ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่ mancandy ครับ พิษณุโลก
  • พี่ครับหายป่วยยังครับพี่ ผมเอาหมามาจากพิจิตรแล้วอยากเอาไปเดินเล่นกับพี่ครับ
  • จากพิจิตรไม่ทราบว่าเป็นลูกๆจากบ้านใครครับคุณaek
  • ดีขึ้น แล้ว ครับ

แต่ยังไม่หาย อะ

วันนี้ พี่ ก็ไ เดิน มานะ คนเดียวเลย...............

ไงเอก จะมา เดินวันไหน ดี ละ ไปแน่ถ้าว่าง อิอิ..............
    ไฟล์แนบ
    IMG0498A3.jpg 30K
  • ครับแฟนผมเอามาจากเชียงใหม่ครับพี่
    ไฟล์แนบ
    DSC01777pmp2.jpg 104K
  • ส่วนพี่เพชรผมจะไปเดินครับพี่ พรุ่งนี้ครับ จะเอาไปให้พี่ดูว่าสายอะไรแต่ผมว่าสายกัดมั้งครับมันสูง ครับ
  • นึกว่าใครน้องเอกนี่เอง เครื่องวิ่งเสร็จรึยังคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05106.jpg 69K
  • เครื่องวิ่งเสร็จแล้วครับแต่ยังวิ่งกลัวๆอยู่ครับ พี่ครับส่วนนกผมจะดูเอามาให้นะพี่แต่ติดที่ว่ามันไม่ยอมทำไรกันซักทีเลยไม่รู้ว่าตัวผู้ตัวเมียกันแน่อะครับ
  • พยายามทำยังไงก็ได้คับ เวลามันเดินบนเครื่องวิ่งแล้วมันมีความสุข สนุกคับ

เรื่องนกพี่รอได้คับไม่รีบ
    ไฟล์แนบ
    DSC05515.jpg 88K
  • เมื่อ วานไป มา แล้ว แต่ พี่ ไป ก่อนเลย อดเจอ กัน เลย

พอ ตอนมาที่ ร้าน ป้า แก ว่า เรา ก็ กลับไป แล้ว 555+

ไว้เจอ กัน ครับ มองดีๆ พี่ อยู่ ไป ทั่ว ชม น่าน อิอิ
  • lil อยากไปเดินเล่นกับโคเคนจังเลย คิดถึงเด็กๆพิษณุโลกทุกคนนะครับ

ปล.มันจะเทห์เกินไปป่าว
    ไฟล์แนบ
    090201_0289re.jpg 86K
    090201_0290re.jpg 87K
  • รูปสวยนะคับคุณหรั่ง แต่รองเท้านี่ต้องปรับปรุงหน่อย ถ้าอ้ายจีอาร์มันเห็นรูปนี้สงสัยมันจะซัดอ้ายเงินแน่เลยวะ แถมอ้ายแซมให้อีกตัว
    ไฟล์แนบ
    OUM FAH MM.jpg 58K
    CIMG4380gg.jpg 32K
    CIMG4313g.jpg 39K
    CIMG4315g.jpg 36K