ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีวัคซีนแล้วฉีดยังไงช่วยหน่อยครับ
  • อยากทราบว่าตำแหน่งที่ฉีดของวัคซีนแบบรวม ควรจะเป็นตรงใหนของสุนัข วัคซีนผมซื้อมาแล้วแต่อยากมั่นใจตำแหน่งที่จะฉีด ขอบคุณครับ
  • ฉีดเข้าใต้ผิวหนังหรือกล้ามเนื้อ ผมฉีดบริเวณข้างหลังสะโพกครับ ใครมีประสพการณ์อย่างไรมาเล่าสู่กันบ้างก็ดีนะครับ
  • บริเวณหนังแถวๆต้นคอก็ได้คับแล้วถูให้ยามันกระจายตัวดว้ยน่ะคับเดียวมันจะเป็นก้อนๆ
  • :020:ใต้หนัง แถวสะโพก ฉีกเสร็จแล้วคลึงให้ยากระจาย