ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Trelow x Chompoo ( cambel x bluena ) puppy for sale
  • Trelow x chompoo (cambel x bluena ) puppy for sale
    ลูกสุนัขเกิด 21 / 1 / 54 อายุ 2 เดือน ตัวผู้ 4 ตัวเมีย 2
    พร้อมใบ ukc และบริการส่งทางเครื่องบิน สนใจติดต่อ ก้อย 0821933277 เชียงใหม่
    หรือทาง chic_cup@hotmail.com
    ขอบคุณ pitbullzone สำหรับพื่นที่คะ
    images by free.in.th
    พ่อสุนัข Trelow คะ
    แม่สุนัข chompoo คะ
  • images by free.in.th
    แม่สุนัขเพิ่มเติมคะ
  • มาอีกแล้วคอกนี้คงจะฆ่าพ่ออีกตามเคย
  • ราคาหมาเทพแต่คุณภาพหมาวัดยังดีกว่า555555
  • น้าผี..ท่านสมาชิก..เขาคิดเป็น ไม่ต้องชี้นำ...คิดแทน หลากหลายความคิด...สังคมเดียวกัน..น่าจะรักกัน..ชอบจริงๆ ดิสเครดิต...
  • ลูกTrelow ตอนเล็กๆก็เห็นสวยทุกตัวแต่โตมาหมาไม่กัดแถมเจ้าของกวนตีนอีกตางหากหยิ่งฉิบหาย
  • น้าผีครับผมไม่ได้ดิสเครดิตใครแต่มันจริงๆไม่จริงไหนลูกTrelowแสดงตัวกันหน่อยจะมีซักกี่ตัวที่ดูได้5555555
  • ช่ายแล้วเห็นซื้อมาแล้วร้องไห้หลายรายแล้ว
  • ไม่ได้มาช่วยใครน๊ะครับ
    ลูกทรีโลว์ของผมแคร่บบบ
    ชุดนี้ผมบรีด
    เลี้ยงด้วยสูตรคอกผม อย่าไปโทษพ่อหมาเพียงตัวเดียว การเลี้ยงดูก็สำคัญน๊ะครับ
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5601 - Copy.JPG 287K
    IMG_4300.JPG 92K
    butus1.jpg 118K
    GetAttachmentCAZSY5G5.jpg 65K
  • เอาแบบตรงๆไม่เข้าข้างใคร Trelow จ่ายลูกกระดูกใหญ่ดีมาก ชุดนี้ก็ไม่ขี้เหร่ ลูกชุด เข้ากับ Lingerre สองตัวบนใครว่าไม่สวยก็บ้าแล้ว แต่ตัวTrelow ตัวจริงที่เห็นโทรมโคตรๆ เหมือนหมาแก่ ไม่มีความจิ๊ดจ๊าดแบบ Gotti (ซึ่งTrelow ก็ไม่ใช่ gotti 100 อยู่แล้ว) แต่ใหญ่จริงๆทั้งโครงและกระดูก อันนี้พูดกันตรงๆ
  • เอาแบบตรงๆเหมือนกันที่ผมเห็นนอกจากที่อยู่กะคุณหนึ่งก็ไม่เคยเห็นตัวไหนดูได้อีกเลยไม่เชื่อไหนลองเอาพี่น้องมันมาโชว์ดูดิ่ การเลี้ยงสำคัญก็จริงแต่ที่เคยสัมผัสมายังไม่ทันได้เลี้ยงพอสั่งมาเปิดบล็อกหงายท้องเลยตัวอื่นก็เลี้ยงเหมือนกันใช้สูตรเดียวกันแต่ลูกTrelowวัดชัดๆ
  • สองตัวที่เอามาโชว์ไหนเอาพี่น้องมันมาดูดิ่
  • สวยไม่สวยสำคัญอยู่ที่ราคาและแม่หมาด้วยครับ
  • ขอบคุณทุกคำติชม นะคะ F 1 และ M 1 ขายแล้วคะ
  • บ้านเรานำเข้าแต่พ่อพันธุ์สวยๆ แต่ไม่ค่อยให้ความสำคัญกับแม่พันธุุ์เท่าไหร่

ลูกสุนัขเลยออกมาไม่ได้อย่างที่ต้องการ

เหมือนคอกนี้หุ่นได้แต่หน้าไม่ให้ครับ
  • ถ้ายังไม่ส่งลูกหมาหรือขายยังไม่หมด แวะเอาเจ้าตัวน้อยมานั่งเล่นในงานมิ้ตติ้งด้วยนะครับ... :020:
  • จากประสบการณ์ที่ผมเลี้ยงหมาก็หลายปี ผมคิดว่า"แม่หมา"ก็มีส่วนสำคัญไม่น้อยไปกว่าพ่อหมา มิฉะนั้นลูกหมาทุกคอกที่ออกมาจากพ่อเดียวกันก็ต้องคงมีหน้าตา รูปร่าง ที่เหมือนกันทุกคอก สำหรับผมให้เครติต"แม่หมา"ไม่น้อยไปกว่าพ่อ และอีกอย่างผมคิดว่าการเลี้ยงดูเอาใจใส่ก็เป็นสิ่งสำคัญ หากว่าลูกหมาสวยแต่เจ้าของให้อาหาร และดูแลไม่ทั่วถึง ลูกหมาที่โตขึ้นมาก็คงเป็นเก้ง เป็นกวางครับ (ออ....อีกอย่างหนึ่งนะครับ"Brutus"หมาตัวสีขาวที่คุณหนึ่งโพสไม่ได้อยู่กับคุณหนึ่ง แต่เป็นที่คุณหนึ่งบรีดออกมาครับคุณผีโปรดเข้าใจเสียใหม่ด้วยนะครับ)imageimage

นี้ก็หนึ่งในลูก TRELOW
    ไฟล์แนบ
    Brutus1.jpg 77K
    Brutus.jpg 77K
  • ลูก trelow ตัวนี้แม่งโดนจริงๆ
  • เชียร์กันเข้าไป บลีดออกมาเป็นร้อยสวยแค่เนี๊ยะเฮอะๆๆๆน่าเศร้า
  • เอ่อเค้าเข้ามาด่าพ่อหมากัน ไม่ได้มาชื่นชมคับ
    ที่เค้าชื่นชมลูกทีโล ก็มีแค่ที่NEWLINEทำ ว่าทำสวยอยู่คอกเดียวครับ อ่านดีๆ นอกนั้น"ปล่อยวัด"หมด
  • ลองโทรไปถามเค้าแล้วคับ เค้าก็เปิดไม่แรง ก็สมกับราคาดี แต่ลูก Trelow ของหนึ่งนี่สวยจริงๆๆ
  • สนใจลูกTrelow มีราคาพิเศษนะคะ โทรมาคุยได้คะ ขอบคุณคะ
  • can i have number please
  • มอไซต์โดน อัฟ++++++++
  • ชุดนี้ราคาพิเศษ เลยคะ
  • สนใจมากครับ เห็นแล้วผมชอบ แต่ขอรอแฟนอนุมัติวงเงินก่อนนะครับ
  • รบกวนส่งราคามาให้หน่อยคับ
    แล้วตัวไหนตัวสุดท้องคับตัวผู้หรือตัวเมีย

ball_boxing@hotmail.co.th
    ขอบคนคับ
  • สนใจครับรบกวนส่งราคาให้ด้วย nologo08@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • สำหรับผมแล้วส่วนตัวก็ไม่รู้จักกับเจ้าของคอกนี้หรอกครับ แต่เป็นลูกค้าครับ!ขอบอกและรับประกันว่าคอกนี้เลี้ยงดีและคูณภาพจริงๆ เด็กๆน่ารักนะครับ
  • ผลสนใจตัวเมียครับ ส่งรูปที่ตัดหูให้ชมหน่อยครับ เมลส่งให้ทางโทรศัพท์นะครับ