไหนพี่ๆ ผมว่าจะชวนกินหมูกะทะซักหน่อยคับ

พอดีตั๊กมาด้วยคับ อู๋ พี่ตั้มว่างกันไหมเอ่ย
  • พี่ตั้ม ไปไหนเอ๋ยคับ

.................... :030:
  • ไม่รู้คับ.555
  • >>> พี่กลับวันศุกร์นี้คราบเบ้น พรุ้งนี้ว่างอีกหนึ่งวัน โทรนัดพี่ได้เลยคราบน้อง..
  • >>> สวัสดีตอนเช้าคราบ..
  • พี่เต้ กลับมาบ้าน

แวะมาเที่ยวหาน้องมังได้เปล่าคับ

จะให้มา หมา ที่บ้านว่ามันจะมาดีหรือยังไงคับ

รบกวนทีนะคับ อิอิอิ
  • หวัดดีครับ เต้ เบ้นซ์
  • หวัดดีคับพี่แจ็ค
  • วันนี้ตอนเย็นนะคับพี่เต้ พี่แนน อู๋ พี่ตั้ม เจอกันร้านชุมแพนะคับ อิอิ
  • ได้เลยเบนซ์ เดียวเลิกงานจะโทรหา